Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mambo ya ajabu sana nchi hii. Eti Mchange pamoja na kutajwa kuwa alishiriki njama za kuwadhuru Slaa na Mnyika kule Shinyanga akishirikiana na Waziri Masele bado hakupata umaarufu. Ila kwa kusema marehemu Mwangosi aliuwawa na Chadema eti ndio kapewa umaarufu na CCM NA VYOMBO VYAKE VYA HABARI.
Hivi kweli ni ujinga kiasi gani kuamini maneno kama hayo wakati ushahidi wa wazi upo? Nadhani wapenzi wa CCM huwa wanapenda kuamini jambo lolote linalowafurahisha bila kutumia akili. Hata mtu akiwaambia Wassira ni mwana wa MUNGU watamshangilia kwa vile ni habari inayowafurahisha.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
CHADEMA kutengeneza uzushi ni Kawaida. MNYIKA, LEMA na JOSEPHINE MSHUMBUZI walikaa wakatengeneza waraka kuwa ZITTO kabwe alipokea pesa nyingi za rushwa-MCHANGE.
 
CHADEMA kutengeneza uzushi ni Kawaida. MNYIKA, LEMA na JOSEPHINE MSHUMBUZI walikaa wakatengeneza waraka kuwa ZITTO kabwe alipokea pesa nyingi za rushwa-MCHANGE.

MUUULIZE MNYIKA
sera ya chadema ya elimu ni ipi
 
Mchange amekiri star tv kumiliki kadi ya Act na CHADEMA rasmi na kasema eti hata dr slaa na ccm na CHADEMA at one time. Mnyika yupo Star tv hope atatoa majibu murua
Anasema ni CHADEMA huku akishambulia viongozi wote wa Upinzani Mbowe, Mnyika, Slaa
Sasa Mnyika anatoa majibu sasa
Ntawapa updates
 
aiseee nahisi ngumi zitarushwa

mmeshindwa kuelewana wenyewe hivi mtaweza kuwashawishi wananchi waipende CHADEMA?????

miakam800

mnyika ni miongoni mwa wauaji
 
siwezi kumlipua mlipuaji, Mnyika ni gaidi wa kupanga matukio ya kulipua-Mchange
 
sikujua huyu jamaa ni hovyo sana tena naomba mnyika asimjibu upuuzi wake
 
Mnyika anaongea kwa kujistukia. Ana haya usoni kana kwamba anachotuhumiwa ndiyo ukweli.
 
Mnyika anaanza kwa kuwakashfu STAR TV kuwa CHADEMA hawana muda wa kujadili mambo kama hayo kwa sasa.
 
Hapo awali sikumfaham mchange, amakweli tanzania tunasafari ndefu.
 
siwezi kumlipua mlipuaji, Mnyika ni gaidi wa kupanga matukio ya kulipua-Mchange

aiseeee hivi hawa hawaelewani ndani ya chama chao hivi watawakomvisi vipi raia


kwanza jamaa wanavuana nguo

sishangai walianza na zitto

UCHU WA MADARAKA
 
Back
Top Bottom