Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Tunaweka sawa kichwa View attachment 1005335

Proverb 3:5-6
Tunapndishia kama hvi

Ova
20190126_124449.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah, embassy. Hivi njia ipi ya kuacha fegi. Mimi nikianza tu kunywa pombe kali basi fegi lazima ihusike. Hata pakti mbili zinaweza isha. Kuna kipindi niliacha kama mwezi, ila nikarudi tena. Nikiwa sinywi hata fegi siiwazi kabisa

Proverb 3:5-6
Duh mm fegi situmi kabsa
Fegi ya mwna
Aise

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha ila we jamaa unafurahisha sana.. Nadhani baada ya yule andunje wa liquid mwenye vituko unafata wewe kwa kupenda pombe..

Sent using Jamii Forums mobile app
Yule hawezi hapa aaa
Yule promo tu
Kama kick tungetaka kwnye media tungeonekana na vurugu za tungi daily
Sema sisi wengine heshima kutokana na mitkasi
Ila haya ndy maisha halisi yangu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yule hawezi hapa aaa
Yule promo tu
Kama kick tungetaka kwnye media tungeonekana na vurugu za tungi daily
Sema sisi wengine heshima kutokana na mitkasi
Ila haya ndy maisha halisi yangu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu heshima kwako, hahahaha unapenda maji na maji naona yanakupenda..

Ila check ups za ini pia ni muhimu, ni elfu 30 tu pale AAR kupima pamoja na chanjo yake. Tafadhali sana zingatia hilo..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu heshima kwako, hahahaha unapenda maji na maji naona yanakupenda..

Ila check ups za ini pia ni muhimu, ni elfu 30 tu pale AAR kupima pamoja na chanjo yake. Tafadhali sana zingatia hilo..

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh mm nafanya checkup kwa dokta vanjay Gupta yuko ple mtaa ofisi za takukuru
Huwa nafanya physical checkup
Ya maana
Kiafya sijui kama Nna nmeathirika ila physical nko vzuri
Nna kg 80,urefu ft 6 "5 mzeeeee

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duh mm nafanya checkup kwa dokta vanjay Gupta yuko ple mtaa ofisi za takukuru
Huwa nafanya physical checkup
Ya maana
Kiafya sijui kama Nna nmeathirika ila physical nko vzuri
Nna kg 80,urefu ft 6 "5 mzeeeee

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Vizuri mkuu, ila kwa mwendo huo wa Konyagi na pombe kali daily chanjo ya ini ni muhimu.

Naongea ninachokifahamu, nimepoteza ndugu wa karibu wawili mwaka jana na mwaka huu kwa hilo tatizo. Na wote walikuwa wazee wa vikali..

Ni ushauri tu boss, kinga ni bora!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vizuri mkuu, ila kwa mwendo huo wa Konyagi na pombe kali daily chanjo ya ini ni muhimu.

Naongea ninachokifahamu, nimepoteza ndugu wa karibu wawili mwaka jana na mwaka huu kwa hilo tatizo. Na wote walikuwa wazee wa vikali..

Ni ushauri tu boss, kinga ni bora!

Sent using Jamii Forums mobile app
Aise nashukuru kwa ushauri ntaufanyia
Kazi maana nishapigiwa makelele mengi kutoka kwa ndg hadi mapadri na wachungaji
Ila natakiwa kupunguza pombe ila pombe ni starehe yangu inanipunguzia mambo mengi
Ndomana naweza kunywaaa tuuuu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vizuri mkuu, ila kwa mwendo huo wa Konyagi na pombe kali daily chanjo ya ini ni muhimu.

Naongea ninachokifahamu, nimepoteza ndugu wa karibu wawili mwaka jana na mwaka huu kwa hilo tatizo. Na wote walikuwa wazee wa vikali..

Ni ushauri tu boss, kinga ni bora!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kingine mm ni kunywa tu kulewa sijawahi kugombana na mtu nkiwa nmelewa
Hata nilewe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vizuri mkuu, ila kwa mwendo huo wa Konyagi na pombe kali daily chanjo ya ini ni muhimu.

Naongea ninachokifahamu, nimepoteza ndugu wa karibu wawili mwaka jana na mwaka huu kwa hilo tatizo. Na wote walikuwa wazee wa vikali..

Ni ushauri tu boss, kinga ni bora!

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunaongezaaaa nyingine kvant adimu
Sana

Ova
20190126_143243.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom