Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

kungonoka ni swala la kipekee na la aina yake. Ni muhimu halafu pia ukifikiria sana kama ni Lazima hivi
 
Kwa ufupi,ni kwamba watu wanajiendekeza, mana kuna mwingine anakwambia hawezi kulala bila mwanamke au mwanamke anakwambia hawezi kukaa siku tatu bila kufanya sasa uwa najiuliza ni kwanini,na wakikuona we haufanyi wanaanza kukuzushia una majini,jamani siwaelewi ujue namwachiaga Mungu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Ni Kweli kabisa, apa kuna ukweli, sii watu wengine wanatudanganya tu.

Wanaume tunamsukumo mkubwa sana wa mapenz na pia kuna mapadri wengi wanafanya vitendo nshawai meet na mtoto wa padri kama rafiki.
 
Ni hitaji la muhimu kwangu ht ningepata cku 5 kwa wiki ingependeza zaidi kwan baada ya sex hua najiskia nimerelax mwili na akili
 
Kama kweli umekamilika na hauna Matatizo yoyote ya KiAfya.

Usiniambie unaweza kujizuia
 
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
kapeace uzuri wako na ninacho kupendea huwa unaongea kitu mwaaah kutoka moyoni na cha ukweli sio wengine wanajifanya kuleta porojo na kuongea kama sio wao vile. ntafute nikupe zawadi.
 
Maisha ya kila siku inategemea kila mtu yuko buzy na nini hadi muda gani, na kichwani kwake kuna nini, kupandwa au kupanda kugegeda lazima kichwa kiwe kimetulia na kimekubali ndio utajua mwenyewe kama ni hitaji muhimu au unajiendekeza tu. kuna kazi ambazo una relax na zingine sio za ku relax. lazima tufahamu kuwa kuna wengine uki sex hata kimoja tu unajisikia kuchoka sana kuchoka mno, wengine kama kina dada aki sex anajisikia maumivu makali sana au anachubuka wala hawezi kurudia tena sasa hapa ndio kwa mhusika ataamua kuwa iwe starehe au aendekeze.
 
wale ambao ni wazoefu wa kazi za ofisini kama sisi unakaa una kazi ngumu ya DOMINO inayokufanya hadi jmosi na j2 unapambana na kazi hiyo hadi nyumbani unaenda na laptop maana huzimi kuna watu wa nje masaa tofauti na huku kwetu unawahudumia kwenye server tunaweza tukajibu kwa upande wetu kuwa ngono sometimes ni usumbufu na ni starehe maana wakati mwingine akili isipofanya kazi vizuri yani kila ukiwa una deal na asministration uki propose kitu kinakataa kwenye mfumo lazima upate kimoja na upumzike kidogo ili akili ikae sawa.
 
Nimekuwa nikijiuliza swali hili kwa muda mrefu na kwa sauti kubwa bila majibu yoyote. Hivi kungonoka ni hitaji muhimu la binadamu au watu tunajiendekeza tu? Kwani ku-du ni lazima?

Nauliza hivi kwa sababu kuna makundi ya watu kwenye jamii ambao hawafanyi ngono lakini maisha yao yako freshi tu. Tuchukulie kwa mfano mapadri na watawa ambao hawafanyi ngono maisha yao yote. Mbona wako poa tu?

View attachment 723421

Kuna baadhi ya wanaume (mimi nikiwemo) haipiti wiki moja bila kuloweka mashine zao kunako papuchi; hata kama ukiamua kujilazimisha, mwili hukataa kabisa. Sina uhakika wanawake wanaweza kusurvive kwa siku ngapi pasipo kudinywa lakini uzoefu unaonyesha nao pia huhitaji kupachikwa mashine mara kwa mara ili wakae sawa. Ndio maana wanafunzi wa kike wanaoishi mabwenini huku wakifungiwa ndani bila kuruhusiwa kutoka nje ya shule au chuo kuna kipndi huehuka na ku-behave kama watu waliopandisha mapepo; na wakiruhusiwa kutoka nje na kujumuika na “boy friends” wao huko down town “mapepo” yao huisha mara moja.

Wanawake mliomo humu mtatupa uzoefu wenu. Kuna mtaalam mmoja aliwahi kuniambia kwamba wasichana na wanawake wanaweza kukaa muda mrefu zaidi pasipo kushiriki tendo ukilinganisha na wanaume. Ngoja tusiandikie mate wakati wino upo. Kwa kuwa tunao ke wa kutosha humu ndani, ni matumaini yangu kwamba mtatupa uzoefu wenu. Je, mwanamke ana uwezo wa kusurvive kwa muda gani pasipo kunyooshwa viungo? Je, wanaume mnaweza kukaa (maximum) siku ngapi bila kuhondomola? Na je, kuna ushahidi wowote unaoonesha kwamba mwanadamu asipongonoka atatudhurika (kiafya, kisaikolojia, etc)? Hebu tupeane uzoefu.

Nawasilisha.
Aliyekwambia mapadre na masista hawatiani ni nani. Mapadre wengi wana familia naweza kusema asilimia 90 wote wana watoto kati ya mmoja hadi 3 wengine kila mtoto ana mama yake. Na wengine ni kwa mama mmoja. Masista wengi nao ni vicheche tu. Hata mm nlisoma na sista akawa anagongwa nanmshkaji wangu nlikuwa naye room moja, nina staff mwenzangu ni dereva , kabla ya kuajiriwa alikuwa anaendesha parokiani. Alinielezakuwa amezaa na sister ikabidi aache kazi.
 
Ngono hasa kwa mwanaume ni basic need. Usipo pata hiyo maneno lazima dishi lihame mkuu. Japo wewe hutajielewa ila wanaokuzunguka ndo watakuona hauko sawa
 
Ngono hasa kwa mwanaume ni basic need. Usipo pata hiyo maneno lazima dishi lihame mkuu. Japo wewe hutajielewa ila wanaokuzunguka ndo watakuona hauko sawa
Kumbe naeza nkahisi naumwa kumbe tatizo sijapata CHakula cha abdal kipara
 
Back
Top Bottom