Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Ningekuwa jeshi la polisi linalofuata misingi na taratibu za kazi ningemsweka mchage mwaka mmoja jela bila msamaha wa rais kwa unafiki uongo na unafiki wa kiwango cha juu kabisa
 
Wengi tunajiuliza huyu habib mchange ndiye nani?
Na anatumiwa na akina nani na kwa manufaa ya nani?
-je,kweli anajua chanzo cha mauaji ya mwangosi na wale walioshiriki anawajua au ni hasira za kutajwa na madiwani wa shinyanga katika mipango ya kulipua helkopta ya dk.slaa?
Je ni kipi kilichomfanya ajitoe ufahamu kiasi cha kusema chadema wanahusika na mauaji ya mwangosi?
=marejeo:
Utesaji wa dk.ulimboka ni nani hakuusikia,hata watesaji na watekaji mbona walitajwa na ulimboka mwenyewe kupiti kwa mwanasheria wake mr.kicheere.
Lakini hadi sasa serikali ilishachukua hatua yoyote kwa wale walotajwa na ulimboka?
=ukumbusho:
Habib mchange elewa kuwa madiwani waliwatuhumu na hawakutaja kuwa mnahusika na mauaji yoyote yale.
-ila wewe kwa kutokutambua wala kuelewa taratibu za kisheria umeamua kulipuka kwa kuwatuhumu watu directly kwa maslahi unayoyajua wewe,mmh! Pole sana kijana.
=ushauri:
Hakikisha unajidhatiti kisheria kwa kushirikiana na wale walio kutuma,maana soon utakuwa unazijutia kaul
 
Mahakama yenyewe ipi? MahakamaCCM? Mbona yule gaidi mkubwa nchini Mwigulu baada ya ushahidi wake wa"kukubalika mpaka mbinguni" kupigwa chini mara mbili katika mahakamaCCM, mahakama hiyo ilishindwa hata kumtaka alipe gharama zote za utetezi ambazo Lwakatare na CHADEMA waliingia katika utetezi wa Lwakatare. Kwa taarifa yako ule ushahidi wa gaidi Mwigulu nao ulikuwa uzushi ambao aliamua kuutengenezea mpaka video kwa kutumia pesa zake.

Kama amazungumza uzushi, ni DEFAMATION mnaweza kwenda mahakamani kumfungulia mashitaka Habib kama mnaona alichokisema mbele ya vyombo vya habari ni uzushi na maneno ya kutengeneza.
 
Kwenye hiyo device yako hakuna nukta wala mkato? Maana umetiririka tu ka gari lililofail breki kwenye mteremko

Mkato upo bwana, hiyo miwani yako ina vumbi, btw kuwa mwanasiasa raha sana maana unazungumza unavyotaka na hufanywi kitu chochote.
 
Usipokuwa mvumilivu na mwelewa kuna wakati waweza kushawishika kuibonda simu yako chini kwa post kama hizi
 
Mbona mnaweweseka sana, Mchange amewashika pabaya.
"Msumari ulipoingilia ndipo utakapotokea"
Sio makosa yangu ni makosa labda ya kazi.
 
Mbona mnaweweseka sana, Mchange amewashika pabaya.
"Msumari ulipoingilia ndipo utakapotokea"
Sio makosa yangu ni makosa labda ya kazi.

Pole sana kwa kuamua kutumika kama condoms
 
Nimeangalia ile thread yenye picha za kutisha za Mwangosi halafu nikavuta hisia za tukio lile la kuudhi na kuumiza kisha nikavuta hisia Mchange yuko kwenye kiti na macho makavu anaongea ujinga huu. Nikaishia kulia. Kweli nimelia na nimuombe Mchange atubu la sivyo Mungu atamlipa mabaya sana na very soon. Niko tayari kufanya maombi binafsi juu ya hili
 
Labda kama Tundu ni bora huko Singida, lakini akisogelea pale Mara anaonekana kanjanja tu.

Ni kweli KWAMBA MH
TUNDU LISSU NDIYE MWANASHERIA BORA KABISA KWENYE UKANDA WA MAZIWA MAKUU
KWA SASA NA INASEMEKANA KWAMBA HAJAWAHI KUWEPO KAMA YEYE , LAKINI
KUMTUMIA KWENYE KESI ZA KIPUUZI NI SAWA NA KUMVUNJIA HESHIMA TU
.
 
Nafuu waliyo na ushahidi wa mabomu wako tayari kutoa ushahidi wao mara tu baada ya kutekelezwa kwa masharti waliyo yaweka na wanahaki ya kuweka masharti kwa maana ushahidi ni wao.Kuliko watu kama hawa wanaotapikatapika utafikiri kuku aliye ugua mdondo lakini hawataki kupeleka ushahidi wao kwenye vyombo vya sheria na hawataki kueleza wazi ni kitu gani wanachokitaka.

Muuaji ni muuaji tu hakuna cha unafuu hapo. Huwezi ukatoa ushahidi kwa kuweka masharti yasiyowezekana halafu ukajiita una unafuu.
 
Wengi tunajiuliza huyu habib mchange ndiye nani?
Na anatumiwa na akina nani na kwa manufaa ya nani?
-je,kweli anajua chanzo cha mauaji ya mwangosi na wale walioshiriki anawajua au ni hasira za kutajwa na madiwani wa shinyanga katika mipango ya kulipua helkopta ya dk.slaa?
Je ni kipi kilichomfanya ajitoe ufahamu kiasi cha kusema chadema wanahusika na mauaji ya mwangosi?
=marejeo:
Utesaji wa dk.ulimboka ni nani hakuusikia,hata watesaji na watekaji mbona walitajwa na ulimboka mwenyewe kupiti kwa mwanasheria wake mr.kicheere.
Lakini hadi sasa serikali ilishachukua hatua yoyote kwa wale walotajwa na ulimboka?
=ukumbusho:
Habib mchange elewa kuwa madiwani waliwatuhumu na hawakutaja kuwa mnahusika na mauaji yoyote yale.
-ila wewe kwa kutokutambua wala kuelewa taratibu za kisheria umeamua kulipuka kwa kuwatuhumu watu directly kwa maslahi unayoyajua wewe,mmh! Pole sana kijana.
=ushauri:
Hakikisha unajidhatiti kisheria kwa kushirikiana na wale walio kutuma,maana soon utakuwa unazijutia kaul

Katka mauaji ya Mwangosi mara zote nimesema alikuwa SET-UP!
Hata bila uchunguzi wa kina nimekuwa nikisema inakuwaje mtu aliyetonywa juu ya matukio ya kesho yake , bado akakaidi.
Na baadaye hakupata huruma kwa wale waliomtonya, ikiwa na maana waliijua hiyo set up mapema.
Mbaya zaidi aliyemtonya bado akapandishwa cheo!!

Nakumbuka vizuri hata aliyekuwa mlezi wa CHADEMA mikoa ya Iringa na Mbeya , mzee Nyimbo,alinawa mikono kuwa kuna mchezo mchafu uliofanywa juu ya kifo cha Mwangosi.
Halafu mtoa mada hebu tujuze, pamoja na machungu yako kwa Mwangosi, CHADEMA imewafanyia nini mjane wake na watoto?
 
Kaaazi kweli kweli;kwanini vijana wa CCM mnajitoa ufahamu kiasi hiki? Hivi Mchange ndio afanye CDM imshitaki? Ili apate front page za Uhuru;Mzalendo;Habari leo n.k? Tundu Lissu yuko na kazi ya kudeal na kesi kubwa sio huu upuuzi wa Mchange
 
Mchange mchange mchange!kweli huyu tunakaa kumjadili?kweli?huyu shoga mdogo anaetegemea kuolewa tunamjadili!?hembu makamanda tukajenge chama.cdm muda wa kupoteza tunautolea wapi!.

Umenena vema
 
Mh. Slaa alipokuwa akisoma majina ya mafisadi pale Mwembeyanga miaka ile alikuwa sahihi, pia Zitto alipotaka kutoa orodha ya walioficha mabilion Uswiss na Kafulila alipotoa "siri" ya Escrow account BOT, wote walikuwa sahihi maana kitendo hicho kwa lugha na taaluma ya wanaoifahamu, huitwa "whistleblowing".

Tendo hili haliishii kwa uchumi tu au kufanya na viongozi peke yake, hufanyika pia kwenye siasa, taasisi na hata serikalini.

Mchange ni whistle-blower kwa yaliyofanyika cdm, na hata kosa kama Slaa, Zitto na Kafulilla hawakuwa na kosa la jinai! "Mwiba hutokea pale pale ulipoingilia".

Habari ndiyo hiyoo! Tendo la mchange sio jinai ila ni ushirikiano wake kukomesha jinai!

Sheria inayolinda kitendo hichi ipo, wanasheria chimbeni Muone!

Do you real know the meaning of civil case and criminal case???
 
“..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE..”


“..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one..”- HENRY DAVID THOREAU.


Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.


Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.


Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.


Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.


ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!!

Wasaliti wanaruka na kukanyagana,Mchemba anasemaje?
 
Mnae mwanasheria mnayemuamini kuwa ana akili na mwerevu kuliko wanasheria wote duniani anaitwa TUNDU, kwanini msimpigie magoti aende akafungue kesi dhidi ya MCHANGmE..??? jaribuni kufanya hivyo, kama mnaweza.
Hahaha mpuuzi afunguliwe kesi,kumbe hayo ndiyo mliyotumwa na mabwana wenu kutupotezea muda?
Kwanza umeishamwambia huyo mchumba wako kuwa hiyo mimba ni ya nani?
Kwanini unataka kumbambikiza mimba kijana wa watu?
Muuaji mkubwa
 
Chadema hatuogopi propaganda chafu zinazotumiwa na ccm nani asie jua kama kundi lililo tumwa kuimaliza chadema wananchi tushalijua yumo zitto na genge lake ccm mjue upizanzani sasa tuta ulinda kwa garama yoyote hadi tuwaondoe madaraka
 
Back
Top Bottom