mkjj na wenziwe nafasi ndio hiii msilaze damu!!


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
mkuu mwanakijiji na wenzio kama mna sifa zilizotajwa jitupeni kuomba hio nafasi.

ili tuone huo uzalendo wenu vipi unaweza kusaidia kuleta changamotoza maendeleo tanzania.



Katika hatua nyingine, mwandishi wetu Grace Michael anaripoti kuwa Ikulu ya Dar es Salaam imetangaza nafasi mbalimbali za kazi zikiwemo nafasi nne za wanahabari ambao watafanyakazi mbalimbali katika ofisi hiyo.

Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa na Ikulu jana kwa vyombo mbalimbali vya habari na ambalo tumelichapisha katika ukurasa wa 24 na 25 wa gazeti hili, nafasi za wanahabari ni ile ya Ofisa Habari Mwandamizi ambazo ni nafasi mbili pamoja na Ofisa Habari Mkuu II nafasi mbili.

Kwa mujibu wa tangazo hilo waombaji katika nafasi ya Ofisa Habari Mwandamizi watatakiwa kuwa na umri usiozidi miaka 40 na raia wa Tanzania, wawe na shahada ya kwanza au stashahada ya juu ya uandishi wa Habari au sifa inayolingana nayo kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali pamoja na uzoefu wa kazi kwa muda wa miaka mitano.

Kwa mujibu wa nafasi hii kazi zinazotakiwa kufanywa na wahusika endapo watapata nafasi hizi ni pamoja na kutoa ushauri katika masuala ya habari, kuendesha tafiti katika masuala ya habari na kazi zinginezo.

Katika nafasi ya Ofisa Habari Mkuu II waombaji wanatakiwa kwanza kuwa watumishi wa Serikali, awe raia wa Tanzania na umri usiozidi miaka 40, shahada ya uzamili ya uandishi wa habari pamoja na uzoefu usiopungua miaka saba.

Tangu alipoingia madarakani Desemba, 2004 Rais Kikwete aliahidi na hatimaye baadaye akatekeleza uundaji mpya wa idara ya mawasiliano kwa kuanzisha Kurugenzi ambayo inaongozwa na mwandishi wa habari veterani Salva Rweyemamu.

source: http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6383
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
326
Likes
21
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
326 21 35
mkuu mwanakijiji na wenzio kama mna sifa zilizotajwa jitupeni kuomba hio nafasi.

ili tuone huo uzalendo wenu vipi unaweza kusaidia kuleta changamotoza maendeleo tanzania.



Katika hatua nyingine, mwandishi wetu Grace Michael anaripoti kuwa Ikulu ya Dar es Salaam imetangaza nafasi mbalimbali za kazi zikiwemo nafasi nne za wanahabari ambao watafanyakazi mbalimbali katika ofisi hiyo.

Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa na Ikulu jana kwa vyombo mbalimbali vya habari na ambalo tumelichapisha katika ukurasa wa 24 na 25 wa gazeti hili, nafasi za wanahabari ni ile ya Ofisa Habari Mwandamizi ambazo ni nafasi mbili pamoja na Ofisa Habari Mkuu II nafasi mbili.

Kwa mujibu wa tangazo hilo waombaji katika nafasi ya Ofisa Habari Mwandamizi watatakiwa kuwa na umri usiozidi miaka 40 na raia wa Tanzania, wawe na shahada ya kwanza au stashahada ya juu ya uandishi wa Habari au sifa inayolingana nayo kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali pamoja na uzoefu wa kazi kwa muda wa miaka mitano.

Kwa mujibu wa nafasi hii kazi zinazotakiwa kufanywa na wahusika endapo watapata nafasi hizi ni pamoja na kutoa ushauri katika masuala ya habari, kuendesha tafiti katika masuala ya habari na kazi zinginezo.

Katika nafasi ya Ofisa Habari Mkuu II waombaji wanatakiwa kwanza kuwa watumishi wa Serikali, awe raia wa Tanzania na umri usiozidi miaka 40, shahada ya uzamili ya uandishi wa habari pamoja na uzoefu usiopungua miaka saba.

Tangu alipoingia madarakani Desemba, 2004 Rais Kikwete aliahidi na hatimaye baadaye akatekeleza uundaji mpya wa idara ya mawasiliano kwa kuanzisha Kurugenzi ambayo inaongozwa na mwandishi wa habari veterani Salva Rweyemamu.

source: http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6383

trust me mwanakijiji, hii kazi watu washapewa tayari,yaani hizi ni formalities tu!! Waste not your time and energy!!After all your greatly needed,HERE!!
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280

trust me mwanakijiji, hii kazi watu washapewa tayari,yaani hizi ni formalities tu!! Waste not your time and energy!!After all your greatly needed,HERE!!
Huu ndio woga tunaoukataa
Watanzania wengi hua tupowaoga sijui nini kinachotufanya tuwe hivyo,hata nafasi za UN wengi hua wanaziogopa wakati mataifa mengine wanajitupa na wanapata.

wewe kama unasifa omba acha visingizio vya woga.Na hata hivyo usijaribu kutoa hukumu kabla ya kesi kufika mahakamani.

Wenye sifa ombeni nafasi hizo acheni uoga.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Well, kutokana na busara za mzee wetu mkulima nadhani kesha pita huo umri wa miaka 40, sasa labda apunguze umri wake maanake Kibongo bongo inawezekana kabisa.
Bila shaka mwanakijiji atachukua nafasi hii na pengine anaweza kuleta mabadiliko ktk utoaji habari za Ikulu kulingana na nchi za magharibi... Mathlan kuanzisha msemaji mkuu wa Ikulu ambaye kila siku asubuhi atakutana na vyombo vya habari kuwapa up date na pia kujibu maswali ambayo waandishi watahitaji ufafanuzi.
Ikulu yetu imekuwa jumba la kutotabirika na kumekuwepo na gap kubwa sana kati ya Ikulu na wananchi...
Tatizo langu kubwa ni huyo Salva Rweyemamu, huwa haeleweki mara nyingine maana namwona kama ana akili mgando vile!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
nyinyi hamnitakii mema!!! kunitupa kwenye kambi ya chui baada ya kujeruhi watoto wake ndio nini? Wakinibangusilo je...?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,553
Likes
117,614
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,553 117,614 280
mkuu mwanakijiji na wenzio kama mna sifa zilizotajwa jitupeni kuomba hio nafasi.

ili tuone huo uzalendo wenu vipi unaweza kusaidia kuleta changamotoza maendeleo tanzania.



Katika hatua nyingine, mwandishi wetu Grace Michael anaripoti kuwa Ikulu ya Dar es Salaam imetangaza nafasi mbalimbali za kazi zikiwemo nafasi nne za wanahabari ambao watafanyakazi mbalimbali katika ofisi hiyo.

Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa na Ikulu jana kwa vyombo mbalimbali vya habari na ambalo tumelichapisha katika ukurasa wa 24 na 25 wa gazeti hili, nafasi za wanahabari ni ile ya Ofisa Habari Mwandamizi ambazo ni nafasi mbili pamoja na Ofisa Habari Mkuu II nafasi mbili.

Kwa mujibu wa tangazo hilo waombaji katika nafasi ya Ofisa Habari Mwandamizi watatakiwa kuwa na umri usiozidi miaka 40 na raia wa Tanzania, wawe na shahada ya kwanza au stashahada ya juu ya uandishi wa Habari au sifa inayolingana nayo kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali pamoja na uzoefu wa kazi kwa muda wa miaka mitano.

Kwa mujibu wa nafasi hii kazi zinazotakiwa kufanywa na wahusika endapo watapata nafasi hizi ni pamoja na kutoa ushauri katika masuala ya habari, kuendesha tafiti katika masuala ya habari na kazi zinginezo.

Katika nafasi ya Ofisa Habari Mkuu II waombaji wanatakiwa kwanza kuwa watumishi wa Serikali, awe raia wa Tanzania na umri usiozidi miaka 40, shahada ya uzamili ya uandishi wa habari pamoja na uzoefu usiopungua miaka saba.

Tangu alipoingia madarakani Desemba, 2004 Rais Kikwete aliahidi na hatimaye baadaye akatekeleza uundaji mpya wa idara ya mawasiliano kwa kuanzisha Kurugenzi ambayo inaongozwa na mwandishi wa habari veterani Salva Rweyemamu.

source: http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6383
Hii kazi ngumu mno. Bila kubadilisha jinsi matatizo ya nchi yanavyoshughulikiwa na JK yakiwemo ya ufisadi na kuongezeka kwa kasi kwa gharama za maisha utajifutia frustration za hali ya juu.
Kila la heri kwa wanaofikiria kuomba.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
nyinyi hamnitakii mema!!! kunitupa kwenye kambi ya chui baada ya kujeruhi watoto wake ndio nini? Wakinibangusilo je...?

Vipi mzee umewashitukia! Vijana hatari hawa, tunataka mabadiliko ya kweli. Angalia Morgan na Secretary wake wanapiga anga za SA kwani Robert anataka kuwamaliza kisawasawa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Vipi mzee umewashitukia! Vijana hatari hawa, tunataka mabadiliko ya kweli. Angalia Morgan na Secretary wake wanapiga anga za SA kwani Robert anataka kuwamaliza kisawasawa.
Kwa vyovyote vile wanataka mtu wa kukubali ndiyo na kusifia na ku spin siamini kama MKJJ anaweza jambo hili.Wacha tuwe naye hapa JF is much better than ofisa habari wa Ikulu maana watakuwa hawana habari ila kuzima habari .
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Binadamu mwenye akili timamu hawezi kukubali kuwa ciovil servant Tanzania na zaidi kufanya ikulu kwenye administration iliopo madarakani

Sidhani kama hawa Ikulu wako tayari kumlipa mtu basic salary ya £60,000-£80,000 kwa mwaka

but never say never kwani kama pesa za kupeleka majeshi Comoro zipo then sidhani kama watakuwa hawana pesa za mishahara kama hiyo

sie wengine tuko more comfortable kuwa pembeni na kuangalia makosa yako wapi

its better to be in sidelines
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Binadamu mwenye akili timamu hawezi kukubali kuwa ciovil servant Tanzania na zaidi kufanya ikulu kwenye administration iliopo madarakani

Sidhani kama hawa Ikulu wako tayari kumlipa mtu basic salary ya £60,000-£80,000 kwa mwaka

but never say never kwani kama pesa za kupeleka majeshi Comoro zipo then sidhani kama watakuwa hawana pesa za mishahara kama hiyo

sie wengine tuko more comfortable kuwa pembeni na kuangalia makosa yako wapi

its better to be in sidelines
sasa mabadiriko yatakuja je?
mabadiriko hayaji kama mvua staili wengi tunayoitaka yani CCM bwaa CHADEMA juu itachukua mda mrefu sana ama isitokee kabisa.

Mabadiriko hua yanaanza taratibu watu wanajipenyeza kama wenzao kumbe si wenzao siku yakitimia mnawabwaga.kama nafasi zinatokea na tunaziogopa sasa huu ni uadui
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hii kazi haimfai mtu yoyote mwenye experience ya kuandika hapa JF. Unatakiwa uwe na magician skills kidogo coz kuna wakati utatakiwa ugeuze jiwe kuwa mkate, and I dont think you need any qualifications to do this job.
 
U

Ulusungu

Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
85
Likes
0
Points
0
U

Ulusungu

Member
Joined Apr 6, 2008
85 0 0
Mabadiliko si lazima yatoke ndani ya mfumo....nafikiri mabadiliko ya haraka yataletwa na pressure toka nje ya mfumo........hoja za JF zikiimalishwa na walau wasomi wachache tulionao hapa Bongo wakaweza kuuona upande mwingine wa Shilling tutegemee mabadiliko. Kama huna tatizo la ajira MKJJ hana sababu ya kujiingiza kwenye mfumo ambao sana sana uta mharibia haiba yake mbele ya wenye uwezo wa kufikiri vizuri
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Huu ndio woga tunaoukataa
Watanzania wengi hua tupowaoga sijui nini kinachotufanya tuwe hivyo,hata nafasi za UN wengi hua wanaziogopa wakati mataifa mengine wanajitupa na wanapata.

wewe kama unasifa omba acha visingizio vya woga.Na hata hivyo usijaribu kutoa hukumu kabla ya kesi kufika mahakamani.

Wenye sifa ombeni nafasi hizo acheni uoga.
sijui hata kama umesema mojawapo ya masharti.. huyo mtu lazima awe kwanza mtumishi wa Serikali... never been and I am not now.. so that alone disqualifies me. Kwa maneno mengine hawataki mtu nje ya serikali.
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Huu ni ubaguzi ambao mtu unaweza kwenda mahakamani na ukawashinda hawa. kwanza wana-discriminate against age (less than 40) halafu watanzania wengi wanaolipa kodi zao hawako serikalini lakini wanabaguliwa pia. Haya mambo yanapaswa kukemewa hususan yanapofanywa na ikulu (of all the places)
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
mkjj nafasi ziko mbili moja si lazima uwe mfanya kazi wa serikali? au wewe interest yako hio ya II mkuu?
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
sijui hata kama umesema mojawapo ya masharti.. huyo mtu lazima awe kwanza mtumishi wa Serikali... never been and I am not now.. so that alone disqualifies me. Kwa maneno mengine hawataki mtu nje ya serikali.
Kaka mbona unahofu sana hiyo nafasi inakufaa kabisa,
Ama unaogopa mbu wa bongo teh teh teh (kiding)
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Wameshasema wanataka mtu awe mtumishi wa serikali, kwa hilo tu Mwanakijiji ameshakuwa disqualified.

Unless Mwanakijiji ni "mtumishi" wa serikali.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,923
Likes
46,538
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,923 46,538 280
Wameshasema wanataka mtu awe mtumishi wa serikali, kwa hilo tu Mwanakijiji ameshakuwa disqualified.

Unless Mwanakijiji ni "mtumishi" wa serikali.
For all we or should I say "I" know....he could very well be....Lol
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
I'll pass... I can not sing the songs of redemption in the land of captivity!
 

Forum statistics

Threads 1,237,757
Members 475,675
Posts 29,299,708