Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Hii.mada imekaaa hapa muda mrefu sana JF NI WAPUMBAVU SANA WANAFUTA MADA ZA MUHIMU WANARUHUSU MADA ZA KILEVI .WAMILIKI WAMTANDAO HUU KINA MAXEZ MTAKUWA N WALEVI WAKUTUPWA

Sent using Jamii Forums mobile app
Kila mtu atabeba msalaba wake pambana na hali yako mkuu huu uzi sio wa wapiga porojo huku ni gambe kwa kwenda mbele
 
Tafuta dough jombaa na wewe unywe zako. Usipangie watu maisha yao hamna anaekupiga ukware ili akanywe.

Fata mambo yako.
Atuache anafikiri hatumjui Mungu [emoji23][emoji23] leo nilisema sikamati nashangaa inashuka kama maji yanavyoporomoka kwenye mteremko[emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijui nani kawaambia huku watu wanataka mahubiri hakuna mtoto huku kila mtu anajua analofanya mtu anakunywa kwa pesa zake

Hahaha nlitaka nimjibu lake moja nikaona niache tu, kila mtu anapambana na yake unaanzaje kuhangaika na nafsi ya mtu wakati hata akifa atazikwa peke yake na majibu atajijibia mwenyewe 🤷🏻‍♀️
 
Seacliff village [emoji847][emoji847]
a3ee13cbb7c35d281b5987cbda15784a.jpg
 
Atuache anafikiri hatumjui Mungu [emoji23][emoji23] leo nilisema sikamati nashangaa inashuka kama maji yanavyoporomoka kwenye mteremko[emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app

[emoji23][emoji23][emoji23]watu wanafanya kazi zao kwa jasho tena sometimes mtu hata hulali! Usingizi hauji halafu mtu unapata nafasi unapumzika then uache kufanya kitu roho inataka, utakuwa unazitafuta za nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom