Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Ivi nikwasababu anakaa kwako au umeona ulisha Maliza kumvua nguo Dadake sasa una rejea kwa mdogo mtu ili ujue Utamuu kote kote eeh? Angekua mdogo wako wa kike amefanyiwa hivyo unge weza kumeza? Usilolipenda usimfanyie mwenzio......


"The truth is hard to swallow when you're choking on your pride."
 
Umelikoroga Kulinywa Umeshindwa, Kiazi Mkubwa Wewe, Kosa Lako Ni Kutokumfuata Chumbani, Ungemfuata Soon, Minyege Ilishampanda, Akahisi Una,mkejeli, Kwan? Ana? Na ------ Makubwa? Unipe No, Yake?
 
Out of contrall kivipi mkuu fafanua vizuri sijakupata hapo.
 
ingekuwaje kama mkeo angeshika mashine ya kaka/mdogo wako? matatizo ya kuowa ukiwa mtoto ndiyo hayo!
 
Hujatuliaaaa nakuambiaaaaaaa lo mtatufanya tusiishi na wadogo zetu

Wadogo zenu wakae kwa baba zao..mi nimeoa wewe halafu unaanza kuja na wadogo zako mi nawabonyeza tu ,majumuisho mtayafanya december huko marangu kuwa nani kabonyezwa sana
 
Haaaaa!!kumbe huyu mdada katokea kwako..nipo nae hapa geto msisumbuke kumtafuta kasema!!!!##
 
Uo mkono wako haujaona sehemu zote za kushika isipokua makalio
 
Jana usiku nilichelewa kurudi home, sasa shemeji yangu wa kike, mdogo wa wife ndo alikuja kunifungulia mlango. Wakati anainama kufunga komeo la chini la gate la mlango nikamshika makalio. Alisimama kwa haraka, akaniangalia usoni kwa macho ya ukali, then nikaona machozi yana tiririka, akaondoka kwa speed kwenda chumbani kwake.

mimi nikafunga mlango nikaenda kulala. Asubuhi tumeamka tumekuta shemeji yetu kachukua kila kilicho chake na katimua. Hapokei simu yangu wala ya wife. Hajaacha ujumbe wala taarifa yoyote. Tumejaribu kuwapigia ndugu wa karibu ikiwa ni pamoja na wazazi wake kama wana hii taarifa lakini hakuna anayejua lolote. Mke wangu kaniuliza kama nilikwaruzana naye muda wa hivi karibuni lakini nikamwambia sijakwaruzana naye chochote. Huyu binti ni mpole na hanaga mambo ya mapepe kabisa.

UPDATES
ukweli tukio hili lilitokea out of my control. Ilitokea tu nikashika. Lakini mbona tukitokaga out, club huwa tunacheza pamoja na wakati mwingine na minya kabisa makalio. Kwa nini kushika tu mara moja this time iwe Shidaaaa

Ulivyomuona tu anafungua geti Mawazo yako yote ukazan mpo Club eeeenh....haya sasa yanywe mwenyewe.....
 
Mweleze waifu wako ukweli, nadhani muafaka utapatikana namna ya kumpata

Katavi, Hilo ndo neno. Ati anasema alipoulizwa na wife kama walishakwaruzana siku za karibuni, akamwambia hapana. Kumshika ---- mpaka machozi yakatoka kama ulivyosema wadhani ni mchezo??? Huenda hata ulimchubua kabisa na sasa anajichua hukoo porini kwani hujasema kasepa na laki yako, sasa analala wapi ka si porini ka dick dick?? Unastahili adhabu kali kwa kubaka. Ukipona hili sijui, tena yaonesha ni anda eitiini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom