Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mi bado najiuliza sana habari za ngono sipati jibu, lakini pia najiuliza sana ni dhambi kubwa sana kuliko dhambi nyingine? Hali ya kua automatic kuna msukumo utokao ndani ya mtu na si hiyari?
 
inategemea na mindset yako "" umeiweka katika mitazamo IPI ??
kama unaishi na watu ambao ngono kwao nikama Chakula ..kwann usiione kuwa ni basic needs""
muda wote unatazama tazama mapicha ya ngono tu "" huku stories zenu nikwenda cjui kumgong/kugongwa na nani""" hapo lazima ngono ikuchizishe .....
ila kama UNA mambo nyeti ambayo nimuhimu kwako zaidi ya ngono ...aiseee haiwezi kuwa ni basic needs
Lakini mkuu hata kama ukijilazimisha kuacha, mwili si utakataa? Hebu tuwe wakweli jamani!
 
Kwa ufupi,ni kwamba watu wanajiendekeza, mana kuna mwingine anakwambia hawezi kulala bila mwanamke au mwanamke anakwambia hawezi kukaa siku tatu bila kufanya sasa uwa najiuliza ni kwanini,na wakikuona we haufanyi wanaanza kukuzushia una majini,jamani siwaelewi ujue namwachiaga Mungu.
 
Lakini mkuu hata kama ukijilazimisha kuacha, mwili si utakataa? Hebu tuwe wakweli jamani!
mbona kunasehemu ulisema kuwa kuna watu wanaishi bila hayo mambo "" au ulikuwa hujawaza hchi unachokiongea ""?
 
Kabla sijajua ladha ya ngono niliweza kumaliza hata mwaka lkn kwa sasa nasema miezi mitatu napo nimejitahidi to the maximum na tangu nijue ladha halisi ya ngono sijawahi pitiliza miezi hiyo bila kupandwa labda sasa itokee nikose kabisa mpandaji (labda ugonjwa au kuwekwa rumande) vinginevyo ni ngumu maana madume yapo kibao na kujichua kupo pia

Wengi wanakwambia sifanyi ngono ila anajichua wanasahau kuwa hata kujichua nako ni ufanyaji ngono maana umepunguza kiasi fulani cha nyege na miwasho mwilini kwa kujiridhisha mwenyeww
Mkuu umeongea ukweli kabisa.
 
Baada ya kuwasoma ngoja nami nichangie kidgo,nmeona watu wanasema mapadre sijui watawa lakin nmedum ktk mambo ya makanisa kwa muda mrefu kidgo,na moja ya shart la kua padre lazima uwe rijali,najua weng hili hawalijui,kama ww ni hanithi wa kuzaliwa hawakupi upadre amin nalokuambia,mapadre wanawagonga sana masingle mother wengi,wanawala masister balaaa,nasema kwa kuona sio kuadithiwa,toka nikiwa darasa la pili mwaka 88 nmeshuhudia haya so mnaposema mapadre hawagong jiukizen vzr.

Pili twende ktk suala la kisaikolojia kuhusu ngono..japo sio mwanasaikolojia ila nina kajielim flan nmejifunza kutoka kwa wabobez wa hii taalum

Ubongo wa binadamu una Njaa kuu nne. Yes njaa kuu nne

1)Njaa
2)Ngono
3)kiu
4)usingizi

Nadhan mmeona namba mbili ni Ngono,ni njaa ga ubongo ambao kikawaida kila dk 7 mwanaume rijali anakua amewaza ngono,so hapa haijalishi utaifanya kwa muda gan iwe mwez,miez miwili,mmiez kumi,miaka miwili lakin ni hitaji la ubongo so utafanya juhud ili ubongo uweze kushiba.

Pia wale ambao wanaamin kwamba mapenz bila hela hayaendi nataka kuwaambia wamekwama katk sekta ya fikra. Maana hela sio moja wapo ya njaa ya ubongo,tunahangaikia vtu ambavyo ubongo unavihitaji lakin sio mwili unavyovitaka..tchao
Good. Umeongea ukweli tupu mkuu.
 
Mi namgegeda Da Mange,Wema,Jokate,Hamisa,Rihanna,Beyonce,Nickminaj kwa kutumia mkono na sabuni daily lazima niwagegede hawa watu
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji3] [emoji3] mmmh sio mbaya na kazi zilivyongumu hivi acha tuendelee kufurahii tu
 
Mapadri na watawa hawafanyi nini?

Anyway, wasiofanya hayo wanachannel sexual energy kwenda kwenye vitu vingine.
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Mimi naweza kaa mda mrefu tu
 
Back
Top Bottom