Tsh
JF-Expert Member
- Aug 26, 2021
- 22,140
- 47,570
HahahaUkirudi kuchungulia utakuta Admin removed you.
HahahaUkirudi kuchungulia utakuta Admin removed you.
Hahaha, utapigwa vijembe, kuna watu tulikuwa tunawaheshimu kumbe hovyo tu hawajiheshimu.Wadau watakushukia kama kipanga kwa kuingilia miradi ya watu aisee!😂🤣😅
Usipolipwa hilo deni una pa kushitaki??Mchango wako wa harusi ni deni mkuu. Utakufaa siku ukiwa na harusi au sherehe yako.
Mkuu, hapo unashindwa kuelewa tofauti ya malengo na malengo ya pamoja?
Kama sio lazima kwako kwa mwingine inaweza kuwa lazima.Kwani sherehe ni lazima mkuu? Kwanini watu wasifunge ndoa kisha warudi nyumbani kuendelea na maisha yao?
Ndio tushasanukaaaHuyu mpuuzi siku zote mimi nawachangia wadau yupo kimya, kaona imekaribia zamu yangu ndo anawasanua wanitelekeze
🙂🙂
🙂 imekula kwako😁😁dah hii loss tayariNdio tushasanukaaa🙂🙂
🙂 imekula kwako
MC chakii ha ha ah ha ahMuhuni tu. Hajaoa huyo wala haishi na mwanamke
MC KASONGO YEEYEEE haha aha nbahHuyu mpuuzi siku zote mimi nawachangia wadau yupo kimya, kaona imekaribia zamu yangu ndo anawasanua wanitelekeze
mshikaji ni MC anajenga nyumba ipo kwenye LINTA HA HAHANdio tushasanukaaa🙂🙂
🙂 imekula kwako
sahihi kabisa!!!mchungaji yupo SAHIHI kwa asilimia zoote!! km unataka kuoa jiandae na ndg zako usichangishe watu
Upo kama mimiMimi binafsi huwa nachangia misiba, maradhi na dharula zingine za kibinadamu ambazo zinahitaji utatuzi wa haraka!!!
Nilishaachana na kuchangia harusi miaka zaidi ya kumi iliyopita..... zingine za watu wangu wa karibu.....lakini huo ndo umekuwa msimamo wangu.....
Ndoa ziwe sawa na za serikali, baada ya harusi kila mtu aendeleena kazi zake.Hajijui kuwa mshamba ni yeye, maana inaelekea hana wazazi wala wajomba(si ajabu mtoto haramu)
Mtu akijiita mchungaji kwanza awe na hekima pili awe na akili.
Kasema harusi😆😆ambalo sio lazima Kuna maswal ya lazima kitu kama msiba we mwenyewe roho lazm ikusutAsubiri zamu yake ifike ndipo atajua umuhimu wa kuchangiana kwenye matukio ya kijamii. Halafu yeye anakataza wengine wasichangiane ilhali yeye kila siku anaitisha sadaka. Huyu ni mtu wa ajabu sana.
Sio kweli, harusi sio starehe. Tukisema watu wasichange tutafika mahali tutasema watu wasihudhurie harusiHoja yake ina MANTIKI kubwa sana,ni UPUMBAVU wa hali juu kuchangishana fedha kwa ajili ya starehe za wengine.kila mtu apambane na hali yake kwenye starehe zake.
Sherehe ni maamuzi sio Kila mtu hana pesa.Ndoa ziwe sawa na za serikali, baada ya harusi kila mtu aendeleena kazi zake.
MC bila harusi watauza suti zote.... maana harusi ndio mtaji wao mkuumshikaji ni MC anajenga nyumba ipo kwenye LINTA HA HAHA
🙂 hata huu uzi wa kupinga kuchangia harusi wanauchukia balaaa