Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Vya kunyonga wakati mwingine huwa vina madhara,unaweza kuta mzoga wa swala ukadhani umepata nyama kumbe umewekewa sumu ya kuua fisi ukawa mhanga ghafla.
wewe ulidhani kwa kuwa anakuamkia shikamoo kila asubuhi ndo ameishakubaliana na upuuzi wako? subiri polisi wakupitie.
 
huo ni udhalilishaji wa kijinsia, (GBV) ni kosa kabisa kisheria, ila kwa kuwa unaona kawaida tukuache hivyo hivyo, ila usirudie tena. hata kama ulikuwa bwax, mbona hujakosea ukashika kalio lako?
 
Wadogo zenu wakae kwa baba zao..mi nimeoa wewe halafu unaanza kuja na wadogo zako mi nawabonyeza tu ,majumuisho mtayafanya december huko marangu kuwa nani kabonyezwa sana

Heeer basi na sie wasije kaka zenu au wadogo zenu wa kiume lasivyo itakua kubonyezana tu
 
hehehe kwanza niambie hali ya ---- la shemeji yako..

Limemzidi mkeo au vibia tu ulivogegeda vikakupa muwasha washa.???
 
Huyo dada ana akili sana abarikiwe aishi miaka mingi tena Mungu aje ampe mume mwema sio kama aliyepewa dada yake. Hebu tubu hiyo dhambi kwa mkeo haraka.kama unataka amani ya moyo. Kuna mambo yanatia ukakasi namna ya kuyaelezea kwenye hadhira hata kama tunatumia ID feki. Sijui huu ujasiri watu mnaupataje

acha ushauri butu amwambie mkewe ndio alizue kabisa, ushauri mzuri ni kuuchuna tu hata kikao kikiitishwa komaa hukumbuki kufanya ivyo labda utaweka hinti kama nilikugusa ni kwa bahati mbaya ilikua ucku tunahangaika kufungua geti na nilikua nimelewa but certainly dont accept the faulty, sometime kwa wanawake kuto accept kosa ni njia sahihi na maisha yataenda vizuri zaid baadae kuliko ku accept hiii dhana ya kubali na apologise sio mda wote inafanya kazi ita ku cost sana, so ukimaliza ili soo basi tena mzee acha matani na shemej madem kibao mzee mpaka upata shemeji!!!
 
Ulianzaje shika kalio lake? Huna adamu mbakaji tu weww nfyuuuuuu wanaume kama nyie nawatafuta nukuwanyonga tu.... mbakaji mdhalilishaji mkubwa huna adabu........ mbakaji nyambafu kabisa unatueleza tufanyaje we mbakaji mpuuuzi mkubwa wewe....... umeniharibia siku limbwa libeberu wewe..
umepaniki mno mama angekuwa jirani angepata kerebu la maana
 
Hahahahahah.........Mpeketoni.
Unashika makalio ya shem ili iweje?....angetulia ungeendelea au ungefanya nini.
Whats was your plan......uliona makalio tu ukataka kuyashika bila sababu?!!

Mkeo anayo makalio au hana? si ulikuw unaingia kitandani na mkeo? au?
 
Kwa hiyo mlikuwa mnaenda club unabonya vyombo anatulia ila hii round ndo imekuwa tabu??hahahahahahahahahaha...aisee kuna siri nyingine hebu endelea kufunguka
 
Ungeshikwa wewe makalio ungekuja kutuhabarisha hivi?
 
Ngoja na wewe vidume wakushike ------. Une kama raha au karaha. Lionee
 
Wewe, shemeji ameshapatikana au uko tu hapa unasoma post za wanaFJ

Jana usiku nilichelewa kurudi home, sasa shemeji yangu wa kike, mdogo wa wife ndo alikuja kunifungulia mlango. Wakati anainama kufunga komeo la chini la gate la mlango nikamshika makalio. Alisimama kwa haraka, akaniangalia usoni kwa macho ya ukali, then nikaona machozi yana tiririka, akaondoka kwa speed kwenda chumbani kwake.

mimi nikafunga mlango nikaenda kulala. Asubuhi tumeamka tumekuta shemeji yetu kachukua kila kilicho chake na katimua. Hapokei simu yangu wala ya wife. Hajaacha ujumbe wala taarifa yoyote. Tumejaribu kuwapigia ndugu wa karibu ikiwa ni pamoja na wazazi wake kama wana hii taarifa lakini hakuna anayejua lolote. Mke wangu kaniuliza kama nilikwaruzana naye muda wa hivi karibuni lakini nikamwambia sijakwaruzana naye chochote. Huyu binti ni mpole na hanaga mambo ya mapepe kabisa.

UPDATES
ukweli tukio hili lilitokea out of my control. Ilitokea tu nikashika. Lakini mbona tukitokaga out, club huwa tunacheza pamoja na wakati mwingine na minya kabisa makalio. Kwa nini kushika tu mara moja this time iwe Shidaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom