Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Habarini za jumapili wakuu,, Asubuhi ya leo nimemsilikiliza habibu hakika binafsi amenisikitisha ameniachia maswali mengi bila majibu kubwa nihili kwanini haya yasemwe leo alikuwa wapi muda wote wakati matendo yakihalifu yakiratibiwa na kutekelezwa? Ametamka bayana alikua nyuma keyboard wakati waharakati zote,amemtaja mnyika ktl tukio la tindiikali Igunga kuwa alihangaika siku mbili kuficha tindikali,kaeleza mauaji ya Mwangosi, Chacha Wangwe nk,,kimsingi mchange ameturusha nyuma sana kafumua vidonda vilivyo anza kupona kawatesa ndg wamarehemu ameifufua huzuni yao kwafaida yake naami anayo ajenda nahayuko pekeyake kunamradi anautekeleza nawapo wanaougharamia wanaugharimia ilikumliza tena mjane wa Mwangosi wanugharimia ili kuwaumiza upya watoto marehemu Wangwe wanayafanya hayakwafaida zao,, bado naami mchange hayuko peke yake wapo mabosi anaowatumikia Swali Habibu unamtumikia nani? ?

Hivi wanasiasa weu kwanini serikali inawaogopa namna hiyo kiasi kwamba wanaruhusiwa kusema chochote wakati ingekuwa sie tungeambiwa ni uvunjifu wa amani, haki iko wapi hapa wakai kila siku wanapiga kelele kila mtu ana haki sawa mbele ya sheria wakati wao wanatamka lolote na hakuna kitu
 
Kinachomponza Mchange ni jina lake la mwanzo, HABIBU
 
Na bado mkuu, Arfi ndiyo atakuja kuwamaliza kabisa, makamo mwenyekiti siyo mtu mdogo, ni lazima atakuwa anajua in and out

Mnatapatapa bure na viroja badala ya hoja,huyu mamluki toka lumumba tutampuuza kama tunavyowapuuza magamba wenzie.CDM kisiki cha mpingo wala hakina haja ya kumjibu huyo mchumia tumbo anayetafuta umaarufu kupitia mgongo wa cdm
 
Hivi wanasiasa weu kwanini serikali inawaogopa namna hiyo kiasi kwamba wanaruhusiwa kusema chochote wakati ingekuwa sie tungeambiwa ni uvunjifu wa amani, haki iko wapi hapa wakai kila siku wanapiga kelele kila mtu ana haki sawa mbele ya sheria wakati wao wanatamka lolote na hakuna kitu
Kwenye hiyo device yako hakuna nukta wala mkato? Maana umetiririka tu ka gari lililofail breki kwenye mteremko
 
Mnatapatapa bure na viroja badala ya hoja,huyu mamluki toka lumumba tutampuuza kama tunavyowapuuza magamba wenzie.CDM kisiki cha mpingo wala hakina haja ya kumjibu huyo mchumia tumbo anayetafuta umaarufu kupitia mgongo wa cdm
Naona umeingia zamu mkuu. Karibu kwa mjadala
 
Kama huelewi somo unauliza. Slaa hakuwa whistle blower. Na Dr. kwa hali yoyote ile alikuwa sahihi kwa sababu alitoa taarifa zile muda muafaka baada ya kuzigundua. Tena alikuwa tayari kushirikiana na vyombo vya dola katika hilo, lakini serikali ndiyo ilinywea kufanyia kazi taarifa alizokuwa amewapa.

Na kwa nyongeza tu, ikiwa serikali ya Tanzania inashindwa kufanyia kazi taarifa zilizobayana kama a list of shame, mauaji ya Mwangosi, Ugaidi wa kina Mchange, Masele, nape, kinana, makamba na mwigulu, ni dhahiri haiwezi kushughulikia whistle-blows ambazo hakuna mtu atajitokeza kusema aliwaambia. Labda ziwe zimebeba maslahi ya jeshi la polisi lenyewe ama chama cha mapinduzi.



SLAA wakati anatangaza list of shame , uhalifu ulikuwa haujafanyika? basi waende kwa court
 
Unaweweseka wewe. Na ni nani unamdanganya?

Hana jipya huyo mamluki wa lumumba,anadhani cdm itahangaika naye ili kumpa umaarufu usio wake? Huyu ni wa kupuuzwa tu na kama katumwa na hao vibaraka wenzie basi ajue cdm ni kisiki cha mpingo na hakihangaishwi na wachumia tumbo kama yeye
 
shonza siku hizi anajitahidi kubaki kwenye uzi aliouanzisha japokuwa yuko shallow sana kwenye uandishi,mshauri nape naye awe anabaki kwenye uzi,tutamvumilia kama tunavyokuvumilia wewe japo unapata shule humuhumu.
 
Kama amazungumza uzushi, ni DEFAMATION mnaweza kwenda mahakamani kumfungulia mashitaka Habib kama mnaona alichokisema mbele ya vyombo vya habari ni uzushi na maneno ya kutengeneza.

Mmezusha mangapi kama yote yangefunguliwa Kesi Leo hii mahakama wangekuwa kilasiku wanasikiliza Kesi za CHADEMA by the way hakuna sababu yakufungua Kesi

Ni sawa unaoga chizi ( shonza na Habibu) wakachukua Nguo na wewe ukatoka uchi kuwakimbiza nadhani umeelewa
 
Mh. Slaa alipokuwa akisoma majina ya mafisadi pale Mwembeyanga miaka ile alikuwa sahihi, pia Zitto alipotaka kutoa orodha ya walioficha mabilion Uswiss na Kafulila alipotoa "siri" ya Escrow account BOT, wote walikuwa sahihi maana kitendo hicho kwa lugha na taaluma ya wanaoifahamu, huitwa "whistleblowing".

Tendo hili haliishii kwa uchumi tu au kufanya na viongozi peke yake, hufanyika pia kwenye siasa, taasisi na hata serikalini.

Mchange ni whistle-blower kwa yaliyofanyika cdm, na hata kosa kama Slaa, Zitto na Kafulilla hawakuwa na kosa la jinai! "Mwiba hutokea pale pale ulipoingilia".

Habari ndiyo hiyoo! Tendo la mchange sio jinai ila ni ushirikiano wake kukomesha jinai!

Sheria inayolinda kitendo hichi ipo, wanasheria chimbeni Muone!


Jambo la List of shame na la Kafulila yalianzia Bungeni.

Ifahamike wazi kwamba bunge ni mhimili unaojitegemea

Baada ya jambo lolote kushindikana bungeni kwa maana yoyote ile wahusika wakipenda wanawezakuenda mahakama ya juu kabisaa yaani watanzania au Raia ukipenda.

1. Je Mchange naye jambo lake limeanzia bungeni...........................?????????????????????????????mpeni moyo.

2. Kujadili kesi iliyomahakani sio kuvunja sheria..............Kesi ya mwangosi imeiisha?

we mwanasheriagani ndgu yangu au ndo wale wa BRN
 
Kama huelewi somo unauliza. Slaa hakuwa whistle blower. Na hata angekuwa ana blow whistle, alikua sahihi kwa sababu alitoa taarifa ile muda muafaka baada ya kupata zile habari. Kwa hali yoyote alikuwa sahihi kwa sababu alitoa taarifa zile muda muafaka baada ya kuzigundua. Tena alikuwa tayari kushirikiana na vyombo vya dola katika hilo, lakini serikali ndiyo ilinywea kufanyia kazi taarifa alizokuwa amewapa.

Na kwa nyongeza tu, ikiwa serikali ya Tanzania inashindwa kufanyia kazi taarifa zilizobayana kama a list of shame, mauaji ya Mwangosi, Ugaidi wa kina Mchange, Masele, nape, kinana, makamba na mwigulu, ni dhahiri haiwezi kushughulikia whistle-blows ambazo hakuna mtu atajitokeza kusema aliwaambia.
Umeshirikisha ubongo wako ipasavyo wakati unaandika haya?
 
Naona kama kuna kaukweli ndani ya maneno ya huyu Mchange.Maana mnyika kuna mambo hakujibu kwa mfano gari la Mwenyekiti kutumika kuteka.Mambo ndani ya CDM kuisingizia CCM na watu wengine.mtu kutoka ndani ya chama anaitwa msaliti na akirudi anaitwa shujaa(kamanda).

Najiuliza hivi kuna mamluki wangapi walio wa CCM wako CDM.mpaka lini wasema kweli wataitwa wasaliti?(hii inanikumbusha kitabu kimoja kinaitwa Kimvuli kinaishi)nafikir kuna ukweli wa hicho kitabu linapo kuja swala la siasa.
 
Tuliwahi kuandika hapa na kwingine.

Wapiganaji wa Chadema katika kukilinda chama chao kama ilivyo wajibu wa kila mwanachama, wataendelea kupiga kichwa cha nyoka si mkiani.

Wapiganaji kama alivyoweka Crash hapa wataendelea ku-deal na CCM pamoja na cronies wao!

Ni kawaida ya watawala wanaokaribia kuanguka au kungolewa madarakani, kununua na kutumia mawakala wao ambao huwafanya waonekane ni wapinzani au vyama vya upinzani lakini muda wote vinapambana dhidi ya vyama vya upinzani vya kweli.

Mkakati huu wa akina Omar Bongo au Theodore ndiyo wanaoutumia sasa CCM.

Viongozi wa CCM wanajua wao na chama chao wamepoteza kabisa ushawishi wa kisiasa katika jamii, wakatafuta watu wenye bei. Wakakubaliana. Tawi likaanzishwa ambalo sasa ndilo linafanya kazi za CCM au viongozi wake. Kununua viongozi wa upinzani, kueneza uongo na kutoa tuhuma nzito ambazo Polisi walipaswa kuchukua hatua.

Hao ndiyo wamekabidhiwa majukumu ya CCM kwa sababu wangesema wao CCM wanajua hakuna mtu angeamini. Wanalazimika kutafuta watu ambao wanahisi watawachanganya au kuwakanganya watu!

Bahati mbaya sana kwa CCM wanatumia watu ambao ukimsikiliza kwa dakika moja tu, uongo anaousema na namna anavyousema usipomtilia shaka na kujua anayoyasema si yake, basi inabidi ukapimwe IQ!
 
Hana jipya huyo mamluki wa lumumba,anadhani cdm itahangaika naye ili kumpa umaarufu usio wake? Huyu ni wa kupuuzwa tu na kama katumwa na hao vibaraka wenzie basi ajue cdm ni kisiki cha mpingo na hakihangaishwi na wachumia tumbo kama yeye
Umevurugwa wewe. Haya unamwambia nani?
 
Jamani tuwekeeni hapa jamvini alichosema huyo kijana maana wengine hatukupata bahati ya kuona live
 
Mh. Slaa alipokuwa akisoma majina ya mafisadi pale Mwembeyanga miaka ile alikuwa sahihi, pia Zitto alipotaka kutoa orodha ya walioficha mabilion Uswiss na Kafulila alipotoa "siri" ya Escrow account BOT, wote walikuwa sahihi maana kitendo hicho kwa lugha na taaluma ya wanaoifahamu, huitwa "whistleblowing".

Tendo hili haliishii kwa uchumi tu au kufanya na viongozi peke yake, hufanyika pia kwenye siasa, taasisi na hata serikalini.

Mchange ni whistle-blower kwa yaliyofanyika cdm, na hata kosa kama Slaa, Zitto na Kafulilla hawakuwa na kosa la jinai! "Mwiba hutokea pale pale ulipoingilia".

Habari ndiyo hiyoo! Tendo la mchange sio jinai ila ni ushirikiano wake kukomesha jinai!

Sheria inayolinda kitendo hichi ipo, wanasheria chimbeni Muone!
Kitendo cha Mchange kusema alikuwa nyuma ya wapangaji criminal activities, hakuripoti uovu mpaka ukatokea, amejiingiza katika matatizo kisheria. He criminalize himself , he put himself in crime scene "watch what you say "your words can be used against you at the court". Akihama CCM, atafia segerea
 
Back
Top Bottom