Mi huwa naweza kukaa hata mwaka ila nikisaidiwa na Nyeto corresponding na Pono movies, huwa sipendi sana kutumia muda mwingi akili yangu kuipeleka kwenye Sexual intercourse.Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Tpaul natabili unatokea hii mikoa shy,tbr,gt,smy,mwnzSasa kama watanzania hatuna furaha huoni kwamba hiyo furaha kidogo tuliyo nayo inatokana na kuhondomola? Kama isingekuwa hivyo basi furaha yetu ingekuwa 0%.
Ngoja nije tuuVipo vidudu subiri vinikimbie labda
Kuna baadhi ya wanaume (mimi nikiwemo) haipiti wiki moja bila kuloweka mashine zao kunako papuchi
Jibu unalo mwenyewe
Na hazifai kufugwanyege sio kitu kizuri mtu wangu
Kabla sijajua ladha ya ngono niliweza kumaliza hata mwaka lkn kwa sasa nasema miezi mitatu napo nimejitahidi to the maximum na tangu nijue ladha halisi ya ngono sijawahi pitiliza miezi hiyo bila kupandwa labda sasa itokee nikose kabisa mpandaji (labda ugonjwa au kuwekwa rumande) vinginevyo ni ngumu maana madume yapo kibao na kujichua kupo piaNa ukivuka miezi mitatu bila dudu.... Nini hutokea?
Unafanya ngono peke yako bila kushirikisha mwanamke huo ni ufanyaji wa ngono acha kujidanganyaMi huwa naweza kukaa hata mwaka ila nikisaidiwa na Nyeto corresponding na Pono movies, huwa sipendi sana kutumia muda mwingi akili yangu kuipeleka kwenye Sexual intercourse.
Unaongea upuuzi..Mbona nimekujibu kule nimekwambiq hivi wanapandana vizuri wakijizuia sana wanajichua km masista huwa wanapimwa bikira zao basi nikutaarifu tu kuwa inawezakana wanajichua pasipo kutoa bikira zao na wanakojoa vizuri mno wanakuwa wamepunguza ashki zao hiyo sio ngono?????????????
Wiki!! Mwaka kabisaWw inapita wiki?!
Well articulatedBaada ya kuwasoma ngoja nami nichangie kidgo,nmeona watu wanasema mapadre sijui watawa lakin nmedum ktk mambo ya makanisa kwa muda mrefu kidgo,na moja ya shart la kua padre lazima uwe rijali,najua weng hili hawalijui,kama ww ni hanithi wa kuzaliwa hawakupi upadre amin nalokuambia,mapadre wanawagonga sana masingle mother wengi,wanawala masister balaaa,nasema kwa kuona sio kuadithiwa,toka nikiwa darasa la pili mwaka 88 nmeshuhudia haya so mnaposema mapadre hawagong jiukizen vzr.
Pili twende ktk suala la kisaikolojia kuhusu ngono..japo sio mwanasaikolojia ila nina kajielim flan nmejifunza kutoka kwa wabobez wa hii taalum
Ubongo wa binadamu una Njaa kuu nne. Yes njaa kuu nne
1)Njaa
2)Ngono
3)kiu
4)usingizi
Nadhan mmeona namba mbili ni Ngono,ni njaa ga ubongo ambao kikawaida kila dk 7 mwanaume rijali anakua amewaza ngono,so hapa haijalishi utaifanya kwa muda gan iwe mwez,miez miwili,mmiez kumi,miaka miwili lakin ni hitaji la ubongo so utafanya juhud ili ubongo uweze kushiba.
Pia wale ambao wanaamin kwamba mapenz bila hela hayaendi nataka kuwaambia wamekwama katk sekta ya fikra. Maana hela sio moja wapo ya njaa ya ubongo,tunahangaikia vtu ambavyo ubongo unavihitaji lakin sio mwili unavyovitaka..tchao