Monetary doctor JF-Expert Member Joined Oct 20, 2022 Posts 14,062 Reaction score 26,792 Aug 26, 2026 #41 Ni kweli babanguuuu lkn pesa nayo ni tamu msee
The Knowledge Seeker JF-Expert Member Joined Apr 13, 2019 Posts 4,381 Reaction score 6,657 Aug 27, 2026 #42 Maisha huwa niyaajabu sana, kuna kitu mtu anaweza kuandika na ukajua huyu mtu ni nani na amechagua nini katika safari yake ya maisha
Maisha huwa niyaajabu sana, kuna kitu mtu anaweza kuandika na ukajua huyu mtu ni nani na amechagua nini katika safari yake ya maisha