Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Sina hakika kama huyu Habib Mchange anaweza kuyakumbuka maneno anayoyasema!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Ukweli tutaupata tu toka kwa wanachadema hao hao, kweli chadema ni wachafu sana sema mazwazwa ndo mtakaonipinga


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
acha shobo wewe


waliokuwa star tv si viongozi wenu
ni wa CCM au CUF

waliokuwa wanarushiana maneno si viongozi wenu

TUNAWATIZAMA TU

pita mbali nami wewe tomboy

Nini tena masai dada povu jingi hivyo mzee kalala nje nini?
 
Mpaka sasa Mchange ameongea kwa zaidi ya Dk 20 kaanza saa tatu na anaendelea kuwaga umbea

Kipindi kinaisha saa tatu na nusu

Mnyika ataongea kwa mudagani? Hiyo ndiyo kazi ya Evona Kamuntu
 
Wanasiasa huwa wanaropoka tu ingekuwa kila ukiropoka unakamatwa na kuhojiwa ingeleta adabu
 
chama na nchi ikichafuka kwa kauli 9ake "mchange atakuwa wa kwanza kuwa arrested" kwa uchochezi ulio dhahiri
 
Sasa huyu bwana Mchange analialia kama demu aliyepigwa mtungo.
 
Ritz na Mchange uelewa wenu upo sawa kabisa. Iwapo vijana tulionao ni aina yenu basi tumekwisha. Hatuna Taifa la kesho. Majanga matupu. Ila nawe kama hujamaliza shule urudi ukamalizie masomo maana nameona hapa kuwa Mchange kakimbia UDOM hakumalizia Shahada yake
 
huyo mchange hata akae miaka 100,hawez kuudanganya umma kuamini huo ujinga wake nimemsikiliza muda mrefu hata adabu hana ya kueshim mjadala,nandio mana kaz zake za hovyo ovyo kama alivo yy,idiot

Imekuingia eeee kaa upate raha
 
machange kapwaya sana.anaongea hiki na kile bila mpangilio.hana sera.kaulizwa kwa nini tumwamini lakini hajaweza kujibu zaidi ya kutoa tuhuma dhidi ya viongozi wa chadema.kaenda mbali zaidi kwa kusema wanamageuzi ni wauaji.na yeye ni mpinzani tumwite muuaji pia.

Eti we ni kada wa chama cha wahuni
 
Back
Top Bottom