N
Reaction score
4

Profile posts Latest activity Postings About

  • Jamani hizi habari za ngono sasa zinanuka masikioni, yu can imagine waziri badala ya kuwa mfano kwa jamii anayoiongoza ndio anafanya mambo yasiyofaa then kwenye majukwaa wanaimba Tanzania bila ukimwi inawezekana!!!! Jamani nini tunafanya watz?
    Hello Nurujamii,

    I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

    May God bless you and your loved ones.

    Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    mzee wa kazi nakuona, huko tarime safii, lakini kule kishumundu wale wa-uru wamemchagua malaya fulani kuwa diwani kwa tiketi yaccm, antony komu amerudi leo asubui toka huko, niko mbeya, vipi majuu huko
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top