Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Status
Not open for further replies.
Nasikiliza jungu kuu tbc mtangazaji analalamika kuwa mashabiki wa upinzani wameanza kushangilia kabla ya matokeo kutangazwa. Anadai vijana wa cdm wamejaa nje ya ukumbi wa kutangazia matokeo, umbali wa meta 50 wakiimba kusubiri kutangaziwa ushindi na hawaoneshi dalili ya kuondoka mpaka kieleweke.
my take: mabadiliko huletwa na vijana na kwa tz, saa ya ukombozi ni sasa.
 
Basi wakuu me nalala ila Elimu inatakiwa kwanza vijana wote waliofikisha umri wa kupiga kura inabidi wapewe Elimu ya kutosha kwa sababu wanashangilia tu wakati kwenye zoezi lenyewe wanakaa mbali inatia hasira sana na tunabaki kulaumiana tu!wazee tujiandikishe kupiga kura na siku yenyewe tujitokeze roho yangu inauma sana wale watu wote waliokuwa wanAshalingia chama chetu wako wapi akhaa hebu ifike mahara tuwe na heshima kwenye mambo ya msingi na kampeni vijijini zianze mapema za kuwaelimisha hawa wasiojua magamba hayafaiiiii!nina hasira!

vyama vya siasa vinamwaga tu sera. Vinasahau kuwaelimisha wananchi umuhimu wa kupiga kura. Inatia hasira.
 
Updates:
kata moja ina takribani vituo 12,

mpaka sasa hakuna matokeo yanayotengeneza kata source: Star tv sasa hivi
 
Igunga mjini chadema imeongoza sasa hivi ni sherehe tupu,wafuasi wa chadema wanasherekea kila kona ya mji-Radio one
Usiangalie Igunga mjini..
Angalia Igunga nzima in general
 
My previous sentiments are about to materialize. We have less than two hours before final results announced and apparently carrying Kafumu's name as the new Igunga representative. While this happens, most Magwanda's heart rates have shot dramatically with an unprecedented surged levels of adrenalin in their blood. At this point of time one needs to be a pixilated optimist to maintain that Magwanda will probably emerge victorious!
 
Ulinzi wa ushindi wa CDM ni lazma na ni wajibu pia.

CCM Chali!Kwamjibu wa taarifa kutoka eneo la uchaguzi CCM wamepigwa mweleka maana kata nyingi wameshindwa na Chadema inaongoza!Na vijana wamehaidi kulinda ushindi wao!!
 
CCM wanashangilia tu!
Peoples power ndio upupu gani?
Wana igunga wanaifahamu tu CCM
Shangilieni huku mkijiandaa kulia!
People's power hata huyo Mkapa anaiheshimu ndio kidume na kiboko ya mafisadi Tanzania.
 
Tunasubiri msimamizi atangaze matokeo, maana kufuatilia hapa ni kujitia presha tu.
 
Takwimu sijazielewa..ila chadema watachukua jimbo hilo.
 
Igunga mjini chadema imeongoza sasa hivi ni sherehe tupu,wafuasi wa chadema wanasherekea kila kona ya mji-Radio one
...na maendeleo ya ujumlishaji wa matokeo yapoje? unaweza kutupa details za haya unayosema?
 
Nasikiliza jungu kuu tbc mtangazaji analalamika kuwa mashabiki wa upinzani wameanza kushangilia kabla ya matokeo kutangazwa. Anadai vijana wa cdm wamejaa nje ya ukumbi wa kutangazia matokeo, umbali wa meta 50 wakiimba kusubiri kutangaziwa ushindi na hawaoneshi dalili ya kuondoka mpaka kieleweke.
my take: mabadiliko huletwa na vijana na kwa tz, saa ya ukombozi ni sasa.

hiyo inaitwa Lema style.
 
Umebaki mwenyewe! CDM wenzako wote wameshakimbia!
CDM aibuuuuuu!

mbna mimi npo ndugu mr. Green guard a.k.a Kamanda wa vijana, lazima mzimu wa rostam uwatafune mwarabu yule ati..
 
Ifike mahali swala lisiwe ushabiki wa kisiasa, swala tuangalie nani ana UWEZO wa kutatua kero za wana Igunga. Chadema, CCM wote wanasiasa na wote wapo kimaslah tu. Ucije shangaa hata upinzani ukija kuchukua nchi ikawa worse kuliko ccm. Ni hivi watanzania tuhukumu hawa wanasiasa bila kuangalia wanatoka chama gani. Swala siyo chama gani, swala ni mgombea gan.
Upinzani ukichukua nchi haitakuwa worse kama unavyofikiria wape somo la urai rafiki zao ambao bado wapo kwenye chama cha magamba chama hakina dira hata mwenyeketi wake hajui kwanini tanzania ni maskini na hawajui baadhi ya wawekezaji kwenye nchi yake.WE NEED CHANGES
 
Igunga mjini chadema imeongoza sasa hivi ni sherehe tupu,wafuasi wa chadema wanasherekea kila kona ya mji-Radio one
hapo ndipo wanapokosea Chadema... wananunua nepi kabla mtoto hajazaliwa. matokeo haya si ya kushangilia. watakuja kushangaa baada ya muda si mrefu
 
Nasikiliza jungu kuu tbc mtangazaji analalamika kuwa mashabiki wa upinzani wameanza kushangilia kabla ya matokeo kutangazwa. Anadai vijana wa cdm wamejaa nje ya ukumbi wa kutangazia matokeo, umbali wa meta 50 wakiimba kusubiri kutangaziwa ushindi na hawaoneshi dalili ya kuondoka mpaka kieleweke.
my take: mabadiliko huletwa na vijana na kwa tz, saa ya ukombozi ni sasa.

Huu siyo ukombozi, ni uhuni.
 
hivi na nyie wafuatilia msiwe wavivu kufikiria kwenye vituo cdm wanaongoza kwenye kura za jumla ccm wanaongoza hivi hili swala mnalichukuliaje? hapa hata ya bila kuwa mnazi wa chama chochote hivi hiki kitu mnakionaje..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom