Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

July $ Mcha ni maiti zinazotembea zinasubiri kuitwa mazombie ziwazuru watu. Mnajifanya mlikuwa watu wema mkashiriki mauaji sasa waliouawa nakuteshwa mbele zenu wawaeleweje?
 
Katika sakata hili linloendelea la kushutumiana ugaidi na mauaji wa kulaumiwa ni T. Lisu. Chadema ilifanya kazi yake vema, waligundua majini ndani ya chama. wakayakamata na kuyashindia ndani ya chupa na kuyatupa baharini. Yeye na kiherehere chake kaenda kavua chupa moja kaifungua sasa ni mtafutano.

Chonde mfungeni kamba asiropokeropoke atavua nyingine itakuwa shida!!!
 
Chadema hali yenu imefika mwisho, nyie ni kundi baya sana.
 
HABIBU MCHANGE
Nasema asante kwa sababu za msingi kabisa ambazo ningependa kushirikiana nawe hapa kama ifuatavyo.
Baada ya mahojiano ya leo asubuhi kupitia Star TV na kuwahusisha Habibu Mchange na Mh.John Mnyika,Mchange amemwaga shutuma nyingi dhidi ya Chadema chama ambacho Mchange amekuwa mwanachama kabla ya mambo kwenda kombo. Shutuma na tuhuma za Mchange hazikupata majibu ya kutosha toka kwa Mh. Mnyika pengine kutokana na muda.

Msingi wa shukrani zangu kwa Mchange ni huu:
1. Malalamiko anayoyatoa Mchange leo yamekuwa yakitolewa na Chadema kwa muda mrefu dhidi ya CCM na vyombo vya ulinzi na usalama hasa usalama wa taifa lakini hakuna jitihada za dhati zilizoonekana kuchukuliwa hata kujiridhisha tu kama kuna ukweli au la.

2. Siku zote Chadema imekuwa ikisema ina ushahidi juu ya malalmiko yao lakini hakuna wananchi hatukuona jitihada zikichukuliwa hata kujiridhisha juu ya ushahidi ambao Chadema wanasema wanao,kumbuka mpaka leo tukio la bomu kwenye mkutano wa Chadema Arusha Chadema walisema wanao ushahidi wa video lakini kwa kuwa hawana imani na polisi paundwe tume ya kijaji ili watoe ushahidi walionao. Mpaka leo serikali iko kimya.

Kwa hiki cha leo ni Imani yangu sasa watendaji wasiotumia weledi watakimbilia kumhoji Mchange kwa kuwa tu amesema anao ushahidi ili kwa kumhoji yeye papatikane uhalali wa kuwahoji na viongozi wa Chadema,yamkini hata ile tume ya kijaji itaanzishwa na hapo jamii itaweza kupata ukweli toka pande zote mbili na kujua mbivu na mbichi.
Lakini kuna hili pia,kama Mchange kweli ni mzalendo alisubiri nini kutoa ushahidi kabla ya kufukuzwa ndani ya chama mpaka watu wamekufa kama ni kweli?

Huu unafiki wa kujifanya leo kuwa ulishiriki kupanga mipango ovu na ukakaa kimya mpaka ikatekelezwa na madhara yakatokea halafu leo ndio unakuja kusema,hapo kweli unataka tukuamini?

Rai yangu ni kuwa kama wananchi ni lazima tuwe makini hasa kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi Mkuu,siasa chafu zitatumika sana bila kujali zitamuathiri nani na kwa kiasi gani ilimradi mtendaji wa hayo ananufaika.
Kusema mwiba unatokea ulipoingilia,haitoshi.

TUMBO LENYE NJAA SIYO MSHAURI MZURI KWA MWANASIASA,KIONGOZI AU MTU YEYOTE..

Chadema inatumia mauaji kuaminisha ummma kuwa ccm haifai,tuiondoa madarakani,ndio maana tukio linapotokea chadema wanasema wanao ushahidi,kwa nini wasifungue kesi dhidi ya serikali kwa kutumia huo ushahidi wao,mchange katoboa siri iliyojificha,chadema siasa za kutumia mauaji na kusema chama tawala kimehusika ili kuwaamvia umma chama hiki hakifai ni mbaya sana,tumieni mbinu nyingine lakini si kwa kutengeneza sinema za mauaji,badilikeni
 
Mlimfuga wenyewe, ngoja awavue nguo

Mimi naona anajivua nguo yeye. Kwasababu alikuwa muuaji kwenye kundi la wauaji. Wakati sisi tunalia ndugu zetu wamepoteza maisha yeye alikaa kimya na programu zote za mauaji. Wakati jeshi la polisi likitukanwa kwa kuhangaika kuwatafuta wauaji wa ndugu zetu kumbe naye alikaa nao kupanga mauaji hayo. Wakati serikali na Rais wetu wakiitwa dhaifu kwa kutolinda raia kumbe nae alikuwa mmoja wa wauaji na hakutoa ushahidi kulisaidia jeshi la polisi wala serikali. Sasa leo hii baada ya kukosana kwenye mgao wao au kudhulimiana kwa matendo yao,anajitokeza kujifanya ana ushahidi.Je huo ushahidi unatusaidia nini sisi kipindi hiki zaidi kuturudishia machungu nawakati angetusaidia pale mwanzo? Huyu ni sawa na jambazi ambaye ameamua kutoa siri baada ya kudhulimiwa au kukosa maslahi. Nafikiri angepata maslahi yake angeendelea kukaa kimya tu,sasa kwa vile hakupata ndiyo anajifanya mwema. Watu kama hawa si wazalendo hata kidogo. Unajua kitu fulani unakaa kimya sijui Chadema walikuahidi sh. ngapi wakashindwa kutimiza umewageuka. NA HUKO ULIKO NI BORA UTUAMBIE KABISA SASA MAOVU YAO KULIKO UKITOKA NDIO UJIFANYE KULETA USHAHIDI. POLISI KAMA WOTE PAMOJA NA MWENYE USHAHIDI AELEZE NI KWANINI WAKATI ANASHIRIKI MAUAJI ALIKAA KIMYA?
 
Tundu Lissu ataundiwa zengwe siku si nyingi na wenye "chama" chao.
 
habibu mchange
nasema asante kwa sababu za msingi kabisa ambazo ningependa kushirikiana nawe hapa kama ifuatavyo.
Baada ya mahojiano ya leo asubuhi kupitia star tv na kuwahusisha habibu mchange na mh.john mnyika,mchange amemwaga shutuma nyingi dhidi ya chadema chama ambacho mchange amekuwa mwanachama kabla ya mambo kwenda kombo. Shutuma na tuhuma za mchange hazikupata majibu ya kutosha toka kwa mh. Mnyika pengine kutokana na muda.

Msingi wa shukrani zangu kwa mchange ni huu:
1. Malalamiko anayoyatoa mchange leo yamekuwa yakitolewa na chadema kwa muda mrefu dhidi ya ccm na vyombo vya ulinzi na usalama hasa usalama wa taifa lakini hakuna jitihada za dhati zilizoonekana kuchukuliwa hata kujiridhisha tu kama kuna ukweli au la.

2. Siku zote chadema imekuwa ikisema ina ushahidi juu ya malalmiko yao lakini hakuna wananchi hatukuona jitihada zikichukuliwa hata kujiridhisha juu ya ushahidi ambao chadema wanasema wanao,kumbuka mpaka leo tukio la bomu kwenye mkutano wa chadema arusha chadema walisema wanao ushahidi wa video lakini kwa kuwa hawana imani na polisi paundwe tume ya kijaji ili watoe ushahidi walionao. Mpaka leo serikali iko kimya.

Kwa hiki cha leo ni imani yangu sasa watendaji wasiotumia weledi watakimbilia kumhoji mchange kwa kuwa tu amesema anao ushahidi ili kwa kumhoji yeye papatikane uhalali wa kuwahoji na viongozi wa chadema,yamkini hata ile tume ya kijaji itaanzishwa na hapo jamii itaweza kupata ukweli toka pande zote mbili na kujua mbivu na mbichi.
Lakini kuna hili pia,kama mchange kweli ni mzalendo alisubiri nini kutoa ushahidi kabla ya kufukuzwa ndani ya chama mpaka watu wamekufa kama ni kweli?

huu unafiki wa kujifanya leo kuwa ulishiriki kupanga mipango ovu na ukakaa kimya mpaka ikatekelezwa na madhara yakatokea halafu leo ndio unakuja kusema,hapo kweli unataka tukuamini?

Rai yangu ni kuwa kama wananchi ni lazima tuwe makini hasa kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu,siasa chafu zitatumika sana bila kujali zitamuathiri nani na kwa kiasi gani ilimradi mtendaji wa hayo ananufaika.
Kusema mwiba unatokea ulipoingilia,haitoshi.

tumbo lenye njaa siyo mshauri mzuri kwa mwanasiasa,kiongozi au mtu yeyote..


ni kuulize tu pia na wewe, kama kweli madiwani waliomshutumu mchange alikuwa anapanga njama ya kulipua chopa ya dr. Silaa akiwa na mnyika mwezi wa pili, kwanini hawa madiwani hawakutoa shutuma hizo mwezi wa pili na badala yake miezi sita baadaye ndio wanakuja kutoa shutumaa????
 
Mchange ni zaidi ya ebola, Ebola unaweza kuipatia dawa lakini muongo, msaliti na mbeya huwa hakuna dawa na ni laana ya kizazi chake , ikiwezekana asimamishe kuzaa maana kizazi chake kimesave usaliti, uuaji, uchonganishi damu imeshachafuka. Kumbe ukiwa na sura ya kikatili unakuwa katili kweli!!!
 
Umuofia Kwenu Wana JF!;

Mimi nimeshuhudia LIVE mnyukano kati ya Kamanda Mnyika na Mchange, katika kipindi cha tuongee asubuhi Star TV. Kwa kweli nimesikitika sana km ifuatavyo;
  • Kwanza nilishindwa kubainisha Ndugu yangu Mchange alikuwa anaongea kama mpinzani, CCM, ACT, au msaliti wa CDM.
  • Kama yeye kweli anafahamu fika kuwa CDM wanahusika na vifo vya wale anaosema eti waliuliwa, nini kilichomfanya kukaa kimya miaka karibu minane baada ya Wangwe, na miaka kama mitatu ya Mwangosi km naye siyo sehemu ya dhamiri mbovu?
  • Km hakuaminika katika hayo, nini kitatufanya leo tumwamini yeye na kuichukia CDM?
  • Km anazungumza tuhuma nzito km hizo, nini kilichomzuia muda wote asishirikiane na vyombo vya dola kuwapata wauwaji km sio kupofushwa macho na dhamira yake kulingana na yale anyoyafahamu mwenyewe?
  • Ndugu yangu Mnyika, Lisu, Slaa, Mbowe na wapenzi wema wa CDM, mjipe moyo kwa kujiuliza hayo yafuatayo; - Kwa nini wananchi wa kawaida wanawaoneni ninyi, na sii wasaliti wanaojidhirisha sasa kuwandio wawakilishi wa kweli?
  • Kwa nini kina Mchange na wenzao sasa wanaongeza mapambano dhidi yenu (wapinzani) na kuisifu chama cha dola - KUNA NINI?
  • Anapojiita yeye ni mwana CDM na siyo ACT maana yake nini?

Asante mkuu kwa analysis ya nguvu
 
Umuofia Kwenu Wana JF!;

Mimi nimeshuhudia LIVE mnyukano kati ya Kamanda Mnyika na Mchange, katika kipindi cha tuongee asubuhi Star TV. Kwa kweli nimesikitika sana km ifuatavyo;
  • Kwanza nilishindwa kubainisha Ndugu yangu Mchange alikuwa anaongea kama mpinzani, CCM, ACT, au msaliti wa CDM.
  • Kama yeye kweli anafahamu fika kuwa CDM wanahusika na vifo vya wale anaosema eti waliuliwa, nini kilichomfanya kukaa kimya miaka karibu minane baada ya Wangwe, na miaka kama mitatu ya Mwangosi km naye siyo sehemu ya dhamiri mbovu?
  • Km hakuaminika katika hayo, nini kitatufanya leo tumwamini yeye na kuichukia CDM?
  • Km anazungumza tuhuma nzito km hizo, nini kilichomzuia muda wote asishirikiane na vyombo vya dola kuwapata wauwaji km sio kupofushwa macho na dhamira yake kulingana na yale anyoyafahamu mwenyewe?
  • Ndugu yangu Mnyika, Lisu, Slaa, Mbowe na wapenzi wema wa CDM, mjipe moyo kwa kujiuliza hayo yafuatayo; - Kwa nini wananchi wa kawaida wanawaoneni ninyi, na sii wasaliti wanaojidhirisha sasa kuwandio wawakilishi wa kweli?
  • Kwa nini kina Mchange na wenzao sasa wanaongeza mapambano dhidi yenu (wapinzani) na kuisifu chama cha dola - KUNA NINI?
  • Anapojiita yeye ni mwana CDM na siyo ACT maana yake nini?

Hushangai kwann huna like hata moja?n pumba umeandika za zinachosha,ukwel siku zote hujitenga na ndo tushajua mambo ya cdm yanayofanywa ili kutuhadaaa sisi wananchi,,,kila mtu ataitwa msaliti pind tu mnapotofautiana fikra,polen pro C


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Mh. Slaa alipokuwa akisoma majina ya mafisadi pale Mwembeyanga miaka ile alikuwa sahihi, pia Zitto alipotaka kutoa orodha ya walioficha mabilion Uswiss na Kafulila alipotoa "siri" ya Escrow account BOT, wote walikuwa sahihi maana kitendo hicho kwa lugha na taaluma ya wanaoifahamu, huitwa "whistleblowing".

Tendo hili haliishii kwa uchumi tu au kufanya na viongozi peke yake, hufanyika pia kwenye siasa, taasisi na hata serikalini.

Mchange ni whistle-blower kwa yaliyofanyika cdm, na hata kosa kama Slaa, Zitto na Kafulilla hawakuwa na kosa la jinai! "Mwiba hutokea pale pale ulipoingilia".

Habari ndiyo hiyoo! Tendo la mchange sio jinai ila ni ushirikiano wake kukomesha jinai!

Sheria inayolinda kitendo hichi ipo, wanasheria chimbeni Muone!

Mazwamazwa,,,mwiba hutoka ulipoingilia.. na bado.
 
Back
Top Bottom