Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Usitudabaganye eti hukukusudia. Hiyo ilikuea gea ya kumtaka shemejio. Nina uhakika kama angenyamaza safari nyingine mkono ungehamia kwenye K au matiti. Ulikolala wewe tuliamkia juzi ila wenzio tulifanikiwa! Hahahahaaaaaa.
 
Ulianzaje shika kalio lake? Huna adamu mbakaji tu weww nfyuuuuuu wanaume kama nyie nawatafuta nukuwanyonga tu.... mbakaji mdhalilishaji mkubwa huna adabu........ mbakaji nyambafu kabisa unatueleza tufanyaje we mbakaji mpuuuzi mkubwa wewe....... umeniharibia siku limbwa libeberu wewe..

neno "mbakaji" limeaonekana mara 4 kwenye hii comment, hii inaonesha jamaa yaliyomo kweli yamo.
 
Huyo dada ana akili sana abarikiwe aishi miaka mingi tena Mungu aje ampe mume mwema sio kama aliyepewa dada yake. Hebu tubu hiyo dhambi kwa mkeo haraka.kama unataka amani ya moyo. Kuna mambo yanatia ukakasi namna ya kuyaelezea kwenye hadhira hata kama tunatumia ID feki. Sijui huu ujasiri watu mnaupataje

major umeongea busara sanaa...big up!!!
 
Ulianzaje shika kalio lake? Huna adamu mbakaji tu weww nfyuuuuuu wanaume kama nyie nawatafuta nukuwanyonga tu.... mbakaji mdhalilishaji mkubwa huna adabu........ mbakaji nyambafu kabisa unatueleza tufanyaje we mbakaji mpuuuzi mkubwa wewe....... umeniharibia siku limbwa libeberu wewe..

Hah ha ha...hujapasua keybaord kweli?
 
Hujatuliaaaa nakuambiaaaaaaa lo mtatufanya tusiishi na wadogo zetu
 
Move yako inaelekea kufanana na ile ya Emmanuel Mbasha! Sasa wife hujamweleza halafu hapa umeanika yote kumbe hadi club mnaenda na mnacheza unashika hadi ndani sasa ukahisi una haki unataka kushika kwa nyuma wakati anakufungulia mlango. Yaani umemdhalilisha sana mkeo. Sasa andika sms ndefu kumwomba radhi shemejio. Then naye ataketa hiyo sms hapa kama ushahidi move ianze.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom