Mambo ambayo jamii inakutaka usiyazingatie ili uitwe gentleman(code name ya simp)

Mambo ambayo jamii inakutaka usiyazingatie ili uitwe gentleman(code name ya simp)

Natafuta Ajira

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2020
Posts
14,326
Reaction score
40,593
1.Boyfriend ni jina ambalo unapewa ili upumbuzwe na kubeba rasmi majukumu ya baba wa mwanamke. Inawezekana wapo wahuni ambao hawaitwi boyfriend na wanamnyandua.

2.Demu wako angekua na chaguo bora zaidi yako angekuacha. Yupo na wewe kwa sababu kuu mbili. Moja, anasikilizia kama harakati zako zitatusua ili aibuke na ule msemo wa kitapeli, "kwenye mafanikio ya mwanaume nyuma kuna mwanamke" . Mbili, katika list ya wanaume wanaomtongoza chaguo bora zaidi yako bado halijajitokeza. Zingatia: kila mwanamke yupo single inategemea katongozwa na nani.

3.Ndoa ni mkataba wa kitapeli kwa mwanaume. It takes someone to be a fool at high level to sign a contract with a woman who will be rewarded for breaking it.

4.Mwanaume usipoteze furaha yako kwa ajiri ya mwanamke, kwa sababu meza ikipinduka mwanamke hatojifikiria mara mbili kukupoteza wewe kwa ajiri ya furaha yake.

5.Usitumie hela yako kuboresha maisha ya mwanamke. UTAJUTA. Huo sio wajibu wako, ni wajibu wa wazazi na ndugu zake. Narudia tena, UTAJUTA.

6.Hakuna watu wanawapiga vita single mothers kama wanawake wenyewe. Wakalishe chini mama na dada zako waambie unataka kuoa single mother halafu tulia sikiliza michango yao. No woman want her brother or son to be scammed.

7.Wanawake masikini au jobless ni hatari kwa afya na uchumi wako. Wana-date ili ku-survive. Wewe sio mpenzi wake, ni chanzo chake cha mapato.

8.Definition ya upendo kwa mwanamke ni kwa kiasi gani unamtatulia matatizo yake. Ukisitisha huduma au akitokea mwanaume mwingine wa kutoa huduma za juu zaidi yako, upendo utakufa na sacrifices zako zote atazisahau. So don't overdo. Usiruhusu mwanamke akudanganye hajakufatia hela. Women follow you because of what you can offer, their love is transactional.

9.Mwanaume tajiri anaweza ku-date na mwanamke masikini na kumwinua kimaisha, lakini kwenye macho ya mwanamke tajiri mwanaume masikini ni takataka tu.

10. Wanawake hawavutiwi na mwanaume mwema. Mwanamke anamng'ang'ania mwanaume ambae ni careless and rudely kidogo. Anamuheshimu mwanaume ambaye anamwambia "hapana" na anamaanisha kweli hapana, sio mwanaume mwema anaejali sana na kufanya kila anachotaka mwanamke.

11.Wana-edit past zao. Wanaficha taarifa sahihi za body count, abortions na skendos kwa sababu wanajua hizo taarifa zinawaalibia soko. Usimuone yupo na innocent face, huyo tayari ashapigwa pipe na mashine za kila size, ashakunjwa style za kutisha, asha-cheat sana kwenye mahusiano yake ya nyuma. Usalama wako ni kuoa bikira tu.

Don’t be a simp
 
Mwanamke aliyekupiga tukio asimame atupungie mkono kwanza.

BTW Kuna watu hawajawahi kupendwa na hawatokuja kupendwa hadi wafukiwe ardhini watapendwa na mama yao tu :2Head:

Mtakufa mioyo yenu ikiwa imejaa machungu, makasiriko na mawazo machafu machafu.

May the Lord deliver y'all from this mental prison.

I suggest: Stay Single. Let all women be your sisters. You will see things differently. Hizi posts za kujirudiarudia kuota bikra na ku assassinate character za wanawake zitakoma I'm telling you.

Focus on these interesting times we're in, our Lord Jesus is coming back :AweeWoo::AweeWoo::AweeWoo:
 
Nafikiri mwanamume anayepaswa kutoa muongozo wa mahusiano kwa watoto wetu wa kiume anapaswa kuwa: mwenye mke, anayempenda mke wake, anayefurahia ndoa yake. (We should have his wife's testimony for this)

Nyie mnaoteseka mngebaki wapenzi watazamaji.
Wewe endelea kufikiri. Ambao tupo mbele ya muda tulishatoka uko kwenye kufikiri sasa hivi tupo kwenye vitendo.
 
Vijana wasasa sijui mna mawazo gani juu ya kesho yenu

Suala la Kuoa na kuwa na familia yako haliepukiki kwa ukamilifu wa uanamme wako

Hata sisi tulioa ndiyo maana tukawapata ninyi

Jambo la kuzingatia ni kupata chaguo sahihi, oa Mke wa chaguo lako kisha muanze familia

Mke ni chachu ya maendeleo iwapo utachanga kalata zako vyema.
 
Jambo la kuzingatia ni kupata chaguo sahihi, oa Mke wa chaguo lako kisha muanze familia

Mke ni chachu ya maendeleo iwapo utachanga kalata zako vyema.
Hapa ndipo kwenye shida, ni wa kuwatafuta kwa tochi hao. The modern woman is not raised to be a wife. She is raised to be independent, entitled and celebrated for rebellion. Young men afe walking away from marriage because the risk-reward is insane. What is the reward for men in modern marriage or committed relationship?

It's not fear. It's logic. It self preservation. It's men looking at the oddsand realizing they would be idiots to sit down at the table. Men are not running away from commitment, are running away from being robbed blind

Elewa tu babu, chaos za kwenye dating pool mlizokutana nazo nyie ni tofauti kabisa na wanazokutana nazo vijana wa sasa. Different wars, different weapons
 
I REPEAT,

Kuna watu hawajawahi kupendwa na hawatokuja kupendwa hadi wafukiwe ardhini watapendwa na mama yao tu :2Head:

Mtakufa mioyo yenu ikiwa imejaa machungu, makasiriko na mawazo machafu machafu.

Endeleeni kutesekea K.

May the Lord deliver y'all from this mental prison.
 
Back
Top Bottom