Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
8,975
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
8,975 2,000
Kinachoendelea kwenye radio Free Afrika ni huzuni kwa kweli, watangazaji wanabadilishana kutwa hao hao.

Cha ajabu jioni hii nahisi wamefanya mgomo, mara baada ya matangazo kutoka DW Radio hakuna aliyebadiri station au kuingia hewani, ni ule mlio wa DW radio ndiyo unaendelea mpaka muda huu.

Hata jamaa yangu aliye Arusha ananipigia akisema hiki.

RIP RFA.
StarTV wakati wa kampeni kuelekea October 2015 walikuwa wanajaza screen yooote ya tv na watu wa kijani waliokuwa wanapiga push ups. tena walikuwa wanarudiarudia sana hadi kichefuchefu.

sasa zamu yao nao kuchefushwa shubamit!
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,668
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,668 2,000
Watangazaji wamebaki
1. Wambura Mtani
2. Felista Kulujirwa
3. Faustine Staphano
4.
5.


Yaani sijui wapo watano tu.
Kuna :-
jumaa Baragaza.
Benadi james
Yusuph Magasha
Denis Mwasalaga
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,229
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,229 2,000
Matiti ya aina hiyo tunayaita mtoto nyoko.Yaani akiwa na mtoto halafu anajisikia kunyonya analivuta na kulirushia nyuma.

Mama anaendelea na kazi huku mtoto akiendelea kunyonya.

Mkuu Dripboy upo,heshima yako?Hahahahaha.

Nipo Kititimo naelekea Serengeti baa,njoo upate ka-bia safari kamoja baridiii!!!
Aaaah! Nimeikosa hiyo ofa kudadadeki hizi kazi tunazofanya za kifala sana
 
mmewadadako

mmewadadako

Senior Member
Joined
Mar 29, 2019
Messages
109
Points
250
mmewadadako

mmewadadako

Senior Member
Joined Mar 29, 2019
109 250
hahaaa huyu jamaa alikua ana igoma mwanza..alikua na maduka ya simu pale..nmekumbuka mbali aseee
Enzi za R.F.A

Mtangazaji: unaitwa nani
Mwili obare:naitwa Mwili obare kutoka musoma Mara
Mtangazaji: mwili obare

Naaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm

Yani jamaa alitika mpaka radio Betri zikaisha.
 
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2018
Messages
550
Points
1,000
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined May 25, 2018
550 1,000
Kama Jana wambura mtani nimemsikia toka asubh had saa tatu usiku kwenye Taarifa za habar baadh ya vpnd cjui anapumzka saa ngapi Huyu mwamba
 
L

Laury

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
877
Points
1,000
L

Laury

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
877 1,000
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Daad aisee Wapi Glory Robinson mtoto wa mama sabuni! Huyu mtoto alikuwa na sauti tamu balaa, Hii redio Mungu ahirehemu! Daah Search line...
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,654
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,654 2,000
Kama.vipi CCM wainunue kama walivyonunua Chanel 10 na Magic FM.
Kinachoendelea kwenye radio Free Afrika ni huzuni kwa kweli, watangazaji wanabadilishana kutwa hao hao.

Cha ajabu jioni hii nahisi wamefanya mgomo, mara baada ya matangazo kutoka DW Radio hakuna aliyebadiri station au kuingia hewani, ni ule mlio wa DW radio ndiyo unaendelea mpaka muda huu.

Hata jamaa yangu aliye Arusha ananipigia akisema hiki.

RIP RFA.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,654
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,654 2,000
Na kuna kipindi walisimamisha matangazo kabisa. Sasa hivi kila nikifungua redio namsikia mtangazaji Rebeca Mlesi tu....nadhani kabaki peke yake baada ya wenzake wote kusepa.
Kinachoendelea kwenye radio Free Afrika ni huzuni kwa kweli, watangazaji wanabadilishana kutwa hao hao.

Cha ajabu jioni hii nahisi wamefanya mgomo, mara baada ya matangazo kutoka DW Radio hakuna aliyebadiri station au kuingia hewani, ni ule mlio wa DW radio ndiyo unaendelea mpaka muda huu.

Hata jamaa yangu aliye Arusha ananipigia akisema hiki.

RIP RFA.
 
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
399
Points
500
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
399 500
Aaaah! Nimeikosa hiyo ofa kudadadeki hizi kazi tunazofanya za kifala sana
Hahahahahaha Mkuu,moneo mwanyokwe kwa kukosa nafasi.Siku nyingine basi ukiwa off,salamu zao huko,nipo Kirima baa sasa.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,229
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,229 2,000
Hahahahahaha Mkuu,moneo mwanyokwe kwa kukosa nafasi.Siku nyingine basi ukiwa off,salamu zao huko,nipo Kirima baa sasa.
😂😂 hiyo kirima local sana mkuu si ipo maeneo ya TRA, mazingira kama ya Regency kule ndo yalikuwa mazingira yangu.

Nina habari za nyokaa hii ikoje mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,336,353
Members 512,581
Posts 32,535,978
Top