Natafuta Ajira
JF-Expert Member
- Mar 25, 2020
- 14,354
- 40,699
- Thread starter
- #121
Wewe ni mwanaume hakuna utakachokipata kwa urahisi kwenye dunia hiiMimi naunga mkono hapo kwenye bikra ni ngumu sana kupata kwa kweli
Wewe ni mwanaume hakuna utakachokipata kwa urahisi kwenye dunia hiiMimi naunga mkono hapo kwenye bikra ni ngumu sana kupata kwa kweli
Una matatizo kijana.Kaa mbali na mijadala ya alpha males. Unazidiwa mpaka na wanawake uko juu ambao angalao wanajitahidi kujenga hoja.
Wewe wanaume unaoweza kuelewana nao ni wale wakina anko t na james delicious
Gatekeeper wa sex na fertility ni mwanamke vinginevyo awe amebakwa💯
Wajitahidi kwa hilo. Na pengine waseme kabisa kuwa hatuoi bikra iwe rai ya uumeni iende viral pengine mabinti wataogopa kuwa wazembe na kuwaendekeza wanaume.
Wakati huo wimbo wa accountability upigwe pande mbili, Wanaume wakiacha kuchezea mabinti wadogo ikifika umri fulani hawa unaowahamisha kuoa bikra watakutana na bikra. Hii issue ni circle, Bikra nyingi kwa sasa zinatolewa katika umri ambao sio wa consent.
Hii sio vita ya kisheria ni vita ya kihisia, ndio maana pande zote zinapaswa kuplay part yake vizuri.
Mambo mengine uliyohamisha ya kiumeni wala sijacomment.
Wewe ni mwanaume hakuna utakachokipata kwa urahisi kwenye dunia hii
Mimi sio mganga wa kienyeji nijue huyu ni bikra au sioWewe ni mwanaume hakuna utakachokipata kwa urahisi kwenye dunia hii
Wote walewale tu, zaidi zaidi utajipakulia minyama ya kua wa kwanza kumbandua.Usalama wako ni kuoa bikira tu.
BruhHayanaga muongozo
Kwa sababu ajali ni jambo ambalo huwa linatokea safarini, hiyo sio sababu ya kuacha gari jipya na kusafiria gari chakavuWote walewale tu, zaidi zaidi utajipakulia minyama ya kua wa kwanza kumbandua.
Gari sio binadamu, gari halina utashi, gari linaenda na kufanya vile mmiliki unataka liwe.Kwa sababu ajali ni jambo ambalo huwa linatokea safarini, hiyo sio sababu ya kuacha gari jipya na kusafiria gari chakavu
Mfano umejitosheleza ni wewe ndie haupo tayari kukubaliana na ukweli.Gari sio binadamu, gari halina utashi, gari linaenda na kufanya vile mmiliki unataka liwe.
Tafuta mfano mwingine, nilikua na mahusiano na bikra, hamna nilichoenjoy, nilipoteza muda na fedha tu.
Hilo suala la kuforce tuoe bikra ungetafuta namna nyingine ya kutushauri maana hata huko vijijini kwenyewe unatafuta kwa tochi tukija kwenye uhalisia hauko hivyo kabisaMfano umejitosheleza ni wewe ndie haupo tayari kukubaliana na ukweli.
Hapana mfano hauko sawa,rekebisha.Mfano umejitosheleza ni wewe ndie haupo tayari kukubaliana na ukweli.
Kweli kipindi hiki chakuweza kweli kupata bikra labda jamaa anaishi kizazi cha zamaniHapana mfano hauko sawa,rekebisha.
Labda kwa kijijini huko ambako wanafata sana mila.Kweli kipindi hiki chakuweza kweli kupata bikra labda jamaa anaishi kizazi cha zamani
Kwani hata hawa ambao jamaa anawasema si walianza na bikra kwa kweli wakati huu tunaangalia tabia ya mtu ndio ina matter zaidi kuliko bikra yakeLabda kwa kijijini huko ambako wanafata sana mila.
Ila binafsi kwa tafiti zangu bikra sio kitu muhimu sana kwenye mahusiano labda utake ile prestige kwamba ulimbikiri lakini end of the day anaweza kukuchit na kua na tabia za hovyo vilevile.
Na pia kila mwanaume ana vigezo vyake japo nidhamu, heshima, utii na kusikilizwa kama Me ni kipaumbele. Itafaa nini kua na bikra mwenye kiburi, majivuno au mbinafsi??
Bikira ni indicator ya kwanza ya hivyo vigezo vinginejapo nidhamu, heshima, utii na kusikilizwa kama Me ni kipaumbele. Itafaa nini kua na bikra mwenye kiburi, majivuno au mbinafsi??
Hakuna mfano utakua sawa kwako kama tayari ushajiandaa kupingaHapana mfano hauko sawa,rekebisha.
Tatizo kubwa mnawalinda wapenzi/wake zenu indirectly. Mimi mtu akisema kwamba "mke wangu nimekutana akiwa sio bikira lakini kwenye vigezo vya heshima na maadili mwanamke ambaye ni bikira ndie mwenye qualification ya juu zaidi", hapo nitakuelewa. Lakini kusema kwamba mwanamke bikira na ambaye ashatumika ukiwaweka kwenye mzani wa heshima na maadili wanalingana hapo hatuwezi kukubalianaKwani hata hawa ambao jamaa anawasema si walianza na bikra kwa kweli wakati huu tunaangalia tabia ya mtu ndio ina matter zaidi kuliko bikra yake