Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Hukushika bahati mbaya ila ulidhamiria japo hukutegemea kama angekasirishwa kiasi hicho. Utani huo ni wakijinga na usirudie tena. Kwahiyo kwakua mnacheza wote klabu ukaamua kuihamishia klabu nyumbani.

Watu nashindwa kuwaelewa kabisa kisha mambo yakiharibika oooh! ndoa mbaya kumbe wewe ndo mbaya na hujitambui. Wanaume tubadilike jamani hasa wenye ndoa tuwapende na kuwaheshimu wake zetu na watoto pia.
 
Kama alitaka papuchi kwa nini anashika kalio? ashike kule mbele kwa chini!
 
Ana haki ya kuondoka,Kwa maana kama ulianza kumshika makalio na Dadaake akiwa ndani.Itakuwaje siku Dadaake akisafiri.si ndo utamwingilia kinyume na maumbile,tena bila ridhaa yake?
Haya mtafute umwombe msamaha sasa!
 
Mhhh kazi ipo, au aliinama makusudi ufanye hivyo ili atimue. hapo yupo analiwa na mjamaa wake.
Haha haha haaa duuh!
Aise umenichekesha.Hapo inamaana wasimtafute atarudi mwenyew tuu.
1gb like this.
 
Ongea kwanza ndo uanze mambo yako ya kihanisi



Sent from my BlackBerry 9105 using JamiiForums
 
Na mimi ni kaka wa mkeo na shemejiyo!! Nakuja kukushika kalio bahati mbaya pia....!!!
 
kumbee! harafu we nijirani yangu ujue ntamwambua wife wako
 
mkuu, jiandae kumfuata mbakaji mwenzako, emmanuel mbasha, segerea mkanyee debe wote.
 
Mtikila mwenyewe alienda mahakamani kisa alishikwa makalio na Askofu wa KKKT.

Mtu hashikwi makalio bila ridhaa yake though hii ya kwako imekaa kama furahisha genge Tu.

Ni askofu wa Anglican na si KKKT, Ni katika kuweka kumbukumbu vinzuri, kesi ipo mahakamani
 
Hizo ni risks za kiume so mimi kama dume rijali sioni tatizo lolote hapo...Wapo tuliowafanyia hivyo hadi wakatusemea kwa wakubwa huku wakilia ila baadaye papuchi tulikula kiulainiii!!!
 
Child based Violence and Gender based violence at the same time~~~~~~.

Hivi ni UK au USA nilisikia "wana maintain database" ya potential sex offenders. mtu akikuhisi unamtolea mimacho na kumlegezea anaripoti watu wana update data, sasa ole wako ufanye kosa utinge police, zina pigwa queries mara profile yako inaibuka "potential sex offender" huchomoki lazima ule mvua
 
Ulishika kwa bahati mbaya au ulikuwa unapima upepo? Umalize zoezi siku nyingine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom