klorokwini
Reaction score
68

Profile posts Latest activity Postings About

  • Kloro dearest,asante kwa kunitembelea! hujui nilikumiss kiasi gani!niko salama kabisa hofu ni kwako sasa...
    Hahahahaha, eti uchaguzi feki! Cousin wangu sijamuona, naona na yeye kaboreka, kura yake ilihesabika kama chit chat, na mgombea wetu hakupita. lol Hata hivo nadhani hapo tulipo fika washindi wamesha julikana na inareflet more or less reality ya balances. Mi mwenyewe nimeamua kusubiri polls tu sasa.
    now this is new deskmate. Superman huyu anae organise election ana pesa za kukuazima wewe? kazitoa wapi kama sio honga ya candidates wanao chakachua kura?
    Hahaahaha, umesha gundua that is my weak spot? ngoja nikushangaze sasa, ukiendelea I will give up on that! lol
    Nitakwambia baadae. Kuna watu wawili wanazidi kunichokoza sababu wanajua haupo...
    Mmmmm? namwambia Anko, namwambia SASA HIVI! nimemuona yuko online anapiga kura, ngoja nikamwambie!
    Aisee... Mungu apishe mbali! Siku tutaenda Billies hakuna kitakacho tokea sababu tutamuaga Anko na ataruhusu kwa moyo mkunjufu. Remember, you are by BG, assigned by himself!
    Hey Deskmate, umechanganya matarehe au? leo tunaelekwa sikukuu ya wanawake wewe bado unakumbuka vya valentine? lol
    Eeeeeeh! just because we have the same preference deal signed tayari??? :lol:
    It is not that easy bwana! lol
    I missed you too!!! Please just send what was on its way, ni rizki yangu bwana, usininyime! lol
    Kumbe we were not 'friends'. JF bwana! yani pamoja na kua karibu hivi we were not friends? lol
    Anyway, I have done the needful, kazi kwako sasa. :)
    Bila wasiwasi deskmate, nitaendelea kukuagia, na ukija we will have private sessions to catch up (on the arabic class, that is). Usiangalie sana the smilling eyes, they are huge and profound, ukizama ndani hakuna atakae kuokoa. lol
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top