Ukiona mtu hana ushirikiano na wenzake kwenye masuala ya kijamii, huyo ana afya ya akili.Hoja yake ina MANTIKI kubwa sana,ni UPUMBAVU wa hali juu kuchangishana fedha kwa ajili ya starehe za wengine.kila mtu apambane na hali yake kwenye starehe zake.
Anachunga PUNDA mkuu wasipotee njiaa ya kwenda kwa peponi hahhaaMchungaji wa nini mbuzi au fisi?
Akikua ataachaAnachunga PUNDA mkuu wasipotee njiaa ya kwenda kwa peponi hahhaa
Asubiri zamu yake ifike ndipo atajua umuhimu wa kuchangiana kwenye matukio ya kijamii. Halafu yeye anakataza wengine wasichangiane ilhali yeye kila siku anaitisha sadaka. Huyu ni mtu wa ajabu sana.Shida ni pale utakapotaka kuozesha huwezi kunielewa kama hujawahi kukumbana na stress za kuozesha mtoto wako
HakikaaaAkikua ataacha
Mimi binafsi kwenye mambo yangu ambayo nimeyaweka kwenye list ya kutomchangia mtu basi na mimi nikikutana na jambo kama hilo simchangishi mtuWewe wale watu waliokuchangia utawalipaje michango yao mkuu?
Huyo anajiita mchungaji, lakini haelewi kuwa Yesu Kristo ALICHANGIA HARUSI kwa kugeuza maji kuwa divai safi, pale bwana harusi alipotindikiwa divai!Utata upo wapi kwenye hiyo kauli ya mchungaji mkuu?
😀 😀😀😀😀Ukiona mtu hana ushirikiano na wenzake kwenye masuala ya kijamii, huyo ana afya ya akili.
😀 😀😀😀😀Ukiona mtu hana ushirikiano na wenzake kwenye masuala ya kijamii, huyo ana afya ya akili.
Ile michango niliyowahi kuchangiwa nimeilipa kwa mimi kuwachangia watu......lakini takwimu zangu zinaonyesha mzani ulikuwa unaegemea kwanguJe, ile michango uliyowahi kuchangiwa na wengine unairudishaje?
Anasema kuhusu uchangiaji wa kifedha sio wa kimuujiza mkuu.Huyo anajiita mchungaji, lakini haelewi kuwa Yesu Kristo ALICHANGIA HARUSI kwa kugeuza maji kuwa divai safi, pale bwana harusi alipotindikiwa divai!
Sasa huyo mchungaji feki ndiye mshamba!
Hapo ndipo tunatakiwa tuhamasishane, mambo ya kufa na kuzikana hayana tija.Acha uchoyo mkuu. Wewe umechangia wagonjwa wangapi tangu mwaka huu uanze?