Maskini RFA, ndiyo kwaheri hivyo

City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,766
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,766 2,000
Kwenye topic nazozielewa za hisabati ni hiyo tu probability.

Inanisaidia na katika betting
Inabidi uwe na mzuri kwenye logics ili uweze kufanyanya makadirio sawasawa..
Bila shaka wakati ule wa RFA hata wewe hukua mkubwa kihivyo.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
7,368
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
7,368 2,000
Inabidi uwe na mzuri kwenye logics ili uweze kufanyanya makadirio sawasawa..
Bila shaka wakati ule wa RFA hata wewe hukua mkubwa kihivyo.
Hakika niko below iyo miaka yako mkuu
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
21,577
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
21,577 2,000
Chadema wanataka sana hii redio ife badala ta kuhimiza viongoze waache kula ruzuku,wafungue redio yao
Ni vigumu sana kwa RFA kufa
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,209
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,209 2,000
Chadema wanataka sana hii redio ife badala ta kuhimiza viongoze waache kula ruzuku,wafungue redio yao
Ni vigumu sana kwa RFA kufa
Msaidieni sasa mwenzenu, mbona mnamuangalia tu
 
K

kitowowoti

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2016
Messages
209
Points
225
K

kitowowoti

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2016
209 225
Inasikitisha sana... nakumbuka enzi nikiwa kachalii nilivipenda vipindi vya RFA kama vile Sindano 5 za moto by Fred Waa, Show time, Weekend Fever, Search Line, Je wajua? na Michezo.
Ukisikia Neeeeews ..sauti za watangaza news zilikuwa nzuri na makini sana...
God!
Redio hii ni yetu ,ni yetu yetu
 
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
1,262
Points
2,000
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
1,262 2,000
Kuendesha kituo cha redio au television ni gharama sana.
Kwa muda mrefu tu Sahara Media wamekuwa wakiendesha kwa hasara, ndio maana madeni yamekuwa mengi, including ya serikali (TRA). Hakuna waangaliaji, hivyo wamekuwa wakipoteza wadhamini/matangazo.

Mikopo ingesaidia mno kama wangejaribu kuji-reinvent kabisa. Lakini walibaki vile vile.
Sasa nani asikilize na kuangalia mivyombo yao ambayo ni tawi la fisiem?
Vijana Wenye akili timamu na wazee wenye akili timam ukiwatibua lazima ile kwako.
 
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
1,262
Points
2,000
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
1,262 2,000
kwa kweli huwa naumia sana mjasiria mali mkubwa akianguka, hili naongea kutoka moyoni kwa sababu nimepitia kuanguka na kupanda katika ujasiria mali. hasa watu wa hotel , biashara za mabasi, kwa kweli Mungu awaone wote wanaopitia changamoto
Hapana mi siwaonei huruma kabisa hii radio station na TV station yao acha ipotee tu walinikera sana 2015 wao kama chombo cha habari badala ya ku balance matukio, wao ilikuwa kusifia fisiem na kuuponda upinzani mwanzo mwisho tokea hapo sijawahi tune hizo stations ikiwemo na tbccm.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,519
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,519 2,000
Hivi Diallo alikuwèpo katika kikao cha wafanyabiashara Ikulu?
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,665
Points
2,000
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,665 2,000
rfa na star tv havijafa lwa kuisaidia ccm,bali ni mipango mibovu ya wamiliki wake
 

Forum statistics

Threads 1,336,416
Members 512,614
Posts 32,538,737
Top