Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Kwanza maumiv ya mgongo,kiuno,na miguu hapa utavisikia km vinakakamaa .
Kushuka kwa ufanisi wa mambo ( ikiwa huna mazoezi ya mwili mengine) lkn pia inakufanya uwe mtu wa hasira , mawazo , bado hujasahau afya ya ngozi yako.

Sema nn hayo yote namengine hayatokuwepo ikiwa utakua mtu wamazoezi ,unayesali .
Ni kweli mkuu. Shuleni kwetu Mara kulikuwa na mwalimu bachelor anaitwa RUBA. Huyu jamaa alikuwa na hasira za hapa na pale ambazo hazina msingi wowote. Mnaomfahamu Ruba mnakumbuka vzr jambo hili.
 
Mapadri na watawa hawafanyi nini?

Anyway, wasiofanya hayo wanachannel sexual energy kwenda kwenye vitu vingine.
Mpadre na masister hawafanyi ngono. Hizo sexual energy wanazichannel kwenda wapi mkuu?
 
Me naomba kujua tuu kama kuna madhara kukaa muda mrefu bila kufanya "utam" kwa mwanamke..[emoji4][emoji4]
Mkuu mumu mwanamke akikaa muda mefu bila kut0mbw@ huingiwa na mapepo ya ngono ambayo tiba yake ni kit0mb0 kitakatifu. Hujawahi kuona wasichana wanaanguka ovyo kama vile wana mapepo? Dawa yao ni kut!w@ tu.
 
Kabla sijajua ladha ya ngono niliweza kumaliza hata mwaka lkn kwa sasa nasema miezi mitatu napo nimejitahidi to the maximum na tangu nijue ladha halisi ya ngono sijawahi pitiliza miezi hiyo bila kupandwa labda sasa itokee nikose kabisa mpandaji (labda ugonjwa au kuwekwa rumande) vinginevyo ni ngumu maana madume yapo kibao na kujichua kupo pia

Wengi wanakwambia sifanyi ngono ila anajichua wanasahau kuwa hata kujichua nako ni ufanyaji ngono maana umepunguza kiasi fulani cha nyege na miwasho mwilini kwa kujiridhisha mwenyeww
Hivi wanawake mnajichuaje?sisi wanaume tuna CHAPUTA style
 
Na Binti Mobeto itapendeza Mkuu LoL!
Hakika hawa wanawake wameumbika. Mungu aliwaumba asubuhi wakati bado hajachoka na kazi ya uumbaji.
 
Mkuu kwa hao wanaoishi mazingira ya "kitumwa" itakuwa vigumu kwao kutekeleza ibada ya ngono kwa kuwa mazingira yanawalazimisha kutofanya ngono. Ina maana kwamba wapo kwenye kifungo cha ngono. Hawa watu wanaoishi katika mzingira magumu kihivyo hawahusiki katika analysis hii. Hoja hii inaongelea wale watu walio huru kufanya ngono (awe ameoa au hajaolewa). Hata hapa nyumbani kuna maeneo ambapo watu wasiooa huenda kununua mbunye za malaya ili kukata kiu ya nyege. Umeona eeh?
hahaaa kwahiyo hapa umejisahihisha....""" haya banaaa ....ngoja kwaleo niishie hapa...kesho nikipata na fasi nitakuletea challenge mpya ...jipange
 
hahaaa kwahiyo hapa umejisahihisha....""" haya banaaa ....ngoja kwaleo niishie hapa...kesho nikipata na fasi nitakuletea challenge mpya ...jipange
Karibu sana mkuu.
 
Aisee unaweza kuibiwa kitu yangu kwa uzembe, sijui nmeshindwaje kunotes kama umerejesha avatar ya awali, nmefurah kwa kuwa naipenda mno, mpk huwa nahs upo hivyo
Hiyo avatar ya kuvutia watazamaji
 
Hahaha! Amemsahau Lulu pia, ila Lulu mpaka amalize kifungo manjagu watakuwa wamempanua sana.
Hagongwi labda kusagana, Mwanamke anafungwa Gereza LA wanawake, ambapo kuanzia mkuu Wa gereza hadi askari wa chini-wada(asiye na cheo) huwa ni mwanamke. Uliza swali lolote kuhusu Magereza nitakujbu.
 
Tena hao Mapadre ni viwembe balaa hawana mfano wanagonga waumini balaaa, masista nao wanagongwa hatari tena nasikia hawakatai hata Marinda unafumua tu kiulaini.
Lakini kwangu mimi ngono sio hitaji la Muhimu hitaji la muhimu kwangu ni Hela siku ikiisha sijashika hela naugua kabisa malaria, homa, kichefuchefu, kichwa, kizunguzungu, na presha inapanda inafika 190/110.
Ukishazishika ndo unapona? Ha ha ha binad hapend hela bhana,anahitaj zaid vitu ambayo fedha inanunua kuliko fedha yenyewe
 
Back
Top Bottom