Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Nyie ndio mmeshutumiwa,.kwa kawaida anayeshutumiwa huwa anaenda mahakamani kufungua kesi, sasa nyie mmeshutumiwa kwanini msifungue kesi dhidi ya aliyewashutumu.
Kumfungulia kichaa kesi ni kujidhalilisha, huyo mchange ni mwehu, na wewe Juliana ni chizi, nyinyi ni watu wa kudharauliwa tu, hatuwezi kupoteza muda na wapuuzi kama nyinyi, kuwadharau kunawatosha.
 
Tuliwahi kuandika hapa na kwingine.

Wapiganaji wa Chadema katika kukilinda chama chao kama ilivyo wajibu wa kila mwanachama, wataendelea kupiga kichwa cha nyoka si mkiani.

Wapiganaji kama alivyoweka Crash hapa wataendelea ku-deal na CCM pamoja na cronies wao!

Ni kawaida ya watawala wanaokaribia kuanguka au kungolewa madarakani, kununua na kutumia mawakala wao ambao huwafanya waonekane ni wapinzani au vyama vya upinzani lakini muda wote vinapambana dhidi ya vyama vya upinzani vya kweli.

Mkakati huu wa akina Omar Bongo au Theodore ndiyo wanaoutumia sasa CCM.

Viongozi wa CCM wanajua wao na chama chao wamepoteza kabisa ushawishi wa kisiasa katika jamii, wakatafuta watu wenye bei. Wakakubaliana. Tawi likaanzishwa ambalo sasa ndilo linafanya kazi za CCM au viongozi wake. Kununua viongozi wa upinzani, kueneza uongo na kutoa tuhuma nzito ambazo Polisi walipaswa kuchukua hatua.

Hao ndiyo wamekabidhiwa majukumu ya CCM kwa sababu wangesema wao CCM wanajua hakuna mtu angeamini. Wanalazimika kutafuta watu ambao wanahisi watawachanganya au kuwakanganya watu!

Bahati mbaya sana kwa CCM wanatumia watu ambao ukimsikiliza kwa dakika moja tu, uongo anaousema na namna anavyousema usipomtilia shaka na kujua anayoyasema si yake, basi inabidi ukapimwe IQ!
Mwisho wenu ni 2015. Mmepigwa mkapigika. Na bado
 
HABIBU MCHANGE
Nasema asante kwa sababu za msingi kabisa ambazo ningependa kushirikiana nawe hapa kama ifuatavyo.
Baada ya mahojiano ya leo asubuhi kupitia Star TV na kuwahusisha Habibu Mchange na Mh.John Mnyika,Mchange amemwaga shutuma nyingi dhidi ya Chadema chama ambacho Mchange amekuwa mwanachama kabla ya mambo kwenda kombo. Shutuma na tuhuma za Mchange hazikupata majibu ya kutosha toka kwa Mh. Mnyika pengine kutokana na muda.

Msingi wa shukrani zangu kwa Mchange ni huu:
1. Malalamiko anayoyatoa Mchange leo yamekuwa yakitolewa na Chadema kwa muda mrefu dhidi ya CCM na vyombo vya ulinzi na usalama hasa usalama wa taifa lakini hakuna jitihada za dhati zilizoonekana kuchukuliwa hata kujiridhisha tu kama kuna ukweli au la.

2. Siku zote Chadema imekuwa ikisema ina ushahidi juu ya malalmiko yao lakini hakuna wananchi hatukuona jitihada zikichukuliwa hata kujiridhisha juu ya ushahidi ambao Chadema wanasema wanao,kumbuka mpaka leo tukio la bomu kwenye mkutano wa Chadema Arusha Chadema walisema wanao ushahidi wa video lakini kwa kuwa hawana imani na polisi paundwe tume ya kijaji ili watoe ushahidi walionao. Mpaka leo serikali iko kimya.

Kwa hiki cha leo ni Imani yangu sasa watendaji wasiotumia weledi watakimbilia kumhoji Mchange kwa kuwa tu amesema anao ushahidi ili kwa kumhoji yeye papatikane uhalali wa kuwahoji na viongozi wa Chadema,yamkini hata ile tume ya kijaji itaanzishwa na hapo jamii itaweza kupata ukweli toka pande zote mbili na kujua mbivu na mbichi.
Lakini kuna hili pia,kama Mchange kweli ni mzalendo alisubiri nini kutoa ushahidi kabla ya kufukuzwa ndani ya chama mpaka watu wamekufa kama ni kweli?

Huu unafiki wa kujifanya leo kuwa ulishiriki kupanga mipango ovu na ukakaa kimya mpaka ikatekelezwa na madhara yakatokea halafu leo ndio unakuja kusema,hapo kweli unataka tukuamini?

Rai yangu ni kuwa kama wananchi ni lazima tuwe makini hasa kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi Mkuu,siasa chafu zitatumika sana bila kujali zitamuathiri nani na kwa kiasi gani ilimradi mtendaji wa hayo ananufaika.
Kusema mwiba unatokea ulipoingilia,haitoshi.

TUMBO LENYE NJAA SIYO MSHAURI MZURI KWA MWANASIASA,KIONGOZI AU MTU YEYOTE..
 
Kitendo cha Mchange kusema alikuwa nyuma ya wapangaji criminal activities, hakuripoti uovu mpaka ukatokea, amejiingiza katika matatizo kisheria. He criminalize himself , he put himself in crime scene "watch what you say "your words can be used against you at the court". Akihama CCM, atafia segerea
Mchange kajilipua kwenye ndege ikiwa angani. Hakuna atakayepona ndani ya CDM
 
Wewe binti, mbona graph yako ya IQ inashuka kwa kasi kinyume ma mfumo halisi wa ukuzi wa binadamu wa kawaida? Kwa ni ni usimwone Dr. wa magonjwa ya akili yamkini akakusaidia?

“..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE..”


“..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one..”- HENRY DAVID THOREAU.


Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.


Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.


Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.


Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.


ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!!
 
“..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE..”


“..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one..”- HENRY DAVID THOREAU.


Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.


Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.


Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.


Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.


ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!!
CDM wanapanga ujasusi na kuutekeleza, bila ya kukamatwa, serikali ipo wapi? Kwa maneno yako unadhihirisha serikali yetu ni DHAIFU na imeshindwa kazi. Think before you open your mouth to reveal your stupidity
 
Mchange mchange mchange!kweli huyu tunakaa kumjadili?kweli?huyu shoga mdogo anaetegemea kuolewa tunamjadili!?hembu makamanda tukajenge chama.cdm muda wa kupoteza tunautolea wapi!.
 
Mnae mwanasheria mnayemuamini kuwa ana akili na mwerevu kuliko wanasheria wote duniani anaitwa TUNDU, kwanini msimpigie magoti aende akafungue kesi dhidi ya MCHANGE..??? jaribuni kufanya hivyo, kama mnaweza.

Hawamuamini tena.
 
pamoja na hayo bado analazimisha kuwa yeye ni mwanachama wa chadema, vp ana hisa huko au damu zimeshamdhuru anatamani kuendelea kuua
 
kama utatuthibitishia hawa wauwaji wa daud Mwangosi ni Dr Slaa na Mbowe utatutendea haki, kinyume chake utakuwa

punguwani kama mchange waropaki msio na adabu, haiba wala akili za kawaida. huu ndio ukweli unaousema?

attachment.php

amechanganya gwanda za chadema na ffu
 
Kuna wakati Ujinga ukiuendekeza utakufikisha mahali ambapo utajuta, nadhani sasa waliomchokoza mchange wanajuta kwa kile kilichowafika..!!
Wewe ni mmoja wa waendekeza njaa na ujinga. Mwlimu alisema "Uchumi unao lakini unaukalia" kufanikiwa kimaisha sio lazima iwe kisiasa, go find a really job
 
nawashauri vijana tufanye siasa za uchumi tukiwa washabiki wa siasa za matope atutabaki salama sote
 
Nyie ndio mmeshutumiwa,.kwa kawaida anayeshutumiwa huwa anaenda mahakamani kufungua kesi, sasa nyie mmeshutumiwa kwanini msifungue kesi dhidi ya aliyewashutumu.

Wewe msichana akili zako ni fupi sana tena sana mnoo yani mtu atuhumiwe kwa mauaji na asipofungua kesi imekwisha... Unamaanisha chadema wasipokwenda mahakani serikari haina uwezo wa kuwakamata kwa kutuhumiwa wauaji?? Dada siasa zimekushinda kwa jibu lako hilo umejidhalilisha wewe na sisiem yaako...
 
Umuofia Kwenu Wana JF!;

Mimi nimeshuhudia LIVE mnyukano kati ya Kamanda Mnyika na Mchange, katika kipindi cha tuongee asubuhi Star TV. Kwa kweli nimesikitika sana km ifuatavyo;
  • Kwanza nilishindwa kubainisha Ndugu yangu Mchange alikuwa anaongea kama mpinzani, CCM, ACT, au msaliti wa CDM.
  • Kama yeye kweli anafahamu fika kuwa CDM wanahusika na vifo vya wale anaosema eti waliuliwa, nini kilichomfanya kukaa kimya miaka karibu minane baada ya Wangwe, na miaka kama mitatu ya Mwangosi km naye siyo sehemu ya dhamiri mbovu?
  • Km hakuaminika katika hayo, nini kitatufanya leo tumwamini yeye na kuichukia CDM?
  • Km anazungumza tuhuma nzito km hizo, nini kilichomzuia muda wote asishirikiane na vyombo vya dola kuwapata wauwaji km sio kupofushwa macho na dhamira yake kulingana na yale anyoyafahamu mwenyewe?
  • Ndugu yangu Mnyika, Lisu, Slaa, Mbowe na wapenzi wema wa CDM, mjipe moyo kwa kujiuliza hayo yafuatayo; - Kwa nini wananchi wa kawaida wanawaoneni ninyi, na sii wasaliti wanaojidhirisha sasa kuwandio wawakilishi wa kweli?
  • Kwa nini kina Mchange na wenzao sasa wanaongeza mapambano dhidi yenu (wapinzani) na kuisifu chama cha dola - KUNA NINI?
  • Anapojiita yeye ni mwana CDM na siyo ACT maana yake nini?
 
ukiona kiza kinaongezeka ujue usiku unakaribia kwisha, Mchange ameonesha chadema ina nguvu kuliko ccm, maana chadema inafanya itakalo na kuwsingizia ccm na vyombo vya dola na wote ccm na polisi wanashindwa kujinasua, mikakati hii ikihamishiwa kwenye uchumi na maendeleo lazima tutusue, chadema ni zaidi ya ccm wakimua, wanastahili kuongza nchi, chini ya ccm nchi si salama
 
Kuna wakati Ujinga ukiuendekeza utakufikisha mahali ambapo utajuta, nadhani sasa waliomchokoza mchange wanajuta kwa kile kilichowafika..!!

kumbe nyumba ndogo ya savimbi ipoooooooo,,,,,,,,,, harusi lini nawe mwaga sera dk, alikuwa pia anakufanyaje?
 
Back
Top Bottom