Mchungaji Shayo: Michango ya harusi ni ushamba; usitoe mchango wowote

Mchungaji Shayo: Michango ya harusi ni ushamba; usitoe mchango wowote

Ameongea ukweli..
Kwani inashindikana kufanya karamu kadri ya uwezo wako?
Au ndipo zile sherehe bibi harusi anapandishwa range rover siku ya harusi halafu baada ya harusi anaendelea kupanda daladala..
 
Michango ni ukarimu na udugu. Sio kila anayechangiwa hana fedha. Watu wanapenda cooperation and socialization.
hapa bongo baada ya mabeberu kukasirika hali ya demokrasia, hata bajeti yetu imeyumba,,,,,, bajeti ingekua kwa mujibu wa kipato isingeyumba.

huwezi fanya harusi kubwa kupita kipato kwa mgongo wa ushirikiano kutoka kwenye jamii, mbona watu wakiingia mitini kwenye kutoa mchango hali inakua tete?
 
Hapo ndipo tunatakiwa tuhamasishane, mambo ya kufa na kuzikana hayana tija.
Ufe kwanza ndio watoe michango ya kukuzika, inasaidia nini kama niliishiwa panado na sikuchangiwa?
Hapa ndipo penyewe mkuu. Inashangaza watu wanagoma kumchangia mgonjwa lakini akifa wanajimwambafai kununua jeneza la dhahabu na kusafirisha mwili kwa ndege.
 
Sikuwa na mambo yaliyohitaji michango lakini wao ndio waliokuwa na mambo waliyoona wanahitaji kuchangiwa.....na hapa nilipobalisha mtazamo na kustopisha michango sikuwa na deni na mtu la michango
Hapo sawa mkuu. Basi huyu mchungaji atulie kwanza watu wamalize kulipana michango waliyochangishana.
 
hapa bongo baada ya mabeberu kukasirika hali ya demokrasia, hata bajeti yetu imeyumba,,,,,, bajeti ingekua kwa mujibu wa kipato isingeyumba.

huwezi fanya harusi kubwa kupita kipato kwa mgongo wa ushirikiano kutoka kwenye jamii, mbona watu wakiingia mitini kwenye kutoa mchango hali inakua tete?
Mkuu watu wanalipana michango waliyochangiana siku za nyuma. Sasa mchungaji anapostopisha michango wale ambao bado hawajalipwa michango yao itakuwaje?
 
Ameongea ukweli..
Kwani inashindikana kufanya karamu kadri ya uwezo wako?
Au ndipo zile sherehe bibi harusi anapandishwa range rover siku ya harusi halafu baada ya harusi anaendelea kupanda daladala..
Hilo nalo neno mkuu. Lakini hata sisi raia wakati mwingine tunapenda mambo makubwa wakati hatuna uwezo nayo. Hili pia ni tatizo.
 
Mkuu watu wanalipana michango waliyochangiana siku za nyuma. Sasa mchungaji anapostopisha michango wale ambao bado hawajalipwa michango yao itakuwaje?
mkuu michango ya harusi ni miongoni mwa michango holela kama michango holela mingine tu
ni upatu
 
mkuu michango ya harusi ni miongoni mwa michango holela kama michango holela mingine tu
ni upatu
Kwani ukishachanga si unaenda kula na kunywa unalipiza mkuu? Kama unachanga halafu huendi kwenye sherehe kugida na kula bufee, hiyo ni shauri yako mkuu.
 
Michango ni kero, naunga mkono mchungaji, harusi ni suala binafsi oa tu usisumbue watu wakuchangie. Kwani bila michango huoi? Watu wanaoana vema tu bila michango
 
Michango ni kero, naunga mkono mchungaji, harusi ni suala binafsi oa tu usisumbue watu wakuchangie. Kwani bila michango huoi? Watu wanaoana vema tu bila michango
Wataoana bila kuwaalika ndugu na jamaa mkuu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom