Mods anzisheni jukwaa la salamu

Mods anzisheni jukwaa la salamu

kuna watu wameomba appointment kwako unawarusha, wana kompleni. hasa mie nifanyeje?
Loya ni faifu star, sasa kuna wengine wanaomba appointment wakati wamevaa skin taiti imetoboka mapajani! au wengine wanakuja na raba za shambani ofisini kwa loya. nyambaaf!
 
:hug::hug:.......hahahaha eti kanumba wa india lol.....nimecheka wakati nilikuwa nimenuna daah.
Na inakuwaje unanuna wakati uko close to me?

Dedication.
Nimesahau wimbo lakini nikiukumbuka tu nitakuwekea hapa laiv
 
Loya ni faifu star, sasa kuna wengine wanaomba appointment wakati wamevaa skin taiti imetoboka mapajani! au wengine wanakuja na raba za shambani ofisini kwa loya. nyambaaf!


teh teh the. naona wamekuwa wengi sana. nitaanza kupima ubora hiyo kazi imekushida.

at the moment wacha sweetlady ajilie vyangu. teh teh teh. ukiwa naye usiwe unazima simu basi.
 
teh teh the. naona wamekuwa wengi sana. nitaanza kupima ubora hiyo kazi imekushida.

at the moment wacha sweetlady ajilie vyangu. teh teh teh. ukiwa naye usiwe unazima simu basi.

hehehe haka ka sweetlady yaani wee acha tu. Alokaumba akakapatia na haka kautamu basi anastahili aabudiwe kila siku. Naona kama nitarudi baada ya wiki 2 huko, simu sjazima lakini katika zile purukushani za usiku nilijikuta nimeitafuna betri ya simu. Nitanunua mpya halaf nitakutext
 
Last edited by a moderator:
Loya ni faifu star, sasa kuna wengine wanaomba appointment wakati wamevaa skin taiti imetoboka mapajani! au wengine wanakuja na raba za shambani ofisini kwa loya. nyambaaf!

Hahahahahaha!!!!!!.....dah lowyer bana eti skin zimetoboka mapajani lol....mbavu zangu jamani
 
hehehe haka ka sweetlady yaani wee acha tu. Alokaumba akakapatia na haka kautamu basi anastahili aabudiwe kila siku. Naona kama nitarudi baada ya wiki 2 huko, simu sjazima lakini katika zile purukushani za usiku nilijikuta nimeitafuna betri ya simu. Nitanunua mpya halaf nitakutext

Hahahahahah.......i love you vile tu umesema ukweli.....leo nilivyojiandaa usipoangalia utamalizia kuitafuna na hiyo simu.....

Erotica utajibebelea mwaka huu.....hizo wiki mbili amesema tu kukupa faraja ila utasubiri sana lol...
 
Last edited by a moderator:
hehehe haka ka sweetlady yaani wee acha tu. Alokaumba akakapatia na haka kautamu basi anastahili aabudiwe kila siku. Naona kama nitarudi baada ya wiki 2 huko, simu sjazima lakini katika zile purukushani za usiku nilijikuta nimeitafuna betri ya simu. Nitanunua mpya halaf nitakutext



teh teh teh. my loya najua lazima patamu ulipo. u neva seto for less hilo najua. uzuri hapa utarudi tu!

hayo mambo ya kutext iwe kesho tena, mupenzi wa leo ana wivu wa kijinga kweli hali yeye ndie mpangaji.
 
Hahahahahah.......i love you vile tu umesema ukweli.....leo nilivyojiandaa usipoangalia utamalizia kuitafuna na hiyo simu.....

Erotica utajibebelea mwaka huu.....hizo wiki mbili amesema tu kukupa faraja ila utasubiri sana lol...

hehehe tena ajibebe na vin diesel manake namimi apa ndio nishapark hamna kuondoka. Wahenga walsema nyama mbichi haionjwi kabla kupikwa, sasa mimi nimejfanya kuionja heheheh balaa
 
Hahahahahah.......i love you vile tu umesema ukweli.....leo nilivyojiandaa usipoangalia utamalizia kuitafuna na hiyo simu.....

Erotica utajibebelea mwaka huu.....hizo wiki mbili amesema tu kukupa faraja ila utasubiri sana lol...



nakuonea huruma wewe hapo. mie kujibeba siwezi,

sili mboga moja mie nabadilisha mamito. hizo wik 2 nina

Ndahani, Kaunga, Paxman. kwa raha zangu. ila sim wajameni. nyie hamna half tym?
 
teh teh teh. my loya najua lazima patamu ulipo. u neva seto for less hilo najua. uzuri hapa utarudi tu!

hayo mambo ya kutext iwe kesho tena, mupenzi wa leo ana wivu wa kijinga kweli hali yeye ndie mpangaji.
Sheria namba 4 mkwaju a ya open marriage inaeleza ....." mwenza ni lazima amjulishe mwenzie anatoka na nani ili kuangalia usalama wa kiafya nakazalika"........ sasa mbona wewe hauelezi uko na nani? unavunja katiba Erotica .....nitaripoti kwa mods
 
Last edited by a moderator:
nakuonea huruma wewe hapo. mie kujibeba siwezi,

sili mboga moja mie nabadilisha mamito. hizo wik 2 nina

Ndahani, Kaunga, Paxman. kwa raha zangu. ila sim wajameni. nyie hamna half tym?
Half tym huwa tunakuwa busy kufanyiana massage ili tukianza kipindi cha pili kila mmoja aondoke na mabao ya ushindi....narudia tena mabao sio bao la! Upo hapo Erotica?.....kuwasha simu itakuwa ngumu sana.
 
Last edited by a moderator:
hehehe tena ajibebe na vin diesel manake namimi apa ndio nishapark hamna kuondoka. Wahenga walsema nyama mbichi haionjwi kabla kupikwa, sasa mimi nimejfanya kuionja heheheh balaa



kaaaaah! teh teh teh. kweli kwa sweetlady kutam! hapa open marriage

nyingine nitafute naona. wacha niendelee na mpango wangu wa kuacha sex.
sweetlady nimekuachia, huyo umeshinda mamito. mwaaaaaaah.
 
Last edited by a moderator:
Sheria namba 4 mkwaju a ya open marriage inaeleza ....." mwenza ni lazima amjulishe mwenzie anatoka na nani ili kuangalia usalama wa kiafya nakazalika"........ sasa mbona wewe hauelezi uko na nani? unavunja katiba Erotica .....nitaripoti kwa mods


sheria na 7.5 mwenza haitakiwi akae na mpenzi mbadala zaidi ya siku

tatu ikivuka hapo mkataba ni kuwa tayari hio ni nyumba B iwe me ama ke.

mie nashindwa kuripoti niko na nani, usiku mmoja huwa natumia wa 2 or wa3,

hakuna anae weza fikia nguvu zako unazozitumiaga usiku mmoja kwangu.
 
Half tym huwa tunakuwa busy kufanyiana massage ili tukianza kipindi cha pili kila mmoja aondoke na mabao ya ushindi....narudia tena mabao sio bao la! Upo hapo Erotica?.....kuwasha simu itakuwa ngumu sana.


basi muwe mnaweka loud spika. nikiwasemsha yeyote ajibu, mie nimechoka

kwenda kulipa mim bili za maji na umeme za hom. awe anarudi zamu yake bwana!
 
sheria na 7.5 mwenza haitakiwi akae na mpenzi mbadala zaidi ya siku

tatu ikivuka hapo mkataba ni kuwa tayari hio ni nyumba B iwe me ama ke.

mie nashindwa kuripoti niko na nani, usiku mmoja huwa natumia wa 2 or wa3,

hakuna anae weza fikia nguvu zako unazozitumiaga usiku mmoja kwangu.
Dah! kwa hali hii kweli tunahitaji katiba mpya.

Halaf unanipandisha jazba sasa, watatu? khaaa! sasa hiyo ni open marriage au daladala marriage? . Think! Erotica think!
 
Last edited by a moderator:
Dah! kwa hali hii kweli tunahitaji katiba mpya.

Halaf unanipandisha jazba sasa, watatu? khaaa! sasa hiyo ni open marriage au daladala marriage? . Think! Erotica think!


hasa mie nifanyeje hali hali ni mbaya? Think loya think! ngoja na mie nikathink upya.

tunakubaliana moja lkn. katiba mpya inatakiwa amendments lazima wale wa kando wawepo

wakiwakilishwa na sweetlady na Ndahani! loya andaa katiba tafwazali. teh teh

asikose Kongosho na babu Asprin ku seal. lemme think kwanza mengine.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom