Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,145
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,145 2,000
Unacheka wakati ni jambo la kusikitisha. Ajira za watu ziko mashakani
Mbona jiwe naye kafuta ajira? Hao hao ndiyo wanaotumika na CCM na midomo yao ipo juu kusema vijana wajiajiri sijui kilimo kinalipa. Watajiajiri wala usiwaze sana maana kilimo kinalipa na watu wengi sana wamekuwa mabilionea kwa kilimo. Ha ha ha ha
Hawakusikia ule wimbo wa CCM acha waisome namba? Kipindi hicho Diallo na wafanyakazi wake wanakatika ofisini wakimpongeza jiwe walikuwa hawaelewi nini maana ya "kuisoma namba"?
WACHA WAKOME KABISA.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,518
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,518 2,000
Ila afadhari yake bwana diallo maana wenzake wametangulia mbele za haki wameacha mamilion
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,554
Points
2,000
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,554 2,000
Enzi za R.F.A
Mtangazaji: unaitwa nani
Mwili obare:naitwa Mwili obare kutoka musoma Mara
Mtangazaji: mwili obare
Naaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm
Yani jamaa alitika mpaka radio Betri zikaisha.
haahaa unamkumbuka huyu jamaa mzee, bila shaka ni kilikua kipindi cha kutuma salam
 
N

nanilii

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
206
Points
250
N

nanilii

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
206 250
kwa kweli huwa naumia sana mjasiria mali mkubwa akianguka, hili naongea kutoka moyoni kwa sababu nimepitia kuanguka na kupanda katika ujasiria mali. hasa watu wa hotel , biashara za mabasi, kwa kweli Mungu awaone wote wanaopitia changamoto
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,822
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,822 2,000
Niwaombeni viongozi wangu mnaotuongoza

Isaidieni sana RFA isife imefanya mambo makubwa katika nchi yetu
Mimi ni mchagga ila imesaidia sana maendeleo yawatu
Mh Raisi Magufuli nakuomba Baba wa Tanzania iokoe hii RFA viongozi mguswe na hili
sasa unamanisha nini WEWE NI MCHAGA ila..... pathetic kabisa
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,267
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,267 2,000
Ukijua alipo msanii Marlow utajua inapoelekea RFA.. Ukitumika sana na chama cha kijani lazima upotee tu.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,860
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,860 2,000
Hawa walipendelea upande mmoja kipindi cha kampeni kuliko hata redio na gazeti la chama tawala, hata Chanel ten walikua bora kidogo.

Anyway wacha tuisome namba, hope watajifunza kitu.
Hapo ni suala la uduwanzi wa mkurugenzi mwenyewe.
Lakini Rfa tumetoka nayo mbali. Sema biashara za kiAfrika ndiyo hivyo tena, mmiliki akizeeka na biashara inazeeka, mmiliki akifa, biashara nayo inakufa.
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,002
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,002 2,000
Mbona jiwe naye kafuta ajira? Hao hao ndiyo wanaotumika na CCM na midomo yao ipo juu kusema vijana wajiajiri sijui kilimo kinalipa. Watajiajiri wala usiwaze sana maana kilimo kinalipa na watu wengi sana wamekuwa mabilionea kwa kilimo. Ha ha ha ha
Hawakusikia ule wimbo wa CCM acha waisome namba? Kipindi hicho Diallo na wafanyakazi wake wanakatika ofisini wakimpongeza jiwe walikuwa hawaelewi nini maana ya "kuisoma namba"?
WACHA WAKOME KABISA.
😂😂😂😂🙏🙏
 

Forum statistics

Threads 1,315,076
Members 505,130
Posts 31,847,271
Top