Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

sasa siukawaambie wanalumumba wenzio unatuambia sisi ili tukusapoti utaahira wako, nenda lumumba, na mtaaa wa ufipa sisi bado tunajiimarisha au nisera zimewaishia
 
mmmh polisi hawakurupuki????

lipi walilofanya likafanikiwa???? watuhumiwa.......tu.
 
Mnae mwanasheria mnayemuamini kuwa ana akili na mwerevu kuliko wanasheria wote duniani anaitwa TUNDU, kwanini msimpigie magoti aende akafungue kesi dhidi ya MCHANGE..??? jaribuni kufanya hivyo, kama mnaweza.

Ni kweli KWAMBA MH TUNDU LISSU NDIYE MWANASHERIA BORA KABISA KWENYE UKANDA WA MAZIWA MAKUU KWA SASA NA INASEMEKANA KWAMBA HAJAWAHI KUWEPO KAMA YEYE , LAKINI KUMTUMIA KWENYE KESI ZA KIPUUZI NI SAWA NA KUMVUNJIA HESHIMA TU .
 
polisi wako wanacho kijua ni kuinter-jinsia.
 
Wale polisi wanaoonekana ktk picha wakimwangosi Mwangosi kumbe ni wanachama wa chadema? Kumbe RPC kamuhanda ni chadema? Nilikuwa sjui.
 
Nasikitika kuona siasa za tanzania zinaendelea kuwa siasa kama za watu mapunguani! Vyama vinatafuta publicity zi zizo na tija ambazo badala yakujenga zinaendelea kubomoa na kusababisha mipasuko mikubwa ya uzalendo na utaifa!


inanisikitisha vijana tunavyo amua kujitoa akili na kuwa washabiki wa vyama hata kama chama kina fanya upuuzi bado tunajitokeza mbele kuutetea na kuutangaza upuuzi huo!

ccm kama chama kikongwe hakipaswi kuwa na watu na wenye uwezo wa kufikiri kama hawa nnao waona wanachangia humu! Lakini kwa utoto wa chadema walipaswa kujifunza nakuwa makini kwa maswala ya kijinga kama haya!

Ningekuwa nina mamlaka ndani ya ccm hii ni aina ya vijana wasiojielewa wanao paswa kuonywa kama si kuwafukuza ndani ya chama! Badala ya wao kuwa washauri na watoa mapendekezo yanamna gani chama kitasaidia kupeleia maendeleo kwa wananchi kwa speed inayo takiwa mtu anaenda kuropoka vitu vya ajabu ajabu na wengine wanaibuka na kumsapoti!

uyo anae sema viongozi wa chadema walimuua mwangosi ni mmoja ya watu wanao paswa kutolewa kabisa ccm! Hawa wanazidi kukichafua tu chama kwa kutoa hoja zakujisikia nakuonyesha kuwa ccm hatuna vijana! Tena bila mamlaka yeyote kutoka chamani

na huyu anae msapoti nae sijui kaibukia wapi!

kesi ipo mahakamani! Tume iliundwa, ripoti ikatoka! Mtuhumiwa akakamatwa! Kesi mpaka sasa ipo mahakamani tena baada ya jeshi la polisi kukamilisha uchunguzi wake wakipewa ushirikiano na tume!

mtu anaibuka anasema mimi ushaidi nnao na hupo kwenye hiki kitabu, anasema jina anamjua aliye muua! Sasa hapo ndo mahala pakutamkia hayo?!!! Kama unamjua sikesi inaendelea mahakamani?!!! Na kwa ushaidi wako inamaana yule askari anasingiziwa sasa kwanini usiwe tayari kwenda kumuokoa kwa kutetea ukweli kwa kuwasilisha ushaidi wako kwa wahusika?!! Na kuonyesha udhalimu wa unaowatuhumu kwa kuthibitisha ushahidi wako mahala husika?!!

sometimes thread kama hizi zenye hoja za kitoto mnazipa kiki kuendele kuzijadili tu! Na ccm kwa sasa haipaswi kujihusisha na uchafu huu! Na nawashauri viongoziwa ccm hizi propaganda za uchafu zinazo anzishwa na watu ili kujipatia umaarufu na kuacha demage ndani ya chama si za kushadadia hatakidogo!


na mimi nimoja wa wanao sema hili ni la machange na si la ccm!ccm kwa sasa ni UKAWA warudi bumgeni ili katiba ipatikane kama WEREMA alivyo shauri
 
Hivi mahakama imemruhusu Mchange kuzungumzia kesi iliyoko mahakamani?
 
CDM ni mpango wa Mungu.... Hili ni picha ambalo limetengenezwa, ila Watanzania ni watu wa kufikiri watachambua mchele na pumba. Mchange ni mfa maji, namuonea huruma bado kijana sana ila anajizika mwenyewe kisiasa.
 
Nimenza kusoma hii thread nilipofika na kukutana na mahubiri ya Ukanda.. ndio nikaishia hapo na stori yote nikaona kama katuni ya zombi ike ya necta!?

Chadema wanaendelea na chaguzi zao kila kona ya nchi.. kuanzia ngazi ya nyumba!

hata mimi niliishia hapo hapo alipotaja ukanda
huyo ndo mamaa shonza chakula ya msaliti zzk na vikaragosi vya act,mchana wanashinda act jioni wanaenda kusaini buku saba lumumba
kwa vijana aina ya kina shonza,mchange na stelapamba yanapotokea mavurugu ya kisiasa tutazitafuta shingo zao kwanza
 
Mchange na mbali ya kuonekana hana uzoefu wa kufanya mazungumzo kwenye media lakini alichokua akikiongea kaonyesha anakijua zaidi.

Nimeiogopa chadema.
 
Itafahamika tu na tutaheshimiana.,watanzania lazima wajue ukweli..!
Sasa mbona @w.j.malecela kaanzisha thread kuwa hii ni issue ya CHADEMA NA MCHANGE na kwamba CCM haiwahusu. Wewe hapa uko upande upi? I think CCM mna mambo mengi ya kudili nayo kuliko kucheza ngoma "isiyowahusu". Otherwise wewe na Malecela mtakua mnajichanganya. Kama kweli hamhusiki basi mkae kimya.
 
Dada Juliana Shonza usivunjike moyo kwa matusi ya hawa misukule, ukweli juu ya Mipango Miovu ya Chadema imejulikana, Mchange kawavua nguo wasipochutama watazidi kuabika milele.
Watanzania wamejua ukweli.
 
Mh. Slaa alipokuwa akisoma majina ya mafisadi pale Mwembeyanga miaka ile alikuwa sahihi, pia Zitto alipotaka kutoa orodha ya walioficha mabilion Uswiss na Kafulila alipotoa "siri" ya Escrow account BOT, wote walikuwa sahihi maana kitendo hicho kwa lugha na taaluma ya wanaoifahamu, huitwa "whistleblowing".

Tendo hili haliishii kwa uchumi tu au kufanya na viongozi peke yake, hufanyika pia kwenye siasa, taasisi na hata serikalini.

Mchange ni whistle-blower kwa yaliyofanyika cdm, na hata kosa kama Slaa, Zitto na Kafulilla hawakuwa na kosa la jinai! "Mwiba hutokea pale pale ulipoingilia".

Habari ndiyo hiyoo! Tendo la mchange sio jinai ila ni ushirikiano wake kukomesha jinai!

Sheria inayolinda kitendo hichi ipo, wanasheria chimbeni Muone!
Kama chadema wanafikiri Machange ni mzushi na waende mahakamani
 
NASHUKURU LEO NIMeJIFUNZA MAMBO MAWILI:
1. UPUMBAVU WA MCHANGE
2.KIREFU CHA ACT -Alliance of Cmm and Traitors;kwa mjibu wa Mnyika
 
Whistle-blowing haifanyiki namna ile. Alitakiwa apeleke taarifa kabla uharibifu haujatokea ama muda mfupi tangu apate habari. Taarifa zile ziambatane na maelekezo sahihi nini kiko wapi kimefanya nini kwa nani ajili ya nini wakti gani na kwa nini. Whistleblower, mara nyingine anaweza asifahamike kabisa lakini taarifa zikawa sahihi na mara nyingine anafahamika lakini anahitaji anonymity kwa ajili ya kupunguza social costs.

Hizi ni taarifa ziko wazi na zimesemwa hadharani na zinajulikana. Kuzicomplicate kwenda kwenye mfumo wa whistle blowing ni namna ya kuwapa nguvu polisi na usalama wa taifa kutokuzifanyia kazi kwa kisingizio cha kukosa uhalisia wake. Wamepata taarifa kutoka kwa watu halisi wanaofahamika, wachukue hatua ili majungu, ufisadi na ugaidi Vikomeshwe!.PERIOD!.

SLAA wakati anatangaza list of shame , uhalifu ulikuwa haujafanyika? basi waende kwa court
 
Back
Top Bottom