Umeziona izo psychological needs ambazo ndo za msingi kabis mtu akizikosa izo anakuwa hayupo satistified kupata needs nyingine
Hata uwe busy kiasi gani.NYEGE LAZIMA ZIKUPATE YAAANI NI LAZIMA UTATAMANI MBUNYE.ili uweze kukaa mda mrefu bila ku-du !
Kikubwa ni kujiweka busy tu!
Hakika msema ukweli ni mpenzi wa MunguKimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
[emoji23][emoji23][emoji23] kweli we sigara kali.Mi namgegeda Da Mange,Wema,Jokate,Hamisa,Rihanna,Beyonce,Nickminaj kwa kutumia mkono na sabuni daily lazima niwagegede hawa watu
Hizi topic sijaona mshindani wako upo kwenye sayari yakoKimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Karibu kwenye sayari hii piaHizi topic sijaona mshindani wako upo kwenye sayari yako
Nipo kivitendo zaidi tatizo nakosa wakutenda nae mwenye uthubutu kama wakoKaribu kwenye sayari hii pia
Utampata usikate tamaaNipo kivitendo zaidi tatizo nakosa wakutenda nae mwenye uthubutu kama wako
Rudia tena kusoma uzi wangu mkuu. Mm nimejipambanua vizuri sana kwenye uzi.Kama uvutaji wa sigara ni hatari kwa afya na bado still raia wanavuta tu bila uoga unaulizia kugongana kama basic need?
Na wasiwasi na jinsi yako mtoa mada, labda kama huli wanga!
Umeona eeh? Ngono ni hitaji la msingi sana.Mi kuna wakati nilivumilia miaka 2, hakika nilitaka kukimbia kichaa, kama nimebeba jiwe zito na hasira kibao. Baada ya kuduu, mwili ukawa mwepesi balaa
Nadhani kwasbb ni wanawake kwa wanawake, ila I'm not sure for dat
Mhhhh umenitamanisha,ngoja niombe kwanza mechi ya kirafiki na weweKimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza