Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mwenyekiti,, katibu, mweka hazina na uongozi wote na ndugu wajumbe wa kusanyiko hili la walipakodi watiifu na wanaojiamini, napendekeza iwe marufuku kutuma makitu yasio husika humu kama mijuice mitindi au maji kama haiambatani na kileo mezani ili tutofautishe mamba na kenge, naomba kutoa [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Nasapoti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tunaendelea
IMG_20190126_193452.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom