• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
mtwa mkulu
Reaction score
2,136

Profile posts Latest activity Postings About

  • Yohana Kilimba
    Mkuu,naomba ukikipata kile kitabu na katiba ya Ukwata,naomba unitumie kwa email ya mtwaravijijinh@gmail.com,au uapload katika thread yangu!natanguliza shukrani!
    0627829052/0769027920
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top