Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Makebo
JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2025
Last seen
Today at 11:41 AM
Posts
4,285
Reaction score
7,118
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Makebo
Find all threads by Makebo
Live New Posts
Postings
About
Makebo
reacted to
Isanga family's post
in the thread
Kuna mwana JF yoyote aliyeenda kumpokea Miss? Kulingana na huyu dada vijana wengi aliwaona pale wengi wao ni machapati
with
Fire
.
Aisee kazi ipo ni majani nae kumbe..
Today at 11:41 AM
Makebo
replied to the thread
Hivi mna amini hizi gari za kutembelea za mchina zinazokuja Africa 🤔🤔
.
Angalia dereva anavyoonekana mdogo, hapo wauza mayai ya kuchemsha hata dirishani hawafiki
Today at 2:33 AM
Makebo
reacted to
min -me's post
in the thread
Hivi mna amini hizi gari za kutembelea za mchina zinazokuja Africa 🤔🤔
with
Fire
.
Made 4 uk
Today at 2:29 AM
Makebo
reacted to
min -me's post
in the thread
Hivi mna amini hizi gari za kutembelea za mchina zinazokuja Africa 🤔🤔
with
Kicheko
.
Zinazopelekwa afrika ni mabati ya simba imara😆
Today at 2:29 AM
Makebo
reacted to
Bufa's post
in the thread
Hivi mna amini hizi gari za kutembelea za mchina zinazokuja Africa 🤔🤔
with
Fire
.
Kwa features mizungu hayagusi kabisa magari ya mchina afu bei kitonga. Na sio mabasi tu hata magari madogo ya China yanauzika zaidi UK...
Today at 2:29 AM
Makebo
replied to the thread
Mange: Serikali na machawa waliwekeza fedha na nguvu nyingi kumpokea Jihan ila wamekosa hata watu 10,000. Watanzania wameamka hawahitaji ujinga
.
xumalamaako choxo nikwoti mimi ule matusi ya kutosha xumabaako ms3nng3 wewe unaefirw@ usiku huu
Today at 1:13 AM
Makebo
reacted to
Lamomy's post
in the thread
Kuangukiwa, kupondwa na kuuwawa na Msalaba ni kifo chema ?
with
Kicheko
.
Kaukalie
Today at 1:09 AM
Makebo
replied to the thread
Hivi mna amini hizi gari za kutembelea za mchina zinazokuja Africa 🤔🤔
.
Huku UK , mbona Yutong za kutosha tu tunazipanda
Today at 1:09 AM
Makebo
reacted to
GENTAMYCINE's post
in the thread
Kwa kiwango bora cha Simba SC sasa kama ingecheza na Timu iliyocheza na Yanga SC leo CAFCL basi Simba SC ingeshinda hata Goli 10 au 15
with
Fire
.
Ukinibisha hili basi jua hujui Mpira kabisa.
Today at 1:01 AM
Makebo
replied to the thread
Hii siyo ramli Ila soon Watanzania Mtapata mnacho kiomba
.
Usipime, yaani kichwa kimenyooka, hakuna chogo hapo
Today at 12:56 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register