Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Sema location kampani utapata chap wadau wako wengi.[emoji3][emoji3][emoji3] hapana mkuu..natafta kampan nikopata nachangia[emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sema location kampani utapata chap wadau wako wengi.[emoji3][emoji3][emoji3] hapana mkuu..natafta kampan nikopata nachangia[emoji4]
[emoji41]naiona image kwa mbaliiiii..haka kawine nako mhh
Fika uanze kuchangia kodi kwa moyo mmoja chap chap.Noted ndugu mjumbe.
😊😊😊 kwa makonda...
Vipi kuhusu uyoga ulipata wadau?Hii.mada imekaaa hapa muda mrefu sana JF NI WAPUMBAVU SANA WANAFUTA MADA ZA MUHIMU WANARUHUSU MADA ZA KILEVI .WAMILIKI WAMTANDAO HUU KINA MAXEZ MTAKUWA N WALEVI WAKUTUPWA
Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi kuhusu uyoga ulipata wadau?
Proverb 3:5-6
[emoji23][emoji23][emoji23]kama hana wateja achek na mm nimtaftie wateja
Najua ni kwa makonda sehem gani ili wadau wajue location wajoin na ww[emoji4][emoji4][emoji4] kwa makonda...
Najua ni kwa makonda sehem gani ili wadau wajue location wajoin na ww
Sent using Jamii Forums mobile app
Safi lipa kodi kwa maendeleo ya taifa.Nipo maeneo ya Star Point bar Mabibo Azimio Hapa nalipa kodi View attachment 1005562
Hii.mada imekaaa hapa muda mrefu sana JF NI WAPUMBAVU SANA WANAFUTA MADA ZA MUHIMU WANARUHUSU MADA ZA KILEVI .WAMILIKI WAMTANDAO HUU KINA MAXEZ MTAKUWA N WALEVI WAKUTUPWA
Sent using Jamii Forums mobile app