Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,016
Points
2,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,016 2,000
Tunasikia nowdays kwenye media za dini kila siku zikitangazia A/c No. za benki na namba za simu ili waumini/washiriki wao na watu wengine wazichangie.

Na wanapata shekeli za kutosha, kuna media nyingine za dini makanisa yao wamewekewa kiasi cha kutoa (asilimia)
Inabidi tu.
Mfano mzuri ni Radio Maria. Kwa kuwa ni ya dini na haina matangazo kabisa, ukienda taasisi karibu zote Catholic Tanzania utakuta kibubu cha kuchangia. Na hapo kumbuka hiyo redio ni non profit, kwa hiyo ina punguzo za tozo serikalini kama TCRA.

Sasa imagine watu kama sahara halafu hawana mapato makubwa na hawachangiwi. Hii biashara ni changamoto sana sasa hivi. Redio na TV zina mbadala online.
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,003
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,003 2,000
Enzi za R.F.A

Mtangazaji: unaitwa nani
Mwili obare:naitwa Mwili obare kutoka musoma Mara
Mtangazaji: mwili obare

Naaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm

Yani jamaa alitika mpaka radio Betri zikaisha.
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,806
Points
2,000
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,806 2,000
Wanaanzisha radio kama vile Whatsapp group itakufa kirahisi pia, anyway RFA imedumu kivyake. Redio nyingi sana zitakufa miaka 10 ijayo zitabaki zile kongwe tu.
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
974
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
974 1,000
Je kama anataka kulelewa, itashindwaje kwa mfano?
Wewe mwenyewe shahidi, haujawahi kufukuziwa na vivulana, ukakereka hadi ukaenda kuvishitaki kwa mama zao?
Ww jamaa mm sio shoga. Duh
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,790
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,790 2,000
Kikwete alimwambia Magufuli asimtupe Diallo. Naona Magu hana habareee,biashara ya radio ni ngumu siku hizi. Radio zimekuwa nyingi kama utitiri. Dallo alitegemea ujanja ili aendelee ishi radio yake. Serikali nayo imemshika pabaya. Atakufa kwa pressure huyu Baba.
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
974
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
974 1,000
Wanaanzisha radio kama vile Whatsapp group itakufa kirahisi pia, anyway RFA imedumu kivyake. Redio nyingi sana zitakufa miaka 10 ijayo zitabaki zile kongwe tu.
Hayo ni mawimbi tu ila hayawezi kuzamisha chombo. Bahari itatulia itarud kweny hali yake.
Ofcoz i love it, i like it
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
974
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
974 1,000
Kikwete alimwambia Magufuli asimtupe Diallo. Naona Magu hana habareee,biashara ya radio ni ngumu siku hizi. Radio zimekuwa nyingi kama utitiri. Dallo alitegemea ujanja ili aendelee ishi radio yake. Serikali nayo imemshika pabaya. Atakufa kwa pressure huyu Baba.
Huyu bwana sema kawa rigid. Hatak ku adopt new techniques to cope with the current situation. Sijua anakwama wapi huyu mzee
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,633
Points
2,000
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,633 2,000
RFA ilikuwa bonge la Brand ndugu yangu.
Ukija KISS FM huku ni Kibepari tu wanabonga.
Leo RFA ya kuwa na watangazaji watano???!!!!
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,633
Points
2,000
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,633 2,000
Yupo clouds fm kwenye Power Breakfast.
Though nahisi hajafit.
Hivi fred waa sikuhizi yupo wapi? Namkubali sana yule jamaa
Pia kuna kile kipindi cha sitasahau cha fredrick bundala(sky walker)
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,414
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,414 2,000
Kinachoendelea kwenye radio Free Afrika ni huzun kwa kweli, watangazaji wanabadirishana kutwa hao hao.

Cha ajabu jioni hii nahisi wamefanya mgomo, mara baada ya matangazo kutoka DW Radio hakuna aliyebadili station au kuingia hewani, ni ule mlio wa DW radio ndiyo unaendelea mpaka muda huu.

Hata jamaa yangu aliye Arusha ananipigia akisema hiki.

RIP RFA.
Inasikitisha sana, mimi bado nasikiliza watanzania tuongee magazeti, nayo mara matangazo yakatike, yaani ni shida, radio ilikuwa ya mfano hii jamani kwa vipindi vyake vya kueleimisha
 
Mwanaginingi

Mwanaginingi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
469
Points
500
Mwanaginingi

Mwanaginingi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
469 500
Kinachoendelea kwenye radio Free Afrika ni huzun kwa kweli, watangazaji wanabadirishana kutwa hao hao.

Cha ajabu jioni hii nahisi wamefanya mgomo, mara baada ya matangazo kutoka DW Radio hakuna aliyebadili station au kuingia hewani, ni ule mlio wa DW radio ndiyo unaendelea mpaka muda huu.

Hata jamaa yangu aliye Arusha ananipigia akisema hiki.

RIP RFA.
RFA ilikuwa Zamani!Kweli kila lenye Mwanzo Lina Mwisho
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
974
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
974 1,000
Kuna kitu mnakosea sana, ingawa ntakutaka radhi.
Mimi katika kuchangia nimeangalia avatar pict yako, sikuangalia profile.

Sasa mkuu nawee nae! Kwanini uweke picha ya kimwana? Mnatuchanganya bana!
🙂🙂🙂
Ww mwenyewe kutumia avatar ako nkikuuliza nyie mabeberu kwa nn mlituibia maliasili zetu? Utajibuje?
 

Forum statistics

Threads 1,314,057
Members 504,780
Posts 31,813,911
Top