Miaka 40! Mtambuzi naelekea uzeeni sasa


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Tarehe kama ya leo, ndio siku ambayo nilizaliwa na kuongeza idadi ya watu hapo Duniani. Si haba, namshukuru muumba kwa kunifikisha hapa nilipo. Pia nawashukuru wazazi wangu, mke wangu mpendwa mama Ngina, na Wanangu Ngina, Ngano na Ngadu, bila kuwasahau wana JF, mahali ambapo pananisaidia kupunguza stress zangu za maisha…………..LOL

Tupo pamoja………………….


 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Hongera sana...Mungu akujalie nguvu uishi tena miaka mingine zaidi ya hii uliyonayo!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
hongera sana kwa kusherehekea siku ya kuzaliwa. kwa kuanzia, hebu muulize ngina atafanyeje, kama akipewa chance, kuadhimisha siku muhimu ya dadii kuzaliwa, uone atakavyokupa idea za ajabu. Mungu awajaalie maisha marefu yenye amani
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hongera sana kwa kusherehekea siku ya kuzaliwa. kwa kuanzia, hebu muulize ngina atafanyeje, kama akipewa chance, kuadhimisha siku muhimu ya dadii kuzaliwa, uone atakavyokupa idea za ajabu. Mungu awajaalie maisha marefu yenye amani
Ahsante King'asti. Huyo Ngina ndiye ananipa PRESHA, naogopa hata kumuuliza, maana anaweza kunigeuzia kibao kwa maswali mpaka nitakereka.............
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hongera mkuu kwa kukimbilia uzeeni kwani pia unakaribia ku-RIP
Yeah! hata hivyo si haba, namshukuru Mungu kwa kuendelea kunipa pumzi yake ya bure..............
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Tarehe kama ya leo, ndio siku ambayo nilizaliwa na kuongeza idadi ya watu hapo Duniani. Si haba, namshukuru muumba kwa kunifikisha hapa nilipo. Pia nawashukuru wazazi wangu, mke wangu mpendwa mama Ngina, na Wanangu Ngina, Ngano na Ngadu, bila kuwasahau wana JF, mahali ambapo pananisaidia kupunguza stress zangu za maisha…………..LOL

Tupo pamoja………………….


Ebwanaeee hongera sana!!!!!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Ahsante King'asti. Huyo Ngina ndiye ananipa PRESHA, naogopa hata kumuuliza, maana anaweza kunigeuzia kibao kwa maswali mpaka nitakereka.............
hapa ndo nafasi pekee ya kumchallenge Ngina ... mwambia akupe plan nzima ya siku na shughuli iweje
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,222
Likes
2,595
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,222 2,595 280
Hongera sana Baba Ngina! Mungu akupe maisha marefu na yenye mafanikio.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
hepi besdei tuyu....hauolayunao......hepibesdei dia Mtambuzi...hepi besdei tuyu!!!!!!
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,357
Likes
1,729
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,357 1,729 280
Hongera baba ngina
wanaosema eti wewe muzee watamuuliza mama ngina.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
602
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 602 280
Tarehe kama ya leo, ndio siku ambayo nilizaliwa na kuongeza idadi ya watu hapo Duniani. Si haba, namshukuru muumba kwa kunifikisha hapa nilipo. Pia nawashukuru wazazi wangu, mke wangu mpendwa mama Ngina, na Wanangu Ngina, Ngano na Ngadu, bila kuwasahau wana JF, mahali ambapo pananisaidia kupunguza stress zangu za maisha…………..LOL

Tupo pamoja………………….


Binti yako hajambo?
Nina kijana ana mzidi mwanao miaka minne, trully wana tabia zinazo fanana.
Nahisi wanafaana kwa maisha ya baadae.
Happy best day Mtambuzi
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,239
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,239 280
hongera mkuu,nahisi umejitahidi ku-look after yourself
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hongera mkuu,nahisi umejitahidi ku-look after yourself
Yeah, nimeanza kusikia habari za Ukimwi tangu nikiwa Shule ya Msingi, na mpaka sasa zaidi ya miaka 30, tangu kuufahamu Ukimwi, bado nadunda tu........., nimejitahidi kwa kweli maana Balehe ikikujia vibaya unasahaulika mapema........................
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Wewe ni age-mate, na huenda ninakuzidi kidooogo!
Ila huyo mwanao Ngina fanya kumdhibiti bana!...kawaida masikio hayapiti kichwa!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hongera mkubwa,
Ukipiga 40 nyingine na ukiongeza nyingine tena itakuwa vyema.
OTIS.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,239
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,239 280
Yeah, nimeanza kusikia habari za Ukimwi tangu nikiwa Shule ya Msingi, na mpaka sasa zaidi ya miaka 30, tangu kuufahamu Ukimwi, bado nadunda tu........., nimejitahidi kwa kweli maana Balehe ikikujia vibaya unasahaulika mapema........................
Mkuu nakuzidi mwaka mmoja,ebu niambie ulaji wako ukoje,je una kitambi,beer vipi unakunywa sana?nyama choma?mazoezi ya viungo,mastrees yanakusumbua?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Haaah! Mtambuzi na hizo threads zako, nikadhani uko over 40 kumbe mpaka jana hata 40 ulikuwa hujaifikisha.....lol! Heheheheheee! Hongera yako mkuu, hata hivo umesogea!
 

Forum statistics

Threads 1,213,774
Members 462,292
Posts 28,489,527