Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Aliyekwambia mapadre na masista hawatiani ni nani. Mapadre wengi wana familia naweza kusema asilimia 90 wote wana watoto kati ya mmoja hadi 3 wengine kila mtoto ana mama yake. Na wengine ni kwa mama mmoja. Masista wengi nao ni vicheche tu. Hata mm nlisoma na sista akawa anagongwa nanmshkaji wangu nlikuwa naye room moja, nina staff mwenzangu ni dereva , kabla ya kuajiriwa alikuwa anaendesha parokiani. Alinielezakuwa amezaa na sister ikabidi aache kazi.
Hahaaa!!!!! Duh! Noma
 
Mi kuna wakati nilivumilia miaka 2, hakika nilitaka kukimbia kichaa, kama nimebeba jiwe zito na hasira kibao. Baada ya kuduu, mwili ukawa mwepesi balaa
Sababu ya kujizuia ilikuwa nini au ulikuwa unaogopa kutenda dhambi
 
Hagongwi labda kusagana, Mwanamke anafungwa Gereza LA wanawake, ambapo kuanzia mkuu Wa gereza hadi askari wa chini-wada(asiye na cheo) huwa ni mwanamke. Uliza swali lolote kuhusu Magereza nitakujbu.
Hivi magereza bado hairuhusiwi wafungwa kutembelewa na wake zao??? Bila shaka kutakuwa na mashoga wengi sana jela
 
Narudia nina miaka 30+ sijawahi fanya ngono.Na niko physical fit.
Mnara unapanda 4G.
Acha urongo wewe! Mnara huo unaopanda uliutestia wapi wakati mnara wenyewe umeota kutu?
 
Aliyekwambia mapadre na masista hawatiani ni nani. Mapadre wengi wana familia naweza kusema asilimia 90 wote wana watoto kati ya mmoja hadi 3 wengine kila mtoto ana mama yake. Na wengine ni kwa mama mmoja. Masista wengi nao ni vicheche tu. Hata mm nlisoma na sista akawa anagongwa nanmshkaji wangu nlikuwa naye room moja, nina staff mwenzangu ni dereva , kabla ya kuajiriwa alikuwa anaendesha parokiani. Alinielezakuwa amezaa na sister ikabidi aache kazi.
Maweeeeeeeeeeeeeeee!!! Unasemaje wewe, hebu rudia tena.
 
Mungu alimuumba binadamu akampa kazi moja kuu "ZAENI NA KUIJAZA DUNIA" kukaza ni muhimu sana ila sio basic need...
 
Hivi magereza bado hairuhusiwi wafungwa kutembelewa na wake zao??? Bila shaka kutakuwa na mashoga wengi sana jela
Kutembelewa na mkeo ruksa, lakini kupata privacy (nafasi ya kufanya mambo yetu) hakuna. Ni kweli kuna mashoga, na chaputa imetawala, kuna mashoga Wa aina mbili; moja ni wale wameingia jela na tabia hiyo, mbili; ni wale ambao wanapenda maisha rahisi,mfano, wasiopenda kazi au ambao hawatembelewi na ndugu jamaa na marafiki na kupatiwa mahitaji, hivyo wanatoa T ili wapatiwe mahtj na wenzao lakini ni kwa hiari yao wenyewe, hivyo kama ukiendekeza dhiki utagongwa kwelikweli.
 
Kutembelewa na mkeo ruksa, lakini kupata privacy (nafasi ya kufanya mambo yetu) hakuna. Ni kweli kuna mashoga, na chaputa imetawala, kuna mashoga Wa aina mbili; moja ni wale wameingia jela na tabia hiyo, mbili; ni wale ambao wanapenda maisha rahisi,mfano, wasiopenda kazi au ambao hawatembelewi na ndugu jamaa na marafiki na kupatiwa mahitaji, hivyo wanatoa T ili wapatiwe mahtj na wenzao lakini ni kwa hiari yao wenyewe, hivyo kama ukiendekeza dhiki utagongwa kwelikweli.
Du jeela, jeeela ni mbaaaya! Wimbo wa nani sijui vile.
 
Ukiamka asubuhi mnara si unapanda wenyewe,au askari anapiga salute.
Hiki sio kipimo halisi mkuu. Kipimo sahihi ni kuchomeka mashine mahali pake ili ujue kama inafanya kazi au la. Huwezi kutest uimara wa gari bila kuliingiza barabarani.
 
Ni moja kati ya mahitaji muhimu ya binadamu aliyekamilika.....
 
Back
Top Bottom