Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Majanga: Nimemshika shemeji yangu makalio

Hivi ni UK au USA nilisikia "wana maintain database" ya potential sex offenders. mtu akikuhisi unamtolea mimacho na kumlegezea anaripoti watu wana update data, sasa ole wako ufanye kosa utinge police, zina pigwa queries mara profile yako inaibuka "potential sex offender" huchomoki lazima ule mvua
Ni USA mkuu
 
Ulianzaje shika kalio lake? Huna adamu mbakaji tu weww nfyuuuuuu wanaume kama nyie nawatafuta nukuwanyonga tu.... mbakaji mdhalilishaji mkubwa huna adabu........ mbakaji nyambafu kabisa unatueleza tufanyaje we mbakaji mpuuuzi mkubwa wewe....... umeniharibia siku limbwa libeberu wewe..

Msamehe bure nawe heeee , unahasira nae je, angekua amekushika wewe inge kuaje?
 
Hapo bold naona unajifariji aisee, ukute ulikuwa unayaminya alikuwa kalewa, sasa ukajaribu akiwa na akili timamu yamekukuta yakukuta
 
Hahahaa tambua kuwa mkiwa club huwa mko dunia ingine ya full raha na wine huwa hajali kitu.sasa leo umemshika akiwa makavu live ndo shidaaaaaaa
 
Mshahara wa dhambi ni mauti,
Endelea tu na uzinzi malipo yako
yamekaribia!!
 
Dada yake ulimwambia kuwa ulimshika makalio mdogo wake?
 
Sema ulichomfanya kushika makalio haitoshi yeye kukukimbia..watoto wa siku hizi hawezi kimbia kwa kushikwa kiushuzi chake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom