Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mibavicha hapa itakuja kutukana lakini ukweli ushawekwa wazi..uongozi wa chadema ujibu hoja hizi la sivyo hali yao itakuwa mbaya sana 2015...!!
 
“[FONT=Times New Roman, serif]..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE..”[/FONT]


“[FONT=Times New Roman, serif]..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one..”- HENRY DAVID THOREAU.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!![/FONT]
 
Wenye akili tulishamjua kuwa huyu mchange Ni mwehu ndo maana akafukuzwa cdm.
 
walio tuhumiwa kuuwa waende mahakamani wakajisafiahe lasivyo jamii inajua walimuua Chacha.

Well said mkuu inashangaza watu wanatuhumiwa na kukaa kimya Kama ambavyo madiwani waliorejea CHADEMA walipoiweka wazi mipango inayopangwa na kina Maselle ya kuwaua viongozi wa CHADEMA ninashangaa hadi sasa Mh Maselle amekaa kimya! Alitakiwa kishtaki kwa kuchafuliwa na hawa jamaa wafunguliwe kesi
 
Wauaji wengine ni wale wenye ushahidi wa mabomu Arusha walioamua kwa maksudi kabisa kukaa nao ushahidi nyumbani kwao waangalie wao na wake zao.

Nafuu waliyo na ushahidi wa mabomu wako tayari kutoa ushahidi wao mara tu baada ya kutekelezwa kwa masharti waliyo yaweka na wanahaki ya kuweka masharti kwa maana ushahidi ni wao.Kuliko watu kama hawa wanaotapikatapika utafikiri kuku aliye ugua mdondo lakini hawataki kupeleka ushahidi wao kwenye vyombo vya sheria na hawataki kueleza wazi ni kitu gani wanachokitaka.
 
Kuna wakati Ujinga ukiuendekeza utakufikisha mahali ambapo utajuta, nadhani sasa waliomchokoza mchange wanajuta kwa kile kilichowafika..!!
 
"..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE.."


"..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one.."- HENRY DAVID THOREAU.


Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.


Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.


Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.


Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.


ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!!


kama utatuthibitishia hawa wauwaji wa daud Mwangosi ni Dr Slaa na Mbowe utatutendea haki, kinyume chake utakuwa

punguwani kama mchange waropaki msio na adabu, haiba wala akili za kawaida. huu ndio ukweli unaousema?

attachment.php
 
NCHI HII SIO SALAMA TENA.

Tanzania ni nchi yangu tena ni mahali nilipozaliwa, kwa kuwa nchi ni yangu sina budi kujivunia nchi yangu tena inayosifika kama kisiwa cha amani...dah ni kama ndoto..kwa sasa maneno haya yanakuwa adimu kinywani na akilini kwa sasa. Kusema najivunia Tanzania nchi yangu na kusema Tanzania ni nchi ama kisiwa cha amani kumekuwa na ukakasi kwa sasa. Kila ninapojaribu kusema nashindwa kwani maneno yanayonijia ni "navumilia kuwa mtanzania" Kwani Tanzania sio salama tena.

Ninaposema Tanzania sio salama tena yawezekana wengi msinielewe kutokana na tongo tongo zito lililojazwa na watawala kwenye macho na akili za watanzania walio wengi kwa kauli laini na nyororo kuwa "NCHI YETU NI YA AMANI" Neno amani limekuwa kama turufu ya watawala kuendelea kujitafutia uhalali batili wa kisiasa (fake political legitimacy).

Ni kama nchi hii haina polisi wala usalama wa Taifa tena kwa mambo yanayoendelea. Nimeshangazwa na kauli za Habib mchange kwamba alishiriki kuandaa mauwaji ya Mwanahabari Mwangosi kule mufundi kwa kushirikiana na viongozi wa CHADEMA na anadai kwamba Mwangosi aliuliwa na wanachama wa CHADEMA kwani walivalishwa sare za polisi pamoja na kupewa silaha na kumuua Daudi Mwangosi aliyekuwa mpiga picha wa CHANEL TEN na kudai kuwa mpango huu ulisukwa na kuratibiwa kwa umakini mkubwa na viongozi waandamizi wa CHADEMA ikiwa ni pamoja na kumuandaa yule aliyepiga picha.

Habibu Mchange ameuaminisha uma kuwa yule askari anayetuhumiwa kumuuwa Mwangosi ni Mwanachama wa CHADEMA na alitumwa kufanya hivyo na viongozi waandamizi wa CHADEMA.

Maswali ya kujiuliza:-

(1) Kama ana ushahidi wote huo ni kwanini asiuwasilishe kwenye vyombo vya Dola ili wahusika wachukuliwe hatua?

(2)Inakumbukwa kuwa katika tukio lile alikuwepo Kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Kamanda Kamuhanda. Je Kamuhanda nae ni Mwana CHADEMA?

(3) Kama Habibu Mchange Kakiri Mwenyewe kuujua vyema mkakati kwanini vyombo vya dola havijachukua hatua dhidi yake?

(4) Kwakuwa tukio lile anadai wanachadema walipewa silaha na sare za jeshi la polisi kwanini polisi na usalama wa Taifa wasimkamate ili awaeleze sare hizo pamoja na silaha zilipotoka?

Ukimya wa jeshi la polisi pamoja na usalama wa Taifa unamaniisha kuwa hii nchi sio salama tena.

Itakumbukwa kuwa hivi karibuni madiwani wawili wa chadema waliohamia CCM kwa kurubuniwa na baadae kurudi tena CHADEMA walijitokeza mbeza ya vyombo vya habari na kuweka wazi mkakati wa kigaidi uliosukwa na viongozi waandamizi wa CCM na serikali kwa kushirikiana na HABIBU MCHANGE juu ya kutaka kulipua helcopta ya CHADEMA mjini Shinyanga ili kumuuwa Dr.Slaa, John Mnyika pamoja na mbunge wa maswa mashariki.

Je jeshi la polisi pamoja na usalama wa Taifa wamechukua hatua gani dhidi ya wahusika wa tukio hili ovu?

Je polisi na usalama wa Taifa wamechukua hatua gani ili kuweza kupata ushahidi wa kutosha kutoka kwa Madiwani wale wawili?

Ukimya wa Jeshi la polisi na usalama wa Taifa unamaanisha kuwa nchii hii sio salama tena.

Mchange anadai kuwa Viongozi wa CHADEMA wakiongozwa na Freeman Aikaeli Mbowe walishiriki kumuua aliyekuwa makamu mwenyekiti wa CHADEMA na mbunge CHACHA WANGWE.

Kwanini polisi wasimkamate MCHANGE ili aisaidie polisi juu ya sakata hili?

Ukimya wa jeshi la polisi na usalama wa Taifa unamaanisha nchi hii sio salama tena.

Kama kuna ukweli kwenye haya wahusika wote wakamatwe ili sheria iweze kuchukua mkondo wake.

Kama swala hili ni muendelezo wa siasa za kijinga ninaomba viongozi wa CHADEMA wamchukulie hatua za kisheria HABIB MCHANGE ili kukomesha upuuzi huu.

Amani kwenu...N.NGOWI.
 
Unalazimisha fani. Siasa hauwezi mkuu angalia kazi zingine.
 
Masalia at work.......ni dhahiri kuwa hanjielewi...CHADEMA itabaki
 
image.jpgHawa ni Mbowe, Dr.Slaa , Mnyika na Lissu wakimuua Mwangosi wa Ustadi mkubwa ....chanzo Habib Mchange ...
 
“[FONT=Times New Roman, serif]..whoeverstand on truth, constitute the majority of ONE..”[/FONT]


“[FONT=Times New Roman, serif]..anyman more right than his neighbors constitutes a majority of one..”- HENRY DAVID THOREAU.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Nimefuatiliakwa makini kipindi cha television cha tuongee asubuhi kinachorushwana kituo cha Star tv, ambapo Kaka yangu Habib Mchange ameeleza kwaushahidi ulio bayana na kwa lugha dhahiri juu ya kinachoendelea ndaniya Chama Cha Demokrasia naMaendeleo (CHADEMA) kilichobatizwa jina lakuunda la USALITI- falsafa ovu iliyolenga kuwanyima haki, kuwaonea,kuwadhulumu na kuwatenga baadhi ya watu ndani ya Chama hichokulingana na Ukanda.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Lakinipamoja na kuliweka bayana hilo, Kaka yangu ameeleza kiunagaubaga juuya mikakati ya kidhalimu iliyokuwa ikifanywa na Chama hicho, ambapoametaja kuwa ni pamoja na kuratibu mauaji, utesaji, utekaji nyara namikakati mingine ya hujuma kwa Raia wa nchi hii.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Yapomambo ambayo nimejifunza na katika hayo lipo jambo kuu moja ambalo niUJASIRI, Kaka yangu huyu ameonyesha ujasiri wa hali ya juu, nasemahivyo kwa sababu najua kiwango cha UNYAMA ambao hao watu anaowakabiliulivyo, UJASIRI uliomfanya aweze kuikabili hofu ya maisha yake nakesho yake.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]Amesemakweli MCHANGE, ingawa amesimama peke yake lakini amesimama katikaHAKI na KWELI, na aliyesimama katika Haki na Kweli amesemama naMwenyezi Mungu. Mungu amechukua ahadi na dhima ya kumlinda, namtakiakila la kheri katika VITA hii.[/FONT]


[FONT=Times New Roman, serif]ITAFAHAMIKATU na TUTAHESHIMIANA..!![/FONT]

Kiingereza gani pimbi

He Constitutes. ...acha ungumbaru wako
 
Vp we Juliana Shonza, umeshusha engine?

Nasikia mtoto anafanana kila kitu na Mwigulu Nchemba.

Madhara ya kupigwa mimba kwenye mbio za mwenge ndio hizi sasa. Eti umemuelewa mchange mara sijui constitute majority blah blah.

Siasa uchwara kama hizi tumeshaziacha kitambo sana. Watanzania wanapenda kujadili issues na kutafuta solutions kwenye matatizo yao na sio blah blah kamaa hizo
 
Last edited by a moderator:
Nimenza kusoma hii thread nilipofika na kukutana na mahubiri ya Ukanda.. ndio nikaishia hapo na stori yote nikaona kama katuni ya zombi ike ya necta!?

Chadema wanaendelea na chaguzi zao kila kona ya nchi.. kuanzia ngazi ya nyumba!
 
Mmechemsha kwenye issue ya sumu sasahivi mmeibukia kwa mwangosi
 
Back
Top Bottom