Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Akome kukaa kwa shemeji..mi ningemshindilia steak kabisa
 
Duh! asante kwa kutuwekea fundisho hapa jf
nimejifunza hivi:
1. Si kila binti unajishikia upendavyo hata kama ni baa maid,mabinti waadilifu bado wapo.
2. Wamama mlioolewa mna wajibu wa kuwafungulia waume zenu usiku na wala si wadogo zenu maana nyie ndo mna mkataba wa kushikwa shikwa na waume zenu.
3. Ukimkosea mtu yeyote adabu hata kama ni mtoto mdogo mwombe msamaha papo hapo,hata akisusa usikubali kulala bila kupata muafaka naye na mengine mengi naendelea kutafakeri.
 
Very complicated!
Labda ulishaanza kuchombeza maneno maneno ukaona haitoshi. A step further ukashika kalio. Next ungekamata kabisa. Ndio maana kakimbia.
Let us assume kinyume chake sasa. Ungekuwa unaishi na mdogo wako akamshika mkeo kalio - ingekuwa vipi hapo?
 
Very complicated!
Labda ulishaanza kuchombeza maneno maneno ukaona haitoshi. A step further ukashika kalio. Next ungekamata kabisa. Ndio maana kakimbia.
Let us assume kinyume chake sasa. Ungekuwa unaishi na mdogo wako akamshika mkeo kalio - ingekuwa vipi hapo?

umesema sahihi
atuambie ukweli asifiche fiche atuambie hapa exactly
nini kilianzia mpaka msichana kuondoka
maana inhekua siku moja tu sidhani km angeondoka
 
Mbasha wa pili subiri kifungo kama nakuona unavyonyongonyea gerezani
 
Mtikila mwenyewe alienda mahakamani kisa alishikwa makalio na Askofu wa KKKT.

Mtu hashikwi makalio bila ridhaa yake though hii ya kwako imekaa kama furahisha genge Tu.
 
Mkiambiwa pombe ni haramu mnabisha!

Ungekuwa hujalewa usingethubutu kufanya hivyo.
 
Jifunze kuzuia tamaa yako.tizama tiyari umeshaharibu. Subiria aibu sasa
 
Child based Violence and Gender based violence at the same time. Cha kufanya hapa kaka, inategemea na level ya consciousness yako. So moyo wako ukuongoze. Just imagine shemeji yako aliyemuuoa dada yako angemfanyia mdogo wako hivyo. Halafu jichunguze tabia zako hapo kwako kwa ujumla kama unavyofanya ndivyo baba mwenye nyumba anatakiwa kufanya. then Chukua hatua.
 
labla atueleze alimshaje!!! pengine alikumbuatia kalio la shem kistail!!!! au aligusa tu.

Kwa nini amshike kalio huyu shemeji angeendelea kukaa hapo angemfanyia visa .... huyu ni wa kupigwa mbakaji tu huyu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom