Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mwaka? Unamaanisha siku 365 au 366? You must be joking mkuu.

Hivi wakati unatoa hii scenario yako ulikuwa unawafikiria watu wote katika ujumla wake pasipo kujali na mazingira waliyopo au .....maana kuna wafungwa wenye vifungo vya maisha nao wapo ktika kundi LA watu ....na huwa wanaishi zaidi ya miaka 20 pasipo kufnya ngono "" kuna wanafunzi wanaoishi katika mazingira magumu yanayowafnya washindwe kutimiza hilo "'

pia kuna watu wnaishi nje ya nchi as diaspora wapo huko kikazi mfano nchi za uarabuni na huwa hawafanyi ngono kutokana na mazingira ya huko yalivyo ...Nina marafiki wapo huko wakike na wakiume wananyege ile mbaya ..

Kutokana nakukaa kwao muda mrefu pasipo kufnya ngono "" tena afadhali ya wanaume wanaoishi huko nafuu wnaweza kwnda kununua Malaya ...lakini kuna wanaume wengine hata Malaya wanashindwa kununua kutoakana na ukubwa wa gharama zao ...

Malaya anajiuza dola 100 unakuta mtu analipwa dola 500 akiendekeza ngono siatarudi bongo na mabegi ya nguo tu ""!??

Hebu litazame hilo uliloliongea kwa undani aiseee
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Maneno yako Kapeace yananisisimua, tayari Bali yangu ni tete(sijui umenifanya nn!!)
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza

Nimegundua umetushika wengi humu JF ila ambao tuna uthubutu tupo wa chache, anzisha mashindano ya ngumi, tuzichape atakaeshinda umtunuku, na hakika nitawatwanga wote na kuibuka na Kapeace wangu.
 
Tena hao Mapadre ni viwembe balaa hawana mfano wanagonga waumini balaaa, masista nao wanagongwa hatari tena nasikia hawakatai hata Marinda unafumua tu kiulaini.
Lakini kwangu mimi ngono sio hitaji la Muhimu hitaji la muhimu kwangu ni Hela siku ikiisha sijashika hela naugua kabisa malaria, homa, kichefuchefu, kichwa, kizunguzungu, na presha inapanda inafika 190/110.
 
Niletee majina ya washiriki, tarehe na eneo la tukio refa mi mwnyw

Ntakupa upendeleo lkn
Napenda kutumia nafasi hii kuwaalika wanajamvi wenzangu ambao wanamuelewa Kapeace kama mm ili tushiriki boxing ambapo mshindi ataondoka na mtoto huyu mrembo ambae pia ni mtaalam kwenye mchezo wetu pendwa, tarehe ya shindano nitawajulisha baada ya kupata majina.Karibuni sana
 
Me naomba kujua tuu kama kuna madhara kukaa muda mrefu bila kufanya "utam" kwa mwanamke..[emoji4][emoji4]
Leo umenipa kazi kubwa sana ya kuhakikisha na kuchora bila shaka nimekaribia km unavyofanana ktk avatar ...
Bad-Bunny-260x150.jpg

Pokea zawadi yako Damu yangu.
 
Naomba unijibu tafadhali damu...
Kwanza maumiv ya mgongo,kiuno,na miguu hapa utavisikia km vinakakamaa .
Kushuka kwa ufanisi wa mambo ( ikiwa huna mazoezi ya mwili mengine) lkn pia inakufanya uwe mtu wa hasira , mawazo , bado hujasahau afya ya ngozi yako.

Sema nn hayo yote namengine hayatokuwepo ikiwa utakua mtu wamazoezi ,unayesali .
 
hivi wakati unatoa hii scenario yako ulikuwa unawafikiria watu wote katika ujumla wake pasipo kujali na mazingira waliyopo au .....maana kuna wafungwa wenye vifungo vya maisha nao wapo ktika kundi LA watu ....na huwa wanaishi zaidi ya miaka 20 pasipo kufnya ngono "" kuna wanafunzi wanaoishi katika mazingira magumu yanayowafnya washindwe kutimiza hilo "',pia kuna watu wnaishi nje ya nchi as diaspora wapo huko kikazi mfano nchi za uarabuni na huwa hawafanyi ngono kutokana na mazingira ya huko yalivyo ...Nina marafiki wapo huko wakike na wakiume wananyege ile mbaya ..kutokana nakukaa kwao muda mrefu pasipo kufnya ngono "" tena afadhali ya wanaume wanaoishi huko nafuu wnaweza kwnda kununua Malaya ...lakini kuna wanaume wengine hata Malaya wanashindwa kununua kutoakana na ukubwa wa gharama zao ...Malaya anajiuza dola 100 unakuta mtu analipwa dola 500 akiendekeza ngono siatarudi bongo na mabegi ya nguo tu ""!??

hebu litazame hilo uliloliongea kwa undani aiseee
Mkuu kwa hao wanaoishi mazingira ya "kitumwa" itakuwa vigumu kwao kutekeleza ibada ya ngono kwa kuwa mazingira yanawalazimisha kutofanya ngono. Ina maana kwamba wapo kwenye kifungo cha ngono. Hawa watu wanaoishi katika mzingira magumu kihivyo hawahusiki katika analysis hii. Hoja hii inaongelea wale watu walio huru kufanya ngono (awe ameoa au hajaolewa). Hata hapa nyumbani kuna maeneo ambapo watu wasiooa huenda kununua mbunye za malaya ili kukata kiu ya nyege. Umeona eeh?
 
Back
Top Bottom