Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
327
Points
500
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
327 500
Matiti ya aina hiyo tunayaita mtoto nyoko.Yaani akiwa na mtoto halafu anajisikia kunyonya analivuta na kulirushia nyuma.

Mama anaendelea na kazi huku mtoto akiendelea kunyonya.

Mkuu Dripboy upo,heshima yako?Hahahahaha.

Nipo Kititimo naelekea Serengeti baa,njoo upate ka-bia safari kamoja baridiii!!!
Ana matiti makubwa kama ya maserati mcheza porno yule akimpiga nayo mtoto haamki mazima
 
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,372
Points
2,000
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,372 2,000
Inasikitisha sana, mimi bado nasikiliza watanzania tuongee magazeti, nayo mara matangazo yakatike, yaani ni shida, radio ilikuwa ya mfano hii jamani kwa vipindi vyake vya kueleimisha
hata mm ila kulingana na shughuli za kimaisha niliamia mikoa ambayo RFA haipatikan moja kwa moja ikabidi nitumie APP yao, lakin bado ni chenga..
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,467
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,467 2,000
Halafu RFA kwa sasa ana studios 2.
Dar nako ana studio ambayo inarusha matangazo kwa baadhi ya vipindi.
Hiyo studio ya Dar si ya sasa ina miaka zaidi ya 10.
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
4,380
Points
2,000
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
4,380 2,000
Huyu Charles Machugu akiwa anatangaza habari Star TV ninaacha kuangali, jamaa anambwembwe za ajabu sana, ana cheza na macho, pua nyusi haa..mimi amenishinda kabisa.
Mie niliisha ingia hadi studio siku hiyo alikuwa anatangaza kipindi cha Mambo Mambo. Anaboa sana.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,467
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,467 2,000
Satr TV kwenye ufundi wapo chini sana, mfano habari inapotangazwa tukio likioneshwa hawaoneshi mzungumzaji ni nani, yaani wao wakisha ongea wanaachia tukio sub tille kuonesha nani mzungumzaji wa tukio hakuna, hili si poa inatakiwa kuwe na taarifa za mzungumzaji wakati tukio linarushwa.
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,207
Points
2,000
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,207 2,000
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Umesahau kipindi cha Sitasahau
 
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,553
Points
2,000
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,553 2,000
RFA ilikuwa moto sana miaka ya 2000's , kipindi hicho nakua, kulikuwa na vipindi Kama, search line - rahabu fred, uliza ujibiwe - Raruan mhuza, sitosahau - Fredrick bundala, tamaduni zetu - wambura mtani michezo Steve moyo mchongi n.k.

Pole zao r.i.p
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,561
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,561 2,000
4. Michael Noel
5. Alicia Evance
Awa na wale wengine wanabaki kwa kukosa work proposal kutoka kwingine au wameombwa na bodi ya Sahara media wasiondoke ikawa haibu?

Na au watalindwa kwa hali na mali wasikose mshahara ili mradi safari iendelee..
 
MuganyiziMushiMwaipopo

MuganyiziMushiMwaipopo

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
243
Points
500
MuganyiziMushiMwaipopo

MuganyiziMushiMwaipopo

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
243 500
Eheheheee nakumbuka kipindi niko shule nilituma maoni yangu ya kuponda msanii flan kwenye kipindi cha Showtime kipindi hicho kuna sauti nzuri ya Mtoto wa Mama Sabuni karibu shule nzima hadi baadhi ya Walimu waliniuliza nimewezaje kutuma ujumbe hadi ukasomwa...
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
2,143
Points
2,000
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
2,143 2,000
Enzi za R.F.A

Mtangazaji: unaitwa nani
Mwili obare:naitwa Mwili obare kutoka musoma Mara
Mtangazaji: mwili obare

Naaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm

Yani jamaa alitika mpaka radio Betri zikaisha.
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,383
Points
2,000
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,383 2,000
Wenzetu kumbe bado mnasikilizaga hawa watu mimi siku hizi nasikilizia na kuangalia vyombo vya nje! Nikichoka naenda kuangalia Simba wanavyotafuna nyumbu Safari Chanell!
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,633
Points
2,000
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,633 2,000
RFA Bonanza kwa hewa.
Naiskiliza on the daladala.......
89.3Fm Dar
89.0 Fm Arusha.
 
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
496
Points
500
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
496 500
Ni kweli kuna shda, mimi naisikiliza kila siku asubuhi BBC na magazeti, siku hizi inapiga sana muziki, wanatangaza live vipindi vichache sana..wanaweka miziki tu, na matangazo yamekuwa ya kusua sua mfano hayo magazeti asubuhi..jana jioni kweli wakati DW ikitangaza imelia sana ule mlio wa kuunganisha ikiwa inataka kuunganisha BBC jioni, mpaka nikakumbuka miaka ya 90's tukisikiliza hizo sauti za kuunga radio kwa Short Wave (SW)..

Hakuna watangazaji vijana wenye morali na walio updated..yaani imekosa mvuto kabisaa na ipo ukingoni, zama zake zimekwisha.. Kiss FM ndio sijui hata ipoje
 

Forum statistics

Threads 1,314,875
Members 505,078
Posts 31,840,848
Top