Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

mkiambiwa pombe ni haramu mnabisha!

Ungekuwa hujalewa usingethubutu kufanya hivyo.
dada,mimi ni mnywaji mzuri tu. Pombe haitungi mambo ila inakupa ujasiri wa kufanya yale yaliyokujaa moyoni mwako. Kwahiyo naomba usiisingizie pombe kabisaa.
 
mkuu mwambie tu wife kilichotokea ajue mapema akija kujua baada ya mambo kuharibika zaidi mambo yatakuwa mabaya zaidi
 
miss strong huyo dada ana busara sana hiyo evidence angeiacha ndoa ya dada yake si ingekuwa inapumulia ICU na siajabu anajua dada ake asingemsikiliza labda angeamini wako hivyo siku nyingi au shemeji yake angemgeuzia kibao hilo jambo liko so complicated

NilimQuote yule anayesema amtumie sms yakumuomba msamaha yule binti aliyeshikwa bambataa.....huoni kama itakuwa evidence kwa mkewe??
 
Last edited by a moderator:
NilimQuote yule anayesema amtumie sms yakumuomba msamaha yule binti aliyeshikwa bambataa.....huoni kama itakuwa evidence kwa mkewe??
Hapa nimejifunza maana nyingine ya neno makalio. Hahaa haa!
 
hiv mkuu huyo shem kama angelegeza ungekataa kumla kweli ?
 
Mhhh kazi ipo, au aliinama makusudi ufanye hivyo ili atimue. hapo yupo analiwa na mjamaa wake.
 
Ama kweli dunian kuna wapumbav, sasa umekuja jf ushauriwe nini?!!
 
hahaha...mkuu umeharibu sana, jiandae kuwajibika hapo
 
dada,mimi ni mnywaji mzuri tu. Pombe haitungi mambo ila inakupa ujasiri wa kufanya yale yaliyokujaa moyoni mwako. Kwahiyo naomba usiisingizie pombe kabisaa.

Sawa, endelea kunywa.
 
Mijanaume aina yako hivyo kabisa.....

Mnaanza kushika makalio wadogo za wake zenu...

Mwisho nahamia kwa mabinti zenu....mfano kilichotokea zanzibar
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom