anawaachia kwanza maboya wahudumie kitumbua kinone aje kujiliaKwann huyo anaekula bure asiwe analala nayo?
ShitUsijisumbue kijana mwenzangu kwa dunia hii hakuna mbinu yoyote utakayofanya mwanamke akakuelewa bila kutumia hela, mavumba, fedhwa, kibunda,umateumate, ankara ,money nk
Bila hela hutoboi..
Mwisho wa uchambuzi.
yanakuwa hayanogi🤓🤓🤓Na bila kinogesho hampendi 😂
Sio Pesa lakini ili yanoge Ka hela kawe around🤓🤓🤓🤓Mhmmm kinogesho ndio yanakua pesa sasa
Si anauzwa na vyuma vyake hapo ni wewe tu uamue kusuka au kunyoaSa umechelewa mnunua vyuma chakavu kashaniwahi😂
Ni kweli tena kwa pande zote mbili na mzitumie pamojaSio Pesa lakini ili yanoge Ka hela kawe around🤓🤓🤓🤓
Huyo baharia ndo mimiJidanganye we unagharamikia na kuna baharia anakula bure!
Tulia tumalize uchambuziUzi ufungwe wachangiaji tulale.....
Skuizi hadi wanaume wanapenda pesa wanajiuza wanapewa pesa, skuiz mwanaume kuliko ahonge heri ahongwe apigwe paip apewe pesa,Usijisumbue kijana mwenzangu kwa dunia hii hakuna mbinu yoyote utakayofanya mwanamke akakuelewa bila kutumia hela, mavumba, fedhwa, kibunda,umateumate, ankara ,money nk
Bila hela hutoboi..
Mwisho wa uchambuzi.
JF😂😂😂😂😂😂 usijali nitakukumbusha 2055 tumalizie uzee wetuSa umechelewa mnunua vyuma chakavu kashaniwahi😂
wewe ni akili mnemba Meta AIHuyo baharia ndo mimi
Na pesa zako unagongewa tu 😂Hamna mbinu wala nini. We ishi maisha yako tuMbinu no 1 ni pesa
Ni mkuu huo ndio ukomavu sasaBinafsi now nikiingia kwenye mahusiano ni 50/50 hutoi pesa sitoi pesa , utalipia chakula nitalipia usafiri na nk
Sio mwanamke tu ni jamii kwa ujumla usipokuwa na kitu wewe kwenye jamii unakuwa useless hata wazazi wako piaUsijisumbue kijana mwenzangu kwa dunia hii hakuna mbinu yoyote utakayofanya mwanamke akakuelewa bila kutumia hela, mavumba, fedhwa, kibunda,umateumate, ankara ,money nk
Bila hela hutoboi..
Mwisho wa uchambuzi.
Wana wake nane naneKama mapenzi ingekuwa bidhaa, ingeuzwa thamani akina sisi tungekosa raha, angependwa nani?
Akina Papa Misifa, Manji, Bakhresa wangetamba hadharani, Chief Kiumbe, Msoffe si wangetutesa wangekuwa na wake nane nane.
Maneno yapi hayo,kwamba mapenzi Sio pesa au kinogesheo?Maneno haya si mageni mtaani na vinywani mwa wanawake wengi
Ni sawa Tu,lakini mara moja moja unachukua nafasi yako kama mwanaume Wa ukweli!Ni kweli tena kwa pande zote mbili na mzitumie pamoja