Mambo ambayo jamii inakutaka usiyazingatie ili uitwe gentleman(code name ya simp)

Mambo ambayo jamii inakutaka usiyazingatie ili uitwe gentleman(code name ya simp)

Hilo suala la kuforce tuoe bikra ungetafuta namna nyingine ya kutushauri maana hata huko vijijini kwenyewe unatafuta kwa tochi tukija kwenye uhalisia hauko hivyo kabisa
Hakuna popote nilipoforce ndugu yangu. Naeleza ukweli kwamba vipengele vya heshima, maadili na purity bikira yupo juu zaidi ya mwanamke ambae ashatumika.

Vilele potential ya kutengeneza bond ni kubwa kwa mwanamke bikira na ya kutosalitiwa ni ndogo kwa mwanamke bikira na ni kinyume chake kwa mwanamke ambae ambae anakuja kwako akiwa na dispointments, comparisons, emotional baggages na trauma kutoka kwenye mahusiano yake ya nyuma

Hapo bado kuna insured womb. Ambae tayari ashatumika kuna uwezekano ashafanya abortions au kumeza vidonge vya P2 ambapo kuna side effects kwenye kizazi.

Kwa maana hiyo sijakuforce uoe mwanamke bikira isipokua nimekueleza ukweli. Mwisho wa siku uhamuzi wa mwisho ni wako mwenyewe.
 
Mi nachoshindwa kuwaelewa wanaume, sasa kama mtu umempenda ukijua body counts zake inakusaidia nn? Au izo style alizokunjwa zinabadilisha nini? Kitu kinachikutanisha wawili ni sex tu and not otherwise, utailemba kwa ndoa sijui mapenzi, mara pesa, sijui hutaki iliyochapwa sana! At the end main goal ni nini kama sio sex? Tutaongea yote lkn issue ni mnofu tu hakuna jipya! Eti wanaficha taarifa sahihi! For what? Ili zikusaidie nini? Unaandika historia mahala..?
😂😂😂😂 hata biblia ina agano la kale
 
Tatizo kubwa mnawalinda wapenzi/wake zenu indirectly. Mimi mtu akisema kwamba "mke wangu nimekutana akiwa sio bikira lakini kwenye vigezo vya heshima na maadili mwanamke ambaye ni bikira ndie mwenye qualification ya juu zaidi", hapo nitakuelewa. Lakini kusema kwamba mwanamke bikira na ambaye ashatumika ukiwaweka kwenye mzani wa heshima na maadili wanalingana hapo hatuwezi kukubaliana
Mbona ujumbe wangu uko clear Mimi sitafuti bikra natafuta mwanamke mwenye tabia njema na wapo wengi ila ukisema unatafuta bikra utastruggle sambamba nakupoteza muda wako bure, kazi tu inaniendesha huo muda wakutafuta bikra nautolea wapi? Mwamba tafuta namna nyingine ya kuwashauri watu badala ya kujikita kuhimiza waoe bikra hata tukisema waje walikutana na Bikra sidhani hata 10 tu watafika sometimes jitahidi kushauri vitu vinavyoendana na uhalisia Kama wewe ulipata bikra sio wote hiyo bahati wanayo, Mambo mengine yote nakuunga mkono ila sio kwa hili la bikra
 
Hakuna popote nilipoforce ndugu yangu. Naeleza ukweli kwamba vipengele vya heshima, maadili na purity bikira yupo juu zaidi ya mwanamke ambae ashatumika.

Vilele potential ya kutengeneza bond ni kubwa kwa mwanamke bikira na ya kutosalitiwa ni ndogo kwa mwanamke bikira na ni kinyume chake kwa mwanamke ambae ambae anakuja kwako akiwa na dispointments, comparisons, emotional baggages na trauma kutoka kwenye mahusiano yake ya nyuma

Hapo bado kuna insured womb. Ambae tayari ashatumika kuna uwezekano ashafanya abortions au kumeza vidonge vya P2 ambapo kuna side effects kwenye kizazi.

Kwa maana hiyo sijakuforce uoe mwanamke bikira isipokua nimekueleza ukweli. Mwisho wa siku uhamuzi wa mwisho ni wako mwenyewe.
Kwahiyo mwamba nisipopata bikra nisioe ?
 
Mbona ujumbe wangu uko clear Mimi sitafuti bikra natafuta mwanamke mwenye tabia njema na wapo wengi
Bikira ni indicator ya kwanza kabisa kujua tabia ya mwanamke. Tunavyoongelea bikira maana yegu ni kwamba tunaitumia kama kiwakikishi cha tabia zingine mfano mwanamke kujithamini mwili wake, heshima(kujiheshimu mwenyewe na mumewe mtarajiwa), nidhamu ya kudhibiti tamaa n.k
ila ukisema unatafuta bikra utastruggle sambamba nakupoteza muda wako bure, kazi tu inaniendesha huo muda wakutafuta bikra nautolea wapi? Mwamba tafuta namna nyingine ya kuwashauri watu badala ya kujikita kuhimiza waoe bikra hata tukisema waje walikutana na Bikra sidhani hata 10 tu watafika sometimes jitahidi kushauri vitu vinavyoendana na uhalisia Kama wewe ulipata bikra sio wote hiyo bahati wanayo, Mambo mengine yote nakuunga mkono ila sio kwa hili la bikra
Hakuna ugumu wowote kupata mwanamke ambae bado bikira. Tatizo lenu vijana wenzangu mnamtafuta wife material ndani ya gigy money. Mwanamke mpaka kufika umri wa mtu mzima akiwa bikira basi kuna uwezekano mkubwa sana akawa na kiwango cha juu cha maadili. Kwaiyo wewe tengeneza picha ya mwanamke mwenye maadili halafu tumia kama muongozo wako hautakutana na ugumu wowote

Mfano mwanamke mwenye maadili anakua na character gani
1. Mavazi. Anavaa nguo zenye staha sio nguo za kubana kama skin jeans au za kuonyesha maeneo ya mwili wake kama vimini. Kama unategemea kukuta bikira kwa mwanamke anaevaa skin tight na tshirt oversize alafu nyumba kaipandisha juu ili eneo la matako liwe wazi basi hapo wewe ndie utakua mjinga

2. Mienendo. Mtu wa ibada, hanywi pombe wala kukesha club, ana cycle ya marafiki wachache sana

3. Umri. Miaka 18-22 uwezekano ni mkubwa zaidi. Kama unategemea kukutana na mwanamke wa 27+ akiwa bado bikira hapo wewe ndie utakua mpumbavu.

Wewe tengeneza picha ya mwanamke mwenye maadili halafu tumia kama muongozo. Bikira wapo kibao mtaani. Mimi nilivyoamua kufanya msako wa mwanamke wa kuoa attempt ya kwanza tu nilipiga on target
 
Bikira ni indicator ya kwanza kabisa kujua tabia ya mwanamke. Tunavyoongelea bikira maana yegu ni kwamba tunaitumia kama kiwakikishi cha tabia zingine mfano mwanamke kujithamini mwili wake, heshima(kujiheshimu mwenyewe na mumewe mtarajiwa), nidhamu ya kudhibiti tamaa n.k

Hakuna ugumu wowote kupata mwanamke ambae bado bikira. Tatizo lenu vijana wenzangu mnamtafuta wife material ndani ya gigy money. Mwanamke mpaka kufika umri wa mtu mzima akiwa bikira basi kuna uwezekano mkubwa sana akawa na kiwango cha juu cha maadili. Kwaiyo wewe tengeneza picha ya mwanamke mwenye maadili halafu tumia kama muongozo wako hautakutana na ugumu wowote

Mfano mwanamke mwenye maadili anakua na character gani
1. Mavazi. Anavaa nguo zenye staha sio nguo za kubana kama skin jeans au za kuonyesha maeneo ya mwili wake kama vimini. Kama unategemea kukuta bikira kwa mwanamke anaevaa skin tight na tshirt oversize alafu nyumba kaipandisha juu ili eneo la matako liwe wazi basi hapo wewe ndie utakua mjinga

2. Mienendo. Mtu wa ibada, hanywi pombe wala kukesha club, ana cycle ya marafiki wachache sana

3. Umri. Miaka 18-22 uwezekano ni mkubwa zaidi. Kama unategemea kukutana na mwanamke wa 27+ akiwa bado bikira hapo wewe ndie utakua mpumbavu.

Wewe tengeneza picha ya mwanamke mwenye maadili halafu tumia kama muongozo. Bikira wapo kibao mtaani. Mimi nilivyoamua kufanya msako wa mwanamke wa kuoa attempt ya kwanza tu nilipiga on target
Unampima mwanamke kwenye mavazi? mkuu mpaka nakuambia hivyo tumepitia mengi wakati nipo chuo kuna mwanamke nilikuwa namzimikia kutokana na haiba yake, mpole, mnyenyekevu, mtu wa dini na anavaa mavazi ya heshima Sasa siku moja aliniomba nimjushie movie akiwa amenipa simu yake, si nikaona Kuna mavidio ya ngono, app ya mangekimandi na application ya tango Mkuu mwanamke huwezi kumpima kwa muonekano wake na huyo manzi kwa wakati huo alikuwa na miaka 21 tu
 
Unampima mwanamke kwenye mavazi? mkuu mpaka nakuambia hivyo tumepitia mengi wakati nipo chuo kuna mwanamke nilikuwa namzimikia kutokana na haiba yake, mpole, mnyenyekevu, mtu wa dini na anavaa mavazi ya heshima Sasa siku moja aliniomba nimjushie movie akiwa amenipa simu yake, si nikaona Kuna mavidio ya ngono, app ya mangekimandi na application ya tango Mkuu mwanamke huwezi kumpima kwa muonekano wake na huyo manzi kwa wakati huo alikuwa na miaka 21 tu
Mkuu mimi naongelea indicators za mwanzo katika kufanya ubashiri wako. Siongelei accuracy, naongelea probability.

Mwanamke mwenye mavazi ya staha probabilty ya kuwa na heshima ni kubwa zaidi ya anayovaa mavazi ya kuacha sehemu za mwili wazi.

Mwanamke bikira probability ya kuwa na maadili mazuri ni kubwa zaidi ya ambae ashatumika
 
Mkuu mimi naongelea indicators za mwanzo katika kufanya ubashiri wako. Siongelei accuracy, naongelea probability.

Mwanamke mwenye mavazi ya staha probabilty ya kuwa na heshima ni kubwa zaidi ya anayovaa mavazi ya kuacha sehemu za mwili wazi.

Mwanamke bikira probability ya kuwa na maadili mazuri ni kubwa zaidi ya ambae ashatumika
Hiyo dhana unayoijenga ya bikra huwa haipo kijana huo umri unaozungumza ndio Binti wengi huwa vyuoni kwahiyo bado ni ngumu kupata bikra unafuu pekee kuwa na mwanamke ambaye Hana Mambo mengi lakini sio kusema utafute bikra, mkuu bikra ni bahati ya mtu labda uende kubaka watoto wadogo huko
 
Hiyo dhana unayoijenga ya bikra huwa haipo kijana huo umri unaozungumza ndio Binti wengi huwa vyuoni kwahiyo bado ni ngumu kupata bikra unafuu pekee kuwa na mwanamke ambaye Hana Mambo mengi lakini sio kusema utafute bikra, mkuu bikra ni bahati ya mtu labda uende kubaka watoto wadogo huko
Bikira na mtumba haiwezekani ukawaweka kwenye mzani sawa. Suala la kujivalisha unyonge na ku-settle na huyo unaemuita mwenye unafuu huo ni uamuzi wako ambao hauwezi kuufunika ukweli. Kupata mwanamke bikira sio bahati ni malengo yako tu.
 
Labda kwa kijijini huko ambako wanafata sana mila.

Ila binafsi kwa tafiti zangu bikra sio kitu muhimu sana kwenye mahusiano labda utake ile prestige kwamba ulimbikiri lakini end of the day anaweza kukuchit na kua na tabia za hovyo vilevile.

Na pia kila mwanaume ana vigezo vyake japo nidhamu, heshima, utii na kusikilizwa kama Me ni kipaumbele. Itafaa nini kua na bikra mwenye kiburi, majivuno au mbinafsi??
Ni kweli
 
Sex na kumpenda mtu sio nguzo pekee za ndoa. Maisha ya ndoa yanaenda mbali zaidi ya upendo na sex. Past ya mwanamke inachangia kwa kiasi kikubwa tabia na mtazamo wake toward her partner.

Mwanamke ambae ashatumika nafsini mwake anajiona hana cha kupoteza na ana mtazamo kwamba men are replaceable. Kwaiyo mkwamo wowote katika mahusiano nae maamuzi yake yatakua ni ku-switch kwenye mahusiano mengine kwa sababu ile hali ya kutembea na wanaume wengi ishamtengenezea mentality kwamba always there is a next man waiting on the line.

Katika suala la kuchagua mwenza wa maisha ni muhimu sana kwa mwanaume kuzingatia purity/virgin. Mwanamke ambae amebeba trauma, disappointments na emotional baggage kutoka kwenye mahusiano yake ya nyuma, afya yake ya akili haiwezi kuwa sawa na innocence woman ambae ndio anakuja kupata uzoefu wa kila kitu kwa mara ya kwanza kutoka kwako
Point kubwa Sanaa hii umeongea mkuu
 
Kama taarifa za body count siyo issue, kwanini unazificha?
Mi nachoshindwa kuwaelewa wanaume, sasa kama mtu umempenda ukijua body counts zake inakusaidia nn? Au izo style alizokunjwa zinabadilisha nini? Kitu kinachikutanisha wawili ni sex tu and not otherwise, utailemba kwa ndoa sijui mapenzi, mara pesa, sijui hutaki iliyochapwa sana! At the end main goal ni nini kama sio sex? Tutaongea yote lkn issue ni mnofu tu hakuna jipya! Eti wanaficha taarifa sahihi! For what? Ili zikusaidie nini? Unaandika historia
 
Vijana wasasa sijui mna mawazo gani juu ya kesho yenu

Suala la Kuoa na kuwa na familia yako haliepukiki kwa ukamilifu wa uanamme wako

Hata sisi tulioa ndiyo maana tukawapata ninyi

Jambo la kuzingatia ni kupata chaguo sahihi, oa Mke wa chaguo lako kisha muanze familia

Mke ni chachu ya maendeleo iwapo utachanga kalata zako vyema.
Hakunaga mwanamke sahihi..Cha msingi ni kuwa na uweza wakuendesha mambo..mastering a game
 
Back
Top Bottom