Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,436
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,436 2,000
Mimi nilikuwa napenda kipindi cha matukio.
Bado kipo......Rebecca Muresi anakitangaza karibia kila siku, leo alikwa wambura mtani. huwa najiuliza kama wale walioko jikoni malipo hakuna, je hawa waandishi wanaoutuma taarifa kutoka mikoani inakuwaje
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,945
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,945 2,000
Huyu bwana sema kawa rigid. Hatak ku adopt new techniques to cope with the current situation. Sijua anakwama wapi huyu mzee
Hana mtaji. Hata You tube Channel za media yake sijui kama anazo. Binafsi nina miaka sijasikiliza radio,labda kwenye gari tu sometimes.
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,634
Points
2,000
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,634 2,000
Dam Mbaya alishtuka mapema akawakimbia akaenda Mlimani TV.
Now ni DC nadhani au DED
Yes nakumbuka 1999 hicho kipindi cha udondozi wa magazeti walikuwa wanakiwasilisha Hamisi Dambaya na Egbert Mkoko redio mkoa tulikuwa utaipata kwa AM(Amplitude Modulation)...wakati huo nawasilikiliza kwenye karedio kangu ka Rising kwenye geto lililobandikwa magazeti ukutani yenye picha za Notorious B.I.G , Lil Bow Wow,JLo nk...
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,945
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,945 2,000
Bado kipo......Rebecca Muresi anakitangaza karibia kila siku, leo alikwa wambura mtani. huwa najiuliza kama wale walioko jikoni malipo hakuna, je hawa waandishi wanaoutuma taarifa kutoka mikoani inakuwaje
Itakuwa wanalipwa otherwise habari zao wangetuma kwa vyombo vingine.
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,634
Points
2,000
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,634 2,000
Halafu RFA kwa sasa ana studios 2.
Dar nako ana studio ambayo inarusha matangazo kwa baadhi ya vipindi.
Inasikitisha sana, mimi bado nasikiliza watanzania tuongee magazeti, nayo mara matangazo yakatike, yaani ni shida, radio ilikuwa ya mfano hii jamani kwa vipindi vyake vya kueleimisha
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,047
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,047 2,000
Ukiitumikia ccm lazima utakuja lia tuu!!!maanna ni dhulma juu ya haki za watanzania
Aulizwe Manji,Shigongo,MO,Diallo,marehemu Ruge etc list ni kubwa sana
 
akida jr

akida jr

Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
89
Points
125
akida jr

akida jr

Member
Joined Jan 1, 2014
89 125
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Kabisaa.
Walikuwa na kipindi cha 'uliza ujibiwe' cha Baruani Muhuza kwa sasa ni imenaki historia tu.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,865
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,865 2,000

Ww mwenyewe kutumia avatar ako nkikuuliza nyie mabeberu kwa nn mlituibia maliasili zetu? Utajibuje?
Mkuu hapa nazungumzia "gender" .
Ungeliweka hata nyumba, ili mtu kama anataka kushea na wewe ana retrive profile yako.

Lakini hili la mwanaume kuweka picha ya kidosho ama mwanamke kuweka picha ya handsome boy bila kujali ni ya kizungu ama race gani hamtutendei haki!

Katika uchangiaji wengi huwa tunaangalia avatar kwanza, kama ina picha ya mwanamke ama mwanaume basi akili zinaji orient huko.

Samahani mkuu sikuwaza kejeri yoyote maana sina tabia hiyo, isipokuwa nili'komenti' kwa kufuata picha na si profile.
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
983
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
983 1,000
Mkuu hapa nazungumzia "gender" .
Ungeliweka hata nyumba, ili mtu kama anataka kushea na wewe ana retrive profile yako.

Lakini hili la mwanaume kuweka picha ya kidosho ama mwanamke kuweka picha ya handsome boy bila kujali ni ya kizungu ama race gani hamtutendei haki!

Katika uchangiaji wengi huwa tunaangalia avatar kwanza, kama ina picha ya mwanamke ama mwanaume basi akili zinaji orient huko.

Samahani mkuu sikuwaza kejeri yoyote maana sina tabia hiyo, isipokuwa nili'komenti' kwa kufuata picha na si profile.
Nimekusoma mkuu, usiwe na wasi wasi.
Evrthng is oooookkkk
 
MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined
Jun 4, 2019
Messages
71
Points
125
MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined Jun 4, 2019
71 125
= wanabadilishana
= aliyebadili

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
wewe kibibi sjui kikongwe next time jielekeze kujenga hoja za msingi zinazoeleweka siyo muda wote kukosoa wengine utafikiri we mwenyewe hujawahi kukosea. Huo ni unazi Bibi badilika acha ujinga jenga hoja.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,420
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,420 2,000
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Kumbe umekua juzi tu
 

Forum statistics

Threads 1,316,042
Members 505,495
Posts 31,877,236
Top