Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,630
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,630 2,000
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,016
Points
2,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,016 2,000
Kuendesha kituo cha redio au television ni gharama sana.
Kwa muda mrefu tu Sahara Media wamekuwa wakiendesha kwa hasara, ndio maana madeni yamekuwa mengi, including ya serikali (TRA). Hakuna waangaliaji, hivyo wamekuwa wakipoteza wadhamini/matangazo.

Mikopo ingesaidia mno kama wangejaribu kuji-reinvent kabisa. Lakini walibaki vile vile.
 
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,222
Points
2,000
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,222 2,000
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivioenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Hivi fred waa sikuhizi yupo wapi? Namkubali sana yule jamaa
Pia kuna kile kipindi cha sitasahau cha fredrick bundala(sky walker)
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,661
Points
2,000
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,661 2,000
Niwaombeni viongozi wangu mnaotuongoza

Isaidieni sana RFA isife imefanya mambo makubwa katika nchi yetu
Mimi ni mchagga ila imesaidia sana maendeleo yawatu
Mh Raisi Magufuli nakuomba Baba wa Tanzania iokoe hii RFA viongozi mguswe na hili
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,488
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,488 2,000
Nini tena kimewakuta hawa jamaa
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,144
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,144 2,000
Wambura mtani ana kipind kinaitwa JE HUU NI UUNGWANA? kila jumapili kazi kusema ya wenzake yeye anakaa had miezi 3 bila mshahara halizungumzii hili
Ha ha ha ha ha ha
Mambo ya CCM hayo. Acha wakome kabisa
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,759
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,759 2,000
Niwaombeni viongozi wangu mnaotuongoza

Isaidieni sana RFA isife imefanya mambo makubwa katika nchi yetu
Mimi ni mchagga ila imesaidia sana maendeleo yawatu
Mh Raisi Magufuli nakuomba Baba wa Tanzania iokoe hii RFA viongozi mguswe na hili
Nani kakuuliza kabila lako, mbona mnakuwa wangese hivyo??

Akitokea Lumumba aseme Midumare Ngatuni Iwato ni kabila dhaifu utasema kaleta ukabila wakati wewe mwenyewe unajitambulisha kwa ukabila?

Acha ulimbukeni hii ni Tanzania yetu sote ukabila wachie wakenya na Wanyarwanda!
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,144
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,144 2,000
Wambura mtani ana kipind kinaitwa JE HUU NI UUNGWANA? kila jumapili kazi kusema ya wenzake yeye anakaa had miezi 3 bila mshahara halizungumzii hili
Ha ha ha ha ha ha
Mambo ya CCM hayo. Acha wakome kabisa
RFA kwasasa haina mvuto kabisa
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,630
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,630 2,000
Hivi fred waa sikuhizi yupo wapi? Namkubali sana yule jamaa
Pia kuna kile kipindi cha sitasahau cha fredrick bundala(sky walker)
Fred Waa yupo clouds Fm..anafanya kipindi fulani asubuhi, sijui kinaitwaje.
Umenikumbusha pia Sky Walker...huyu jamaa alianzia Victoria FM ya Musoma akawa moto pale ndiyo akapata lile shavu la RFA.
 
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
2,164
Points
2,000
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
2,164 2,000
Enzi za R.F.A

Mtangazaji: unaitwa nani
Mwili obare:naitwa Mwili obare kutoka musoma Mara
Mtangazaji: mwili obare

Naaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm

Yani jamaa alitika mpaka radio Betri zikaisha.
 

Forum statistics

Threads 1,314,692
Members 505,030
Posts 31,835,743
Top