Wewe ndiyo hujaelewa.
Mimi nauliza kwa nini Makamu ashurutishwe kujiuzulu.Wakati kama ulivyosema kilichoshinda ni chama, na Makamu wa Rais kashinda katika ticket moja na Rais.
Basically Makamu wa Rais ni Rais Mwenza.
Kama tunachagua vyama, sio watu, kwa nini Nchimbi anajiuzulu kwa sababu Samia anataka mabadiliko?
Samia ndiye chama?
Zaidi, suala la Makamu wa Rais akishachaguliwa na watu, hapo hata akiondolewa kwenye chama hilo halimuondoi kwenye u Makamu wa Rais.
Sasa kwa nini Nchimbi kajiuzulu?
Sababu aliyotoa kwamba Samia anataka mabadiliko haina mashiko.
Nchimbi si Makamu wa Rais wa Samia, ni Makamu wa Rais wa Tanzania.